Bé 8 tháng biếng ăn !!!!!

• 8 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có con biếng ăn có thể inbox em, em cho con ăn theo cách này từ lúc bé 6 tháng tuổi .Thấy con ăn ngon tự nhiên mà đặc biệt k sợ bị táo luôn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuaken94 Xem bài viết
    Các mẹ có con biếng ăn có thể inbox em, em cho con ăn theo cách này từ lúc bé 6 tháng tuổi .Thấy con ăn ngon tự nhiên mà đặc biệt k sợ bị táo luôn.
    c ơi chỉ cách e với con e bị biếng ăn mà còn táo nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn cho bé ăn như nào vậy.chỉ m với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thinghi0501 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathanhphan Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi JennyHongoc Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenquynhanhanh Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phusa Xem bài viết
    Ăn uống là nhu cầu, nhà mình có tham khảo bài viết ăn dặm của mẹ Ổi đang sinh sống tại Nhật, các bé ăn ngoan, bố mẹ rất nhàn, bạn có nhu cầu tham khảo thì gửi địa chỉ mail vào hộp tin nhắn mình sẽ gửi tài liệu cho nhé !
    Cho em xin ạ pé nhà e lười ăn lắm ạ....
    kimlienmguyen.kt@gmail.com mom cho mình xin với được không. Bé mình biếng ăn quá. Thấy cháo là khóc. Mình cảm ơn
    Có thể cho em nữa được k ạ. Bé em cũng 8 tháng mà lười ăn quá.Hoaphan2809@gmail.com
    Chị cho em với. Con em 8 tháng hơn mà cũng lười ăn lắm. Có hôm ăn đc vài thìa rồi khóc ko chịu ăn nữa. Có hôm thì bỏ ăn luôn. Giúp em với chị nhé
    Các mẹ xin đc tài liệu chua.gửi e xin nữa ạ.gmail của e đây nguyetdo.td@gmail.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyetdathung Xem bài viết
    Inbox e với ah. Con e lười ăn quá
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng quan tâm chủ đề này.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con mình trước lúc 8 tháng cũng lười ăn lắm, hay bị ốm vặt lại còn bị đi tướt suốt. ôi lúc đó nghĩ thương con lắm. Xong thấy trên mạng bán mấy thứ giúp kích thick con ăn ngon mình mua về cho con uống với uống thêm men vi sinh để con khỏi đi tướt được thời gian lại bị ôi chán lắm ý. Nhưng vừa rồi mình cho con dùng thử tinh chất tỏi thì thấy đỡ hẳn .con ăn ngon không đi bị đi tướt nữa mà đặc biệt đỡ ốm vặt hẳn. 3 tháng vừa rồi con tăng cân đều đặn hạnh phúc lắm mom. nên cố gắng mom nhé.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoaithuong888gl Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyetdathung Xem bài viết
    Inbox e với ah. Con e lười ăn quá
    Cho mình xin cách với bạn ơi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người chia sẻ giúp cách với bé mình 8 tháng tuổi trước giờ rất nhát bú. Lúc thì bé bú hết lúc thì không bú. Đặc biệt gần đây 1 tuần hầu như bé ko bú phải dùng bình bóp sữa vào. Bé ăn cũng rất nhát ăn ăn một ít là ho đòi ẹo ra. Chỉ cho mình cách khắc phục với mọi người
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5