TIN TÀI TRỢ.

Xin địa chỉ xem bói chuẩn ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.54K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hiện tại em đang cần tìm địa chỉ xem bói khá gấp để tham khảo đưa ra vài quyết định quan trọng, có ai biết không chỉ em với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Coi vận cũng chỉ là một góc, tuy nhiên cũng có nhiều điều khó lí giải. Nhưng cốt lõi là có hợp duyên với thầy đó hay không, nếu hợp duyên thì sẽ rất được việc.
    • 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenmaingochieu Xem bài viết
    cô hồng xem bói và làm việc tâm linh cũng lễ chuẩn làm địa chỉ ngõ 170 hoàng ngân hoặc ngõ 171 nguyễn ngọc vũ sdt 0912179138
    cô coi bói qua gì hả chị? lễ đặt cần những gì ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 131 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn ơi qua cô Chinh 293 tam trinh số nhà 15 rất ok mà đúng mình hay soi ở đấy
    • 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby1611 Xem bài viết
    bạn ơi qua cô Chinh 293 tam trinh số nhà 15 rất ok mà đúng mình hay soi ở đấy
    Cô coi bói về những gì vậy bạn, yêu cầu đặt lễ ra sao nhỉ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cô hồng xem bói và làm việc tâm linh cúng lễ chuẩn lắm địa chỉ ngõ 170 hoàng ngân hoặc ngõ 171 nguyễn ngọc vũ cầu giấy hà nội sdt 0912179138
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

. Cấm đi xem bói. Hôm trc ra HN cũng search và xem cho biết. Vãi. Phán như thiệt: mở phủ 50 triệu. Nói ko tiền. Bớt lại cho bùa 5.7 triệu. . Nói còn dám chửi tổ tiên nhà mình ko có phúc. Mẹ nó chết xuống dưới là mày biết liền nhà nào ko phúc. Lưu manh giả danh thầy bói. Nghề này sướng mà: ko vốn và khỏi tốn mặt bằng.