TIN TÀI TRỢ.

Bé hay gắt ngủ. Có sao không các mẹ????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bé nhà em mỗi lần buồn ngủ là khóc, cứ thế lần nào cũng vậy, em phải bế đi rong nửa tiếng con mới ngủ. Hic, lần nào cũng thế thương lắm cơ các mẹ ạ. Bé khóc bình thường có lúc thì khóc thét lên. Cháu còn hay khóc vào tầm chiều tối nữa Cho em hỏi có mẹ nào có con gắt ngủ như em không ạ? Bé như vậy có sao không ạ? Có phải cho cháu đi khám gì không ạ? Cháu vẫn bú ngoan và không bị trớ gì. Trộm vía đêm cháu ngủ rất ngoan.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 249 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Bé nhà mình trước cũng thế. Tối nào đi ngủ cũng khóc gắt lên, có hôm còn thức đến tận 1-2h sáng. Phải bế hát ru mãi mới chịu ngủ. Mình chủ trương không bế rong vì sợ bé sẽ quen. Sau đó thì đỡ hơn không gắt gỏng nữa thì tối lại nằm chơi mãi không chịu ngủ, đến khi nào buồn ngủ và đói thì lại khóc ầm lên nhưng cho ty thì lại ngủ luôn. Trẻ con thay đổi thường xuyên ý mà
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 36 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Con mình lúc bé cũng bị vậy, nhưng mình rút ra kl là tùy giai đoạn, con mình sau một tg thì tự hết. May quá là may. Bé gắt ngủ cũng ghê lắm, có hôm khóc 2, 3 tiếng mới ngủ được cơ. Mẹ nó cố lên nhé, con cứ khóc thì stress lắm.
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susi06 Xem bài viết
    Con mình lúc bé cũng bị vậy, nhưng mình rút ra kl là tùy giai đoạn, con mình sau một tg thì tự hết. May quá là may. Bé gắt ngủ cũng ghê lắm, có hôm khóc 2, 3 tiếng mới ngủ được cơ. Mẹ nó cố lên nhé, con cứ khóc thì stress lắm.
    Cảm ơn mẹ nó nhé. Mình thấy đỡ lo hơn rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

con mình cũng vậy. thôi tự động viên mình trẻ con gắt ngủ là chuyện thường, qua giai đoạn này một tgian nữa sẽ hết ban ak.cũng may là bé chỉ khóc ban ngày đêm con ngủ ngon, ko đêm mà khóc thì sốt ruột lắm ý
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng có 1 thời gian hay gắt ngủ lắm. Cả mình với ông xã ru con với thí con các kiểu. Cũng sốt ruột ghê lắm. Sau 1 thời gian thì cũng đỡ rồi hết hẳn. Mẹ nó cũng có gắng lên nhé!