TIN TÀI TRỢ.

Bé 2 Tháng Tuổi Có đi đường Xa Bằng Xe đò được Không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.49K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Con trai em được 2 tháng tuổi rồi, trông cũng cứng cáp, lì và nhõng nhẻo lắm. Mẹ con em thì ở Bình Long cách chổ làm của chồng em ở Sài Gòn 120Km lận. NHớ chồng quá nên định cuối tuần này là con tròn 2 tháng tuổi, 2 mẹ con xuống thăm chồng. Ba mẹ chồng em thì quyết định ko cho, nên em tìm cái cớ bồng con về ngoại chơi rồi đón xe khách chuồn xuống SG luôn. Sợ ba mẹ chồng la thì cũng sợ nhưng vì thương chồng nên có mắng cũng ko sao? Con trai em chắc nó cũng hiểu.
    Em sợ đi đường xa và vào ngay thời gian mưa bão thế này em ko biết có ảnh hưởng gì đến con ko? Lúc mới sanh ở Từ Dũ cũng đón xe khách về nhà chứ bộ, cu nhóc ngủ khì , khóc thì cho bú mẹ rồi ngủ tiếp. Giờ lớn rồi không biết con có triệu chứng gì ko? Em mong các chị chỉ giáo giúp vì sắp đến cuồi tuần rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 305 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bé nhà mình lúc 15 ngày tuổi cũng phải di chuyển trên 300km và "OK" chị à (em đi taxi), cu nhà chị đã 2 tháng rồi thì em nghĩ không vấn đề gì đâu nhưng chị chọn xe đò "tốt tốt" cho "con và mẹ" đều khỏe nhé.
    Chúc chị và cu thượng lộ bình an.
    84Sq
    • 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cám ơn bạn rất nhiều, vậy là mình yên tâm cho nhóc nhà mình đi xa được rồi. Ước chi trời đừng mưa để ông xã chở 2 mẹ con đi nhỉ