Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

bé 3 tháng tuổi không chịu bú mẹ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.39K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có ai không guíp mình với..........Tôm nha mình gần đầy 3 tháng tuổi rồi.cháu đi tiêm phòng về bị sốt,sau đó hết sốt rồi thì lại bỏ bú mẹ.và khoc suốt. Bây giờ mình không biết nên làm thế nào. nhìn con mà thương quá!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ cháu chịu khó vắt sữa ra rồi dùng thìa bón cho cháu xem sao, cún bông nhà mình cũng vậy, mình đang áp dụng cách này, cũng bông cũng chẹp chẹp ăn bạn ak. hoặc là khi cháu chuẩn bị ngủ, hoặc đang ngủ khi nơ mơ, bạn gọi cháu dậy, cho cháu bú, nhét ti vào cháu sẽ bú ngon hơn lúc tỉnh.
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em cũng cho Tôm ăn như vậy. nhưng giờ Tôm bỏ bú mẹ rồi.đành phải vắt ra bình cho ăn vậy.mệt mỏi lắm.nhưng thương con....biết sao đc
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bé nhà mình hồi 4 tháng cũng sốt xong bỏ ti vì mình quát mắng nhiều :"> mất 2 ngày vắt sữa bỏ đi đấy nhé, sau mình vắt ra rồi đổ thìa cho bé. Dần dần nịnh nọt, chấp nhận cho bé nhịn nếu bé k chịu ti, giờ thì chỉ thích cái ti mẹ, bột bệt, sữa bình đều k xơi
    0m:4k1
    1m:5k3
    2m:6k2
    3m:7k5
    4m:7k8
    5m:8k
    6m:9k
    ====Bống Bang===
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thanks mẹ svkinhbac nhe!mấy hôm nay e toàn cho cháu ăn như vậy( nhưng bú bình, và không bú mẹ) Tôm ăn đc nhiều hơn. cứ lơ mơ là mẹ cho ăn. trộm vía Tôm ăn đc.......may quá! cảm ơn mẹ nó nhìu.......