Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

XEM TỬ VI cho mọi người phiên bản 2020

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.38K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,794 Bài viết

• 3,020 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các bạn,
    Năm 2020 sắp tới, chắc mọi người đều có nhiều mong ước. Để giúp các bạn thỏa nguyện phần nào về Dự Báo tương lai, các bạn hãy để lại các thông tin sau:
    1- Ngày tháng năm sinh và Giờ sinh DƯƠNG LỊCH (không nên để âm lịch vì các phần mềm lập lá số chạy theo Dương lịch nhé)
    2- Ngày tháng năm cưới (nếu đã kết hôn)
    3- Ngày tháng năm sinh DƯƠNG LỊCH của các con và Người hôn phối
    4- Bạn chỉ nên đặt câu hỏi đủ ý, không nên đưa ra 1 dòng ngắn ngủn như (cho em hỏi về công danh sự nghiệp, gia đạo, chồng con, ....) tôi coi đó là TÀO LAO và ngớ ngẩn.
    Nếu có các câu hỏi thiết thực, tôi sẽ trả lời càng được sắc nét hơn cho các bạn.
    Các bạn hãy HỎI ĐI và sẽ không phải thất vọng về câu trả lời nhé, tôi đã quay trở lại với sự LỢI HẠI gấp trăm lần trước đây, he he he.

Tôi sẽ trả lời theo thứ tự, cố gắng ko bỏ sót ai cả.

Thân ái và trân trọng!
    Chú ý: Không trả lời câu hỏi có nên lấy người này không hay đại loại thế. Nhưng tôi vẫn ưu ái cho các bạn gái đã từng có gia đình hoặc những bạn 30 tuổi trở lên mà chưa tìm được 1 nửa của mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em chào chị,
    Chúc chị một năm mới tốt lành.
    Chị xem giúp em với ạ.
    Em là nữ, sinh lúc 9h 57' sáng ngày 19/03/1990 (dương lịch).
    Chị xem giúp em về công việc và tình duyên trong thời gian tới, năm mới này liệu e có cơ hội kết hôn ko ạ. Còn công việc liệu có gì thay đổi không ạ do hiện tại e thấy công việc này bận rộn và hơi vất vả ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 80 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em chào chị, em là nữ sinh ngày 11/1/1992, giờ sinh lúc 20h45 . Em muốn hỏi năm Canh Tý này em có cơ hội kết hôn và sinh em bé không ạ? Số em chuyện tình cảm lận đận quá, em đang có người yêu nhưng hai người hay xảy ra mâu thuẫn và xung đột, em không biết có thể tiếp tục lâu dài được không ạ? Em mong chị xem giúp em với ạ! Em cảm ơn chị nhiều, chúc chị năm mới thật may mắn và thành công
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 311 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Chào chị Dautram
    Em là nữ sinh ngày 02 tháng 5 năm 1990 lúc 5h15 sáng. Tính tình hiền lành hơi hiền quá
    Năm vừa rồi em có thay đổi công việc, mức lương tốt hơn 1 chút, Nhưng tính chất công việc thì nhàm chán và nghỉ phép nghỉ việc riêng hơi khó.
    Em cũng đi xem mắt đôi lần mà ko tiến xa hơn được sau lần gặp đầu tiên
    Chị xem giúp em về công việc và tình duyên năm mới của em với a? Năm nay bố mẹ em chán không buồn sốt sắng luôn rồi...
    Năm mới em chúc chị và gia đình nhiều sức khỏe và thành công!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của changka
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào chị. Em là nữ sinh ngày 24/6/1992 lúc 11h30' sáng.
    Mong chị xem giúp em về công việc và tình duyên năm nay có gì biến chuyển không. Do công việc mới của em có nhiều bấp bênh, em vẫn đang đắn đo không biết có nên theo nó không hay làm 1 công việc khác kiếm thêm thu nhập.
    Em cảm ơn chị ạ. Chúc chị năm mới vui vẻ và buôn bán ngày càng phát đạt.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mong chị xem giúp em về công việc và tình duyên năm nay có gì biến chuyển không. Do công việc mới của em có nhiều bấp bênh, em vẫn đang đắn đo không biết có nên theo nó không hay làm 1 công việc khác kiếm thêm thu nhập.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào chị, em sinh ngày 07/01/1992 vào khoảng 10.30 tối.
    Nhờ chị xem giúp em công việc năm nay như thế nào, và tính tuổi âm em cũng đã 30 rồi mà mãi vẫn chưa thấy hồng duyên nơi đâu.
    Em đc nhận xét là đẹp lẫn thông minh, nhưng không ai tìm đến em để gắn kết lâu dài cả, mà chỉ kiểu thấy hay muốn chinh phục thôi chị à.
    Em cám ơn chị, chúc chị và gđ năm mới bình an, vạn sự như ý 😊
    • 754 Bài viết

• 1,135 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mỗi năm em đều quay lại hỏi chị vì em thực sự thích các bình giải của chị

Đầu năm em cũng gửi lời cảm ơn vì việc làm của chị và anh nhà, mong gia đình chi luôn bình an và kinh tế thăng hoa nha.

Em vẫn giữ nguyên tình trạng như cũ suốt bao năm qua (độc thân, công việc không ổn định):

Nữ, chưa có gia đình, sinh ngày 31/7/1986, giờ sinh là 19h45

Em được biết năm nay sao Thái Bạch nên tiền bạc xấu. Em cũng tính thay đổi công việc. Em có 3 thắc mắc như sau:

1. Công việc mới của em có thuận lợi ko?
    2. Gia đình có biến động nào cần lưu ý ko?
    3. Có khả năng gặp anh chàng nào năm nay ko?

Cảm ơn chị một lần nữa <3
    Đi xa rồi mới biết chữ "nhà" đáng quý biết bao
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Năm mới chúc chị thật nhiều sức khỏe, may mắn &amp; vạn sự như ý.
    Lân la Webtretho 3 năm rồi nay mới có dịp tương tác.
    E sinh 23/03/1995 dương lịch tức ngày 23/02 âm lịch. Vào khoảng 9h-11h sáng , mẹ e không nhớ chính xác.
    Em nhờ chị xem giúp em về công danh&amp; sự nghiệp ạ.
    Em nam. Độc thân. Gia đình 4 người bố(10/10/1965) mẹ( 20/05/1969) &amp; chị gái ( 21/06/1992 &amp;T2 âm lịch 2020 sẽ lấy chồng)
    Ngày trước có học Đh bên khối kinh tế gđ 2014-2017 ở HN, là tự ý quyết định, em vừa học vừa làm đến cuối năm 2017 và đến đầu năm 2018 em có học thêm liên quan đến bên xây dựng, và chính thức làm bên xây dựng ngày 21/07/2018 . Hiện tại em vẫn theo cv này, ở Vũng tàu, lương không thấp cũng không cao,em thoáng có suy nghĩ về việc học Văn bằng 2. Chị xem giúp em , liệu có đạt được thành công trong lĩnh vực này không ạ. 
    Và xem giúp em về tình duyên luôn ạ :*, em thấy bản thân mình thì thích người hơn tuổi, và trong đầu em định hình đến năm em 31 tuổi mới lấy vợ.
    Em xin cám ơn chị nhiều . Mong sớm được chị hồi đáp.
    • 4,794 Bài viết

• 3,020 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi danhdanh_hoa Xem bài viết
    Em chào chị,
    Chúc chị một năm mới tốt lành.
    Chị xem giúp em với ạ.
    Em là nữ, sinh lúc 9h 57' sáng ngày 19/03/1990 (dương lịch).
    Chị xem giúp em về công việc và tình duyên trong thời gian tới, năm mới này liệu e có cơ hội kết hôn ko ạ. Còn công việc liệu có gì thay đổi không ạ do hiện tại e thấy công việc này bận rộn và hơi vất vả ạ.
    Năm nay bạn có thể cưới rồi đó, nhưng xác xuất cưới cao nhất là 2022 nhé
    công việc chắc phải tận cuối năm, tầm tháng 8 âm trở đi, bạn mới có thu nhập tốt được
    Sau này chồng bạn sẽ là người có tác động thay đổi cuộc đời bạn rất nhiều. Nên bình tĩnh mà chọn chồng cho tốt nhé.
    https://zaodich.com/forum/f2758/dau-tram-dau-que-dau-bac-ha-dau-tram-huong-dau-dinh-huong-dau-massage-dau-sa-dau-dua-1509735/index1.html
    Phở dài là của người ta
    Bánh Canh xứ Huế, chính là Vợ anh!
    -Xã yêu Cường Thăng Long-
    • 4,794 Bài viết

• 3,020 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi windyday Xem bài viết
    Em chào chị, em là nữ sinh ngày 11/1/1992, giờ sinh lúc 20h45 . Em muốn hỏi năm Canh Tý này em có cơ hội kết hôn và sinh em bé không ạ? Số em chuyện tình cảm lận đận quá, em đang có người yêu nhưng hai người hay xảy ra mâu thuẫn và xung đột, em không biết có thể tiếp tục lâu dài được không ạ? Em mong chị xem giúp em với ạ! Em cảm ơn chị nhiều, chúc chị năm mới thật may mắn và thành công
    Cơ bản có yếu tố sinh con, việc cưới sợ là gặp nhiều khó khăn và chưa chắc đã có yếu tố cưới
    Theo tử vi thì 2021 mới có hạn hỉ và sinh con năm 2022
    Năm 2020 bạn có xác xuất chuyển việc, có người yêu mới, thay đổi nơi ở
    Sau này cuộc đời khá hơn hay không, phụ thuộc rất nhiều vào người chồng là người như thế nào
    https://zaodich.com/forum/f2758/dau-tram-dau-que-dau-bac-ha-dau-tram-huong-dau-dinh-huong-dau-massage-dau-sa-dau-dua-1509735/index1.html
    Phở dài là của người ta
    Bánh Canh xứ Huế, chính là Vợ anh!
    -Xã yêu Cường Thăng Long-
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 130 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào chị,
    Em sinh trong khoảng 7-8h sáng, ngày 25/05/1990.
    Chị cho em hỏi năm nay em có cơ hội kết hôn không ạ? Đường con cái có vấn đề gì không ạ?
    Công việc em đang làm 3 năm rồi, lương thấp quá. Em đang muốn năm nay thay đổi công việc, liệu có nên không ạ?
    Chị có thể cho em một vài lời khuyên về công việc và cuộc sống ạ.
    Em cảm ơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào chị Dautram, mong chị xem giúp em với ạ. E sinh giờ trưa khoảng 10h30 đến 11h30 trưa ngày 04/10/1895. Em cưới ngày 11/ 11/2011. Ngày sinh của chồng và 2 con gái lần lượt là 13/02/1986, 24/11/2012 và 17/8/2017.
    Nhờ chị xem giúp em công việc của chồng sắp tới có ổn định không vì mấy năm nay không tốt và hiện đang nghỉ làm. Khoảng khi nào thì nhà em ổn định nhà cửa vì hiện tại đã có đất nhưng chưa có điều kiện xây nhà. E k biết nên bán đất k chị ạ. Cảm ơn chị nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 80 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dautramhoangcunghue Xem bài viết
    Cơ bản có yếu tố sinh con, việc cưới sợ là gặp nhiều khó khăn và chưa chắc đã có yếu tố cưới
    Theo tử vi thì 2021 mới có hạn hỉ và sinh con năm 2022
    Năm 2020 bạn có xác xuất chuyển việc, có người yêu mới, thay đổi nơi ở
    Sau này cuộc đời khá hơn hay không, phụ thuộc rất nhiều vào người chồng là người như thế nào
    Em cảm ơn chị nhiều ạ! Đầu năm em mới chia tay cũng thấy buồn lắm nhưng giờ thì em cũng có tí hy vọng rồi , ít ra cái cũ qua đi cái mới sẽ đến. Em hy vọng người mới sẽ là người phù hợp hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em rất vui vì chị đã quay lại với topic mới này. Đọc những bình giải của chị luôn làm em phấn chấn hơn. Năm nay nhiều ưu phiền với em quá. Chị xem giùm năm nay chồng em có thực hiện được dự định đoàn tụ với vợ con không, và công việc của chồng thì chừng nào mới khởi sắc được ạ? Bao nhiêu năm nay toàn thu k đủ bù chi. Hiện tại vợ chồng con cái mỗi người 1 nơi, nên e mới nhờ chị xem về việc đoàn tụ. Cảm ơn chị ạ.
    Chồng sinh lúc 5:30 ngày 21/06/1981 dương lịch.
    Vợ sinh lúc 5:30 ngày 9/2/1989 dương lịch.
    2 vợ chồng đều sinh giờ Mão cả. 
    Ngày cưới là ngày 13/12/2017 dương lịch. 
    Con gái sinh lúc 15:30 ngày 07/04/2018.
    Dự định đoàn tụ gia đình của tụi em là năm 2021. Chị xem giùm em nhé.
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào chị dầu tràm! Chồng sinh 25/12/1987 dương lịch; giờ sinh 21h00; vợ sinh 03/10/1988 dương lịch; giờ sinh 19h20'; con gái sinh 09/10/2011 dương lịch; giờ sinh 20h10'; con trai sinh 13/4/2013 dương lịch; giờ sinh 06h55'; Ngày cưới là 10/05/2011 dương lịch. Phiền chị xem giúp gia đình em công việc trong năm 2020 của hai vợ chồng; sức khỏe của hai bé ah. Em cảm ơn chị nhiều. Chúc c và gđ năm mới sức khỏe, vạn sự như ý!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em chào chị!
    Năm mới chúc chị và gia đình thật nhiều sức khỏe.

+Em sinh ngày 19/12/1990 (3/11 AL)
    +Chồng em sinh ngày 04/03/1989 (27/1 AL)
    Nhà trai đi coi thì nói chúng em phải cưới 2 lần
    * Lần 1:
    Ngày cưới : 4/1/2020 (10/12/2019 AL)
    * Lần 2:
    Ngày cưới : 16/2/2020 (23/1/2020 AL)
    >>>Nhờ chị xem giúp vợ chồng em năm nay công việc làm ăn của 2 vc và năm nay có đón thêm người không. Em cảm ơn.
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em chào chị,
    E là nữ sinh ngày 3/10/93 lúc 4h20 sáng
    Chị xem giúp e năm nay có cưới và có con tuổi canh tý không ạ?
    Em cảm ơn chị!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi c Sương,
    Lâu rồi e mới lại thấy bài của c. Cũng lâu lắm rồi kể từ ngày e được a Cường xem tử vi cho. Những điều a c nói đúng rất nhiều. Năm mới e xin chúc a c và gia đình luôn bình an và khoẻ mạnh. Hehe e đã lấy chồng và lại phiền c Sương xem giúp e ạ. E sn 14/10/1992 DL lúc 6h45’. Chồng e 25/10/1992 DL. Ngày cưới là 13/09/2018. Cuối năm ngoái e bị sảy, bé đầu lòng. E nhờ c xem giúp e chuyện con cái năm nay liệu có gì k ạ? Năm nay chồng e thi cử có được ko ạ? Công việc của e trước giờ vẫn luôn khiến e ko hài lòng dù đã đổi việc, năm nay có lẽ e phải ưu tiên chuyện con cái, tuy nhiên k biết liệu công việc của vợ chồng e có biến chuyển gì k ạ? C xem giúp e năm nay trong dòng họ có vấn đề liên quan đến hiếu hỉ ko ạ?
    E cảm ơn c ạ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2