TIN TÀI TRỢ.

Bé hay bị nấc khi tè hoặc ị???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 996 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,605 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

bé nhà e hay bị nấc quá,hầu như mỗi lần tè hay ị là nấc rất lâu, trung bình mỗi ngày con bị nấc như vậy khoảng 6-7 lần,chỉ khi nào khóc hoặc ti mẹ mới hết nấc dc,con bị nấc nhiều như vậy chắc sẽ rất mệt các mẹ nhỉ:Crying::Crying::Crying:? làm thế nào cho con ko bị nấc nhiều bây giờ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bé nhà em cũng bị thế. Thấy bé nất là biết thế nào cũng ị hoặc tè. Và em cũng được chỉ là cho bé ty mẹ hoặc làm cho bé khóc thì sẽ hết nất (giống nhà chị quá :Laughing Ngoài ra em để ý lúc bé nất, mình đùa với bé hoặc hướng bé chú tâm vào việc gì đó thì bé cũng hết nất nữa.
    Mẹ bé có thể tham khảo thêm
    https://www.webtretho.com/forum/f71/khi-em-be-bi-nac-cac-bo-me-co-phuong-phap-chua-tri-nao-khong-a-111725/
    • 1,802 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Bé nhà e lại ị, tè rồi mới nấc cơ, cứ nấc mãi uống nước cũng k hết, có hôm e để kệ 1 lúc lâu cũng k hết. Tóm lại chỉ có cho ti mẹ là sữa đuổi là hết. K biết còn cách nào k, để cuống chiếu lên trán e cũng thử rồi, chả hết. Mẹ nào có cách nào hay chỉ e với nhé
    • 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vịt Xiêm Xem bài viết
    bé nhà e hay bị nấc quá,hầu như mỗi lần tè hay ị là nấc rất lâu, trung bình mỗi ngày con bị nấc như vậy khoảng 6-7 lần,chỉ khi nào khóc hoặc ti mẹ mới hết nấc dc,con bị nấc nhiều như vậy chắc sẽ rất mệt các mẹ nhỉ:Crying::Crying::Crying:? làm thế nào cho con ko bị nấc nhiều bây giờ
    Jerry hồi xưa cũng nấc hoài, chị hay nói là do bé hay nấc từ trong bụng mẹ..hihi..Đến giờ thì hết rồi đó em, yên tâm nhé, lớn dần sẽ hết thôi :LoveStruc:
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cu nhà em cũng thế! bực cái là con em lúc thức ham chơi lắm, chả chịu bú, mà cũng ko chịu khóc.Cú nằm chơi thôi! nhét ti vào là nhè ra. hic hic...NÊn toàn phải đợi nó tự hết thôi.MỆT LẮM!Thương con ghê ý! hihihi!
    • 1,137 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Mình đọc thấy ở đâu đấy nói rằng trẻ thiếu VitaminD là cũng hay bị nấc lắm.