Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ai biết chỗ nào bán lưới đỡ dùng để gắn vào chậu tắm của bé sơ sinh ko?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.1K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 485 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mẹ nào biết ở đâu HN bán tấm đỡ gắn vào chậu tắm cho em bé ko, ở Goodmast hay Promart có bán chậu gắn kèm tấm đỡ nhưng giá đắt quá trời. Em muốn biết liệu có chỗ nào bán riêng tấm đỡ về mình lắp vào chậu tắm mua riêng ko? Nếu có giá cả ra sao?
    O895p7
    Mật Ong của bố mẹ luôn khoẻ mạnh, ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn nhé.
    Yêu con nhiều lắm.
    7K0xp7
    Bình an và khỏe mạnh con nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 260 Bài viết

• 820 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi auturmspring Xem bài viết
    Mẹ nào biết ở đâu HN bán tấm đỡ gắn vào chậu tắm cho em bé ko, ở Goodmast hay Promart có bán chậu gắn kèm tấm đỡ nhưng giá đắt quá trời. Em muốn biết liệu có chỗ nào bán riêng tấm đỡ về mình lắp vào chậu tắm mua riêng ko? Nếu có giá cả ra sao?
    Hôm nay mình lượn siêu thị tầng 4 - Tràng Tiền Plaza thấy có bán đấy. Nhưng ko để ý rổ giá thế nào. Ở phố Ngô Thì Nhậm đoạn gần Lê Văn Hưu có hàng sơ sinh ở bên phải (chếch nhà may Xuân) cũng thấy có bán.
    • 485 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi starrynight Xem bài viết
    Hôm nay mình lượn siêu thị tầng 4 - Tràng Tiền Plaza thấy có bán đấy. Nhưng ko để ý rổ giá thế nào. Ở phố Ngô Thì Nhậm đoạn gần Lê Văn Hưu có hàng sơ sinh ở bên phải (chếch nhà may Xuân) cũng thấy có bán.
    Cảm ơn mẹ nó, mẹ nó đến ngày đủ tháng rồi mà chưa nằm ổ nhỉ?
    O895p7
    Yêu con nhiều lắm.
    7K0xp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em ra hàng nhựa ở 161 Phùng Hưng
    • 1,674 Bài viết

• 1,203 Được cảm ơn

Nhà mình mua ở cửa hàng bán đồ cho bé sơ sinh ở phố Tây Sơn. Không đắt lắm đâu bạn ah, Bán cùng với chậu và cả bán lẻ nữa.
    :Smiling:LOVE IS AROUND:Smiling:
    • 260 Bài viết

• 820 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó, mẹ nó đến ngày đủ tháng rồi mà chưa nằm ổ nhỉ?
    Sốt ruột lắm mẹ nó ạ, hic.
    • 485 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_DiepAnh Xem bài viết
    Nhà mình mua ở cửa hàng bán đồ cho bé sơ sinh ở phố Tây Sơn. Không đắt lắm đâu bạn ah, Bán cùng với chậu và cả bán lẻ nữa.
    Mẹ nó ơi, cửa hàng nào trên TS vậy, thế chị mua chậu và giá đỡ đó hết bao nhiêu?
    O895p7
    Yêu con nhiều lắm.
    7K0xp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 202 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

các mẹ ơi kinh nghiệm cưa mình đây nè, mình mua lưới về mà cũng ko dùng đến đâu. khó tắm cho bé lắm vì bé mới sinh xương cổ non nớt lắm . khó giữ bé trên lưới lắm. cứ thả bé vào chậu tắm , đỡ cổ bé lên khỏi mặt nước, bé vừa ấm lại dễ tắm các mẹ ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 87 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn ra các hàng bán đồ cho trẻ sơ sinh hỏi đều có hết mà. Lần trước mình đi mua đồ ở hàng Hồng Minh ở chợ Thành Công có đấy, mà cũng k đắt đâu, mấy chục thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,047 Bài viết

• 1,995 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_coi Xem bài viết
    các mẹ ơi kinh nghiệm cưa mình đây nè, mình mua lưới về mà cũng ko dùng đến đâu. khó tắm cho bé lắm vì bé mới sinh xương cổ non nớt lắm . khó giữ bé trên lưới lắm. cứ thả bé vào chậu tắm , đỡ cổ bé lên khỏi mặt nước, bé vừa ấm lại dễ tắm các mẹ ạ.
    Đúng rồi đấy, mua về rồi lại chả dùng đâu. Tớ có một cái mới nguyên xi, chỉ bóc ra lắp thử vào chậu thôi. Mẹ nào thích tớ tặng.
    • Chờ kích hoạt
    • 11 năm
    • 1,077 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Hà Diện cũng có mà, nhưng tớ mua rồi chả bao giờ dùng đến, bé mà nằm vào đó thì chết rét, vì cái khung lưới đó gác vào chậu tắm nó cao lắm. Bé muốn ấm thì phải ngập nước cơ, túm lại là chả dùng được.
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_coi Xem bài viết
    Đúng rồi đấy, tớ mua 1 cái 35K ở siêu thị Marko (Kim Mã) nhưng cũng chả dùng bao giờ, bé sơ sinh thì xương còn non nớt, bé lớn hơn thì không cần đến.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 59 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mẹ nó thích thì qua mình tặng này, mới tinh luôn nhé, :Laughing:
    • 4,958 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Nhà tớ mua về cũng ko dùng,chết rét!