Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

kinh nghiêm: có nên dùng ghế rung cho bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.43K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ghế nôi rung cho bé giờ đã trở nên quá phổ biến với các mẹ rồi. Nhưng vẫn nhiều mẹ hỏi em có nên dùng ghế rung không , vì sợ ảnh hưởng đến não bé vì bé còn quá nhỏ và non nớt. Nên em lập nên topic này đê cac mẹ có kinh nghiệm chia sẻ thông tin cho cac mẹ lần đâu có em bé.
    Theo em, ghế rung của mỹ đã qua nghiên cứu nên tương đối an toàn, chỉ rung nhẹ làm bé co cảm giác dễ chịu. ?nhưng tùy bé, có bé thich rung, có bé lại không chịu rung. Như con chi gai em, phai có ghế nôi rung cho bé mới ngủ được, va chịu ă n, còn thằng cu nhà em lại không thích rung, chi thich nghe nhac và giật con tòng teng treo trên nôi , nhưng có ghế này rât tiện, cho cu cậu ăn rât ok và ngồi chơi đê mẹ lo việc bếp núc được. mà hình như bé nào đã thich chế độ rung thi mỗi lần ru ngủ cứ phải rung rinh. nghĩ nếu thế thi hơi cực nhỉ.
    Mà tuyệt đối các mẹ không nên dùng nôi điện lăc qua lăc lai, nguy cơ tre bị hội chứng sys rât cao ( sys la não bị ảnh hưởng do bị lăc mạnh)
    Mà hiện nay em thấy ghế nôi rung cho bé có nôi thiết kế mới, không có rung nhưng có nhịp tim đập và nhạc. Mà em bé thi ai cũng thich nghe nhịp tim đập rồi, vì giống như được mẹ ôm nghe tim mẹ đập mà, các bé thì thich cảm giác an toàn . em vote cho ghế này, có đứa 2 em sẽ dùng ghế này.
    FisherSdraiettaOrsettoCornice

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy có ghế rung tiện cực luôn ấy, bé dễ ngủ, lại ít quấy khóc. Mẹ tha hồ rảnh luôn
    Tất cả vì con yêu

Ghế rung cho bé giá rẻ, https://xedayseebabytreemchobe.com/ghe-rung-cho-be/ , ghế rung cho trẻ sơ sinh, ghế rung trẻ em