TIN TÀI TRỢ.

Bé 1tuần tuổi lười ăn, ngủ nhiều phải làm sao bây h các mẹ ơi?

• 3 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • HienPmp Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi biio Xem bài viết
    BInh thương tre mới sinh thi chi toan ngủ thôi,trung binh bé se ngủ từ 20h dến 22h mối ngày đấy,thậm chí có đứa còn chăng thèm ăn cơ. Bạn đưng có quá lo lắng ma mất sưa đấy. Thông thường khi tré đói thì trẻ sé tự ngọ ngọ nguậy dậy ăn,bạn thử cho bé vừa ăn vừa ngủ xem sao. Mới được 1 tuần tuổi nên bé cúng chưa quen được với môi trường bên ngoai bụng cua mẹ,nên bé ngủ li bì là đúng rồi,bé chưa phân biệt đựoc ngay va đêm đâu,bạn đưng có quá lo nhé.
    Mà sao mẹ nó mới sinh dc 1 tuần ma dám ngòi máy tinh thế nhỉ,gan quá. Thế nay về sau mờ mắt thi rang chịu nhé. Như các cụ ngay xưa thi phai kiêng khem đủ thứ cũng phải 3 tháng,thế ma mẹ nó dam ngồi máy tinh rồi co day. Kieng gì thi kiêng chu đùng có kiêng cái khoản tăm gội nhé.
    Ban oi neu de ngu lau wa ma ko cho bu be co bi ha duong huyet j ko ban tai o bv ngta noi vay

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_boa Xem bài viết
    be nha em cung ti it qua, 15 ngay roi ma ti co 30 hoac 40, bé có ti mẹ thêm nhưng cũng ít vì em ít sữa, ti 1 lần có chừng 5p là thôi. mà ngủ ko thẳng giấc, ngủ chốc lại cự nự đưa ti mẹ vào thì ko chịu ti cứ khóc hoặc ngũ tiếp , vậy mà ngủ chút xíu lại cự nự tiếp, chán quá các chị ơi, cứ vậy làm sao lên cân , ngày ngủ nhiều mà đêm thì thức, stress thật
    Bé nhà e được 1 tháng cũng vậy ngủ suốt ko khóc đòi ăn e lo sốt gió cho e hỏi bé nhà c khi nào thì mới hết tình trạng ngủ nhiều ko ăn ạ?? E cảm ơn chị
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi e mới sinh em bé được 1 tháng con e nó cũng bị tình trạng như con của c, lúc mới sanh được 2 tuần thì bình thường nhưng sang tuần thứ 3 thì nó ngủ suốt ko đòi ăn e lo quá, đua đi bs 2 lần rồi mà cũng ko tiến triển. Cho e hỏi con của c khi nào thì mới hết tình trạng đó c chia se giúp e với. E cảm ơn chị rất nhiều
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy bảo bé mới sinh thường bị giảm cân chút ít đấy
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vytran90 Xem bài viết
    Chị ơi e mới sinh em bé được 1 tháng con e nó cũng bị tình trạng như con của c, lúc mới sanh được 2 tuần thì bình thường nhưng sang tuần thứ 3 thì nó ngủ suốt ko đòi ăn e lo quá, đua đi bs 2 lần rồi mà cũng ko tiến triển. Cho e hỏi con của c khi nào thì mới hết tình trạng đó c chia se giúp e với. E cảm ơn chị rất nhiều
    C ơi bé nhà em 2 tháng tuổi tự nhiên h cũng k chịu ăn, ngủ suốt vậy ... e cũng mang đi khám họ bảo k sao mà e lo quá
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2