Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bàn chải đánh răng và kem đánh răng cho bé 3 tuổi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.62K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 541 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

bé nhà mình đã 3 tuổi và mình muốn tập đánh răng cho bé nhưng k biết nên dùng bàn chải và kem đánh răng của hãng nào cho phù hợp, mẹ nào đã cho con đánh răng rồi vào tư vấn giúp mình nhé, cảm ơn mọi người:Rose::Rose::Rose:
    XIN CUỘC ĐỜI CHO TA ĐƯỢC BÌNH YÊN
    ĐỂ CHO TA MÃI ĐƯỢC YÊU...NHƯ BÂY GIỜ

HẠNH PHÚC LỚN NHẤT CỦA MẸ LÀ CÓ ĐƯỢC HEO VÀ PI TRONG CUỘC ĐỜI NÀY

https://youtu.be/5IBZ1Fg_1Ck MÂY CỦA TRỜI HÃY ĐỂ GIÓ CUỐN ĐI

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé nhà bạn bây giờ mới đánh răng thì hơi muộn đó. Bạn cứ lên những cửa hàng đồ cho trẻ em sẽ có loại cho 3 tuổi đấy. Kem đánh răng thì mình cho bé nhà mình dùng hiệu Colgate, thấy cũng được. Nhưng bé nhà mình toàn nuốt kem đánh răng nên mình chỉ đánh răng cho bé 1 tuần 2 lần bằng với kem đánh răng. Còn những ngày khác mình đánh với nước muối.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào bạn, bé nhà mình cũng bằng tuổi con bạn bây giờ. Mình tập đánh răng cho bé nhà mình từ lúc 2 tuổi. Nhưng không phải ngày nào bé cũng chịu đánh ngày 2 lần đâu. Để bé thích đánh răng bạn phải mua loại có hình ảnh nghộ nghĩnh, mùi thơm ngọt và không được cay. Mình cũng đã mua rất nhiều loại cho bé nhưng chỉ được 2 đến 3 ngày bé chán. Lại sợ con đánh răng thì ít mà nuốt kem thì nhiều nên mình đã tìm hiểu va quyết định mua sp KDR Emoform kid của thụy sĩ rất tốt cho răng miệng của bé và độ an toàn rất cao. Giờ bé nhà mình lúc nào cũng đánh răng cùng với mẹ không bỏ ngày nào mà miệng lúc nào cung thơm mát!