TIN TÀI TRỢ.

TỬ VI của Dầu Tràm Hoàng Cung xem cho mọi người, phiên bản 2017

• 0 Lượt chia sẻ
  • 39.7K Lượt đọc
  • 567 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào cả nhà,
    Sau 1 thời gian dài lặn ngụp, nay mình lại ngoi lên xem Tử vi cho các bạn.
    Các bạn để lại những nội dung như sau nhé:
    1- Ngày tháng năm sinh và Giờ sinh DƯƠNG LỊCH (không nên để âm lịch vì các phần mềm lập lá số chạy theo Dương lịch nhé)
    2- Ngày tháng năm cưới (nếu đã kết hôn)
    3- Ngày tháng năm sinh DƯƠNG LỊCH của các con và Người hôn phối
    4- Bạn chỉ nên đặt 1 câu hỏi cho mỗi lần hỏi, không nên đưa ra 1 dòng ngắn ngủn như (cho em hỏi về công danh sự nghiệp, gia đạo, chồng con, ....) tôi coi đó là TÀO LAO và ngớ ngẩn. Sau khi thỏa mãn thì lại sắp hàng để hỏi tiếp.

Các bạn hãy HỎI ĐI và sẽ không phải thất vọng về câu trả lời nhé, tôi đã quay trở lại với sự LỢI HẠI gấp trăm lần trước đây, he he he.

Tôi sẽ trả lời theo thứ tự, cố gắng ko bỏ sót ai cả, như đã từng làm trước đây.
    Hy vọng lần này không bị khó truy cập như trước nữa.
    Thân ái và trân trọng!
    https://zaodich.com/forum/f2758/dau-tram-dau-que-dau-bac-ha-dau-tram-huong-dau-dinh-huong-dau-massage-dau-sa-dau-dua-1509735/index1.html
    Phở dài là của người ta
    Bánh Canh xứ Huế, chính là Vợ anh!
    -Xã yêu Cường Thăng Long-

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xem giup e vơi e là nữ 20/11/90 sinh khoang4-5h sáng , xem giup e tình duyên , va e có hop buôn bán ko ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quakhukhongvui
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em sinh ngày 15/1/1992. Khoảng từ 7-9 h sáng. Nhờ chị xem giúp e về tình duyên ạ. E cam ơn nhiều.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuylinhle151
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quakhukhongvui Xem bài viết
    Xem giup e vơi e là nữ 20/11/90 sinh khoang4-5h sáng , xem giup e tình duyên , va e có hop buôn bán ko ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quakhukhongvui
    Tình duyên của bạn cho thấy 2019 cưới rồi
    Số bạn thường phải 3 chàng mới cưới, số yêu nhanh, cưới vội, nên để lâu dài khó bền để cưới.
    Bạn nên chủ động đề nghị cưới sớm khi yêu
    Buôn bán là chuyện khó, bạn nên tìm tìm người hợp tác mà kinh doanh, gia tăng thu nhập, đương nhiên, họ làm chủ.
    Bạn không nên làm thủ kho, thủ quỹ, cầm hộ, trông coi, bến bãi... Số bị trộm cắp - lừa gạt nhòm ngó
    Càng không nên chơi hụi họ. Số không phô của.
    Bạn có cung Điền trạch rất đẹp, nên nghĩ đến hợp tác với ai đó làm về nhà trọ, khách sạn, nhà nghỉ
    Số của người có của ăn của để, phó phụ
    https://zaodich.com/forum/f2758/dau-tram-dau-que-dau-bac-ha-dau-tram-huong-dau-dinh-huong-dau-massage-dau-sa-dau-dua-1509735/index1.html
    Phở dài là của người ta
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinhle151 Xem bài viết
    Em sinh ngày 15/1/1992. Khoảng từ 7-9 h sáng. Nhờ chị xem giúp e về tình duyên ạ. E cam ơn nhiều.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuylinhle151
    Cơ bản, năm nay có hạn cưới hỏi, sao giờ lại nói chuyện tình duyên nhỉ?
    Bạn có thể phải chờ tới 2021 mới có cơ hội cưới nữa
    Xác xuất bạn có thai trước khi cưới khá cao, chồng thường là bạn cũ hoặc các mối quan hệ cũ, người bằng tuổi hặc hơn 1 tuổi.
    Bạn cưới sớm, thường nhanh ly dị, nên chuyện cưới muộn sẽ bền hôn nhân hơn.
    Bạn có lá số của người khá giả. Mỗi tội tiền đến luôn chậm.
    Phở dài là của người ta
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nam sinh ngày 24/06/1980 lúc 22h45 giờ hợi. Nhờ chị xem giúp e về công việc từ giờ đến cuối năm có chuyển biến gì tốt không ạ. E cam ơn nhiều
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em sinh ngày 16/09/1981, 20h tối. Nhờ chị xem giúp e khi nào em mới mua được nhà và công việc em sang năm có tốt không a. E cam ơn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em là nữ, sinh ngày 4/9/1989 lúc 16h45', xin xem giúp em chuyện công việc với ạh, dạo này e cảm thấy rất buồn phiền và chán việc, ko biết có trụ nổi ko ạh
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em là nữ. sinh 21/10/1995 vào 20h ạ. em rất mong chị xem cho em có số xuất ngoại không ạ. và nếu có vào những năm nào ra cảm ơn....!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của buon2712
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metoton3 Xem bài viết
    Em nam sinh ngày 24/06/1980 lúc 22h45 giờ hợi. Nhờ chị xem giúp e về công việc từ giờ đến cuối năm có chuyển biến gì tốt không ạ. E cam ơn nhiều
    Công việc của bạn ở cuối năm được đánh giá là có lộc nhỏ
    Năm nay, bạn có sự chuyển đổi công việc không được viên mãn lắm.
    Hạnh phúc vợ chồng cũng có yếu tố kém
    Xác xuất làm vợ chửa khá cao, dù cuối năm vẫn dính hạn này
    Biến động công việc còn ám đến tận tháng 12 âm, Nhưng bạn an tâm, năm sau đẹp, thu nhập lẫn tính chất công việc tốt.
    Nhưng nếu bạn đã và đang đứng ra làm chủ thì chia buồn, bạn ko có số làm chủ, bạn nên tìm minh chủ mà phò tá. Nên kiếm ai đó mà nhượng lại cho người ta và mình chỉ là cổ đông góp vốn, đóng vai trò quản lý cũng được.
    Nên tìm người tuổi THÂN - DẦN - THÌN - TỊ - NGỌ mà hùn cùng nhau.
    Bạn vẫn đang ở thời gian TU DƯỠNG, chưa xuất sơn được, nên công danh còn lận đận lắm.
    Phở dài là của người ta
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luclac2017 Xem bài viết
    Em sinh ngày 16/09/1981, 20h tối. Nhờ chị xem giúp e khi nào em mới mua được nhà và công việc em sang năm có tốt không a. E cam ơn nhiều
    Tử vi, ko thể ko có GIỚI TÍNH, bạn nhé.
    Chuyện nhà đất, ko chỉ riêng mình bạn quyết, ngoài ra bạn cũng GIÀ PHẾT RỒI, bạn cũng hiểu rằng ko thể 1 lá số mà xẹm vạn sự được, cùng sinh với con bạn, thiếu gì đứa trẻ ra đời, ko nhẽ tất cả chúng nó đều có số phận giống nhau sao? dù rằng cùng chung 1 lá số.
    Phở dài là của người ta
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kaytlyn Xem bài viết
    Em là nữ, sinh ngày 4/9/1989 lúc 16h45', xin xem giúp em chuyện công việc với ạh, dạo này e cảm thấy rất buồn phiền và chán việc, ko biết có trụ nổi ko ạh
    Bạn có cơ hội lớn để chuyển việc vào tháng 11 âm này, từ tháng 10 âm bạn đã nên đi tìm và nộp hồ sơ rồi. Năm nay sẽ có quý nhân giúp bạn vượt khó. Tài chính của bạn năm nay rất bết bát, tháng 9 đến 12 âm là chi liên tục. Khó đọng.
    Năm sau công việc được thăng tiến, kiếm tiền nhẹ nhàng hơn, thu nhập tốt hơn, chi phí đỡ đau đầu hơn rất nhiều.
    Bạn có tay bán hàng, nhưng ko hợp với loại hình có yếu tố mặc cả. Số bạn kiếm tiền vất vả, nên đừng mong thanh nhàn quá nhé.
    Nếu có thể, nên hùn với bạn bè mà làm, chứ đừng đứng ra làm chủ.
    cẩn thận vỡ điện thoại hoặc bị trộm cắp đấy nhé.
    Phở dài là của người ta
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi buon2712 Xem bài viết
    em là nữ. sinh 21/10/1995 vào 20h ạ. em rất mong chị xem cho em có số xuất ngoại không ạ. và nếu có vào những năm nào ra cảm ơn....!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của buon2712
    Có số xuất ngoại
    nhưng nói về định cư nước ngoài, lại là 1 câu chuyện khác nhé.
    Cơ hội cả đời, nên ko bị giới hạn về thời gian đi, nhưng chắc chắn ko có số du học.
    Phở dài là của người ta
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dautramhoangcunghue Xem bài viết
    Bạn có cơ hội lớn để chuyển việc vào tháng 11 âm này, từ tháng 10 âm bạn đã nên đi tìm và nộp hồ sơ rồi. Năm nay sẽ có quý nhân giúp bạn vượt khó. Tài chính của bạn năm nay rất bết bát, tháng 9 đến 12 âm là chi liên tục. Khó đọng.
    Năm sau công việc được thăng tiến, kiếm tiền nhẹ nhàng hơn, thu nhập tốt hơn, chi phí đỡ đau đầu hơn rất nhiều.
    Bạn có tay bán hàng, nhưng ko hợp với loại hình có yếu tố mặc cả. Số bạn kiếm tiền vất vả, nên đừng mong thanh nhàn quá nhé.
    Nếu có thể, nên hùn với bạn bè mà làm, chứ đừng đứng ra làm chủ.
    cẩn thận vỡ điện thoại hoặc bị trộm cắp đấy nhé.
    đúng rồi ạh, năm nay em thấy em hao tài lắm, tiền làm ra bao nhiêu cũng hết, đôi khi bố mẹ vẫn phải trợ giúp thêm. còn công việc thì em luôn cảm thấy bị trì trệ và ko phát triển được.
    Xin chị xem giúp e có định cư ở nước ngoài được không? Em đi du học cách đây 3 năm, giờ học xong rồi đang đi làm bên này và làm giấy tờ thi cử để xin định cư. Cám ơn chị nhiều.
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 100 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    xin xem giúp sinh ngày 13/02/1992 lúc 17g25, nữ, xin xem tình duyên, công danh. Xin cám ơn
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kaytlyn Xem bài viết
    đúng rồi ạh, năm nay em thấy em hao tài lắm, tiền làm ra bao nhiêu cũng hết, đôi khi bố mẹ vẫn phải trợ giúp thêm. còn công việc thì em luôn cảm thấy bị trì trệ và ko phát triển được.
    Xin chị xem giúp e có định cư ở nước ngoài được không? Em đi du học cách đây 3 năm, giờ học xong rồi đang đi làm bên này và làm giấy tờ thi cử để xin định cư. Cám ơn chị nhiều.
    Trừ khi bạn lấy chồng người bản địa, số bạn ko có yếu tố học mà được ở lại.
    năm 2019-21 bạn có thể cưới được.
    Phở dài là của người ta
    • 4,779 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong065 Xem bài viết
    xin xem giúp sinh ngày 13/02/1992 lúc 17g25, nữ, xin xem tình duyên, công danh. Xin cám ơn
    Năm 2018-19 có cơ hội cưới, Số bạn yêu nhanh cưới vội, khó yêu lâu dài mà cưới được. Năm nay là năm tuyệt tình không cưới được
    Số xa quê lập thân lập nghiệp phương xa, tuổi trẻ long đong, trung vận vất vả, về già mới được thanh nhàn
    Khả năng quản lý tiền bạc của bạn không được tốt lắm.
    Để cải thiện số phận, bạn cần những người bạn thân thiết ngoài xã hội, tức phải đi nhiều mới học hỏi được nhiều điều hữu ích.
    Năm 2017-18 sẽ là những năm khủng hoảng tài chính.
    Từ 2019 trở đi mới dễ thở hơn.
    Phở dài là của người ta
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào chị, em sinh ngày 7/3/1990 (dương lịch), lúc 16h30', nữ. Nhờ chị xem giúp em chuyện chồng con với ạ!
    Thanks chị nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 303 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Nữ sinh 02/05/1990 lúc 4h45'
    Em rất rất muốn thay đổi công việc hiện tại ạ. Em đi phỏng vấn toàn trượt. Vừa rồi có trượt 1 chỗ này khiến em tiếc lắm.
    Tình duyên cũng rất nghèo nàn. Nhờ c xem giúp ạ. Cảm ơn chị

Gởi từ ứng dụng Webtretho của changka