TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ mua đồ sơ sinh cho bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 342K Lượt đọc
  • 951 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xthu53
    Báo cáo các mẹ là cửa hàng 36 Thái Hà chắc là hết đợt giảm giá rồi! Chắc mẹ Bình Minh may mắn nên mới mua được giỏi thế! Hôm nay em và một cô bạn tức tốc fi ra đó, thì ôi thôi là thất vọng. Cửa hàng bé xíu xiu, các cô bán hàng thì mặt lạnh như đít bom, không hề đón chào dù chỉ bằng cái nhếch mép. Hàng hoá thì bày bừa bãi, chẳng có trật tự gì cả. Cái quan trọng nhất là đồ sơ sinh thì hầu như ko có. Quần áo bán ở đó thì rất bẩn, như hàng thùng ấy ạ! Mà giá cả thì có trừ 30% chứ trừ cả 70% thì vẫn đắt. Có lẽ các mẹ mua đồ chơi hoặc quần áo cho em bé lớn lớn một chút (>1 tuổi) thì may ra còn tìm được cái gì.

Xin thông báo lại để các mẹ ko mất công ra đó! Vừa nắng vừa bụi, bực mình quá! Colorful làm ăn thế này thì mất hết khách. Phí công mẹ Bình Minh giới thiệu!
    CLF rất tiếc đã để bạn xthu53 phải phật lòng. CLF đã nghiêm khắc phê bình nhân viên bán hàng sáng nay ở 36 Thái Hà vì lỗi đã tiếp khách hàng chưa chu đáo. Thành thật xin lỗi bạn xthu53 và bạn của bạn. Rất cảm ơn bạn đã góp ý thẳng thắn cho CLF. Đồng thời cũng mong các bạn thông cảm, trong mấy ngày vừa qua, CLF liên tiếp nhập kho một lưọng hàng lớn, nên việc bầy biện hàng hoá chưa được gọn gàng. CLF sẽ cố gắng hơn nữa để với diện tích chỉ hơn 90m vuông, khách hàng sẽ cảm thấy thuận tiện hơn trong việc mua sắm.

Cũng xin được thông báo : Hiện giờ, chương trình giảm giá 30% cho mặt hàng quần áo và mũ len mùa đông ở CLF 36 Thái Hà vẫn đang còn tiếp diễn. Cụ thể các mặt hàng được giảm giá gồm : đồ sơ sinh (quần sơ sinh , áo sơ sinh, áo body, quần đóng bỉm) ; áo len nhập khẩu hãng Tommy của bé trai từ 1-5 tuổi, hàng VN xuất khẩu : áo lông chim, quần kaki 2 lớp, ; bộ pijama mùa thu đông cho bé trai và bé gái (25K). Tất cả các mặt hàng này hiện vẫn đang còn. Chương trình giảm giá được niêm yết trực tiếp tại cửa hàng. Xin mời gọi số 5376957 để có thêm thông tin.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 160 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Colorful_wtt

Cũng xin được thông báo : Hiện giờ, chương trình giảm giá 30% cho mặt hàng quần áo và mũ len mùa đông ở CLF 36 Thái Hà vẫn đang còn tiếp diễn. Cụ thể các mặt hàng được giảm giá gồm : đồ sơ sinh (quần sơ sinh , áo sơ sinh, áo body, quần đóng bỉm) ; áo len nhập khẩu hãng Tommy của bé trai từ 1-5 tuổi, hàng VN xuất khẩu : áo lông chim, quần kaki 2 lớp, ; bộ pijama mùa thu đông cho bé trai và bé gái (25K). Tất cả các mặt hàng này hiện vẫn đang còn. Chương trình giảm giá được niêm yết trực tiếp tại cửa hàng. Xin mời gọi số 5376957 để có thêm thông tin.
    Hoan hô các bác CLF, thế mới xứng danh cửa hàng tin cậy của các mẹ WTT. Em cũng rất muốn mua đồ cho em bé! Nhưng bao giờ ở chỗ THà của bác có hàng sơ sinh vậy ạ? Hôm qua em đến thì tìm mãi ko thấy đồ sơ sinh đâu, nhất là cái loại áo body ấy!
    • 146 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hoan hô các bác CLF, thế mới xứng danh cửa hàng tin cậy của các mẹ WTT. Em cũng rất muốn mua đồ cho em bé! Nhưng bao giờ ở chỗ THà của bác có hàng sơ sinh vậy ạ? Hôm qua em đến thì tìm mãi ko thấy đồ sơ sinh đâu, nhất là cái loại áo body ấy!
    Vẫn còn áo sơ sinh, quần sơ sinh mà xthu53. Chiều qua có nhiều mẹ wtt đến mua lắm. Còn body, hiện giờ body chỉ còn loại cho bé 9-18 tháng thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 160 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Colorful_wtt
    Vẫn còn áo sơ sinh, quần sơ sinh mà xthu53. Chiều qua có nhiều mẹ wtt đến mua lắm. Còn body, hiện giờ body chỉ còn loại cho bé 9-18 tháng thôi.
    Các bác CLF ơi,

Cho em hỏi giá của một bộ đệm, ga, chăn, quây cũi, kích thước dự tính là 1mx1.2m hoặc 1mx1.4m là bao nhiêu ạ? Em dự sinh mùa đông đấy ạ! Mà nếu tiện thể thì bác tư vấn cho em là cần mua những gì cho cũi: em định đặt cũi rộng rãi luôn, gối và gối chặn thì được bà nội làm cho rồi ạ! Cảm ơn bác ạ
    • 607 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Hôm trước, minh cũng tìm áo body cho Cún nhà mình, được mọi người chỉ đến chỗ chị Hải Anh ở phòng 604, chung cư 27 Lê Thánh Tông. Ở đấy không mở cửa hàng, cứ vào nhà mà chọn. Có nhiều đồ body cho be sơ sinh lắm, cả bao tay rất đẹp nữa. Đồ body là cua Carter's và GÁP giá 38 k. Minh thấy chất liệu rất đẹp, giá cả lại phải chăng nữa. Mua về ai cũng khen, mình thấy chất liệu còn đẹp hơn cả áo body người nhà mình gửi ở Pháp về. Chăn ga gối đệm thì đắt hơn ở CLF nhưng trông rất xịn. Lúc mình đến cũng thấy nhiều bà bầu đến mua đồ lắm.
    DT là 9333474. Xthu thử đi nhé! Thấy bảo trong giờ hành chính thì lúc nào cũng có người ở nhà.
    • bcc
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 794 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huonglien_lt
    Hôm trước, minh cũng tìm áo body cho Cún nhà mình, được mọi người chỉ đến chỗ chị Hải Anh ở phòng 604, chung cư 27 Lê Thánh Tông. Ở đấy không mở cửa hàng, cứ vào nhà mà chọn. Có nhiều đồ body cho be sơ sinh lắm, cả bao tay rất đẹp nữa. Đồ body là cua Carter's và GÁP giá 38 k. Minh thấy chất liệu rất đẹp, giá cả lại phải chăng nữa. Mua về ai cũng khen, mình thấy chất liệu còn đẹp hơn cả áo body người nhà mình gửi ở Pháp về. Chăn ga gối đệm thì đắt hơn ở CLF nhưng trông rất xịn. Lúc mình đến cũng thấy nhiều bà bầu đến mua đồ lắm.
    DT là 9333474. Xthu thử đi nhé! Thấy bảo trong giờ hành chính thì lúc nào cũng có người ở nhà.
    Chùi ui, nghe bạn kể mình thích quá, vì mình cũng đang tìm mua mấy bộ đồ body cho bé sơ sinh mà chưa được nè. Tiếc là mẹ Hải Anh lại ở Hà Nội cơ nhỉ.
    • 607 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehatdau
    Hom minh mua chua co do body dai tay, lan nay me no di co chua vay?
    Hôm mình thấy đồ body sơ sinh là ngày 26 tháng 8. Mình không hỏi nhưng nghĩ là đồ cho bé sơ sinh vì thấy rất nhỏ, để cả lố trong túi nylong. Cẩn thận hơn thì mehatdau goi điện cho chi Hải Anh xem sao.

Sorry mẹ bbc nhé, mình chẳng cung cấp được thông tin nào về mua đồ trong thành phố HCM cả. híc,:2. Hy vọng là sẽ sớm có người chia sẻ thông tin về mua đồ trong tp HCM với mẹ bbc
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 160 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huonglien_lt
    Hôm mình thấy đồ body sơ sinh là ngày 26 tháng 8. Mình không hỏi nhưng nghĩ là đồ cho bé sơ sinh vì thấy rất nhỏ, để cả lố trong túi nylong. Cẩn thận hơn thì mehatdau goi điện cho chi Hải Anh xem sao.

Sorry mẹ bbc nhé, mình chẳng cung cấp được thông tin nào về mua đồ trong thành phố HCM cả. híc,:2. Hy vọng là sẽ sớm có người chia sẻ thông tin về mua đồ trong tp HCM với mẹ bbc
    Ngày mai em sẽ lên chỗ chị Hải anh chị ạ! Cảm ơn chị huonglien_lt!
    • 890 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ bcc vào trang web của wttshop đi- mình thấy có bán nhiều đồ body baby lắm -hay vào thử các cửa hàng Mẹ và bé - thế nào cũng có.

eIrl
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 91 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình sắp sinh em bé, muốn mua đồ sơ sinh tốt cho em bé mà không biết mua ở đâu, các mẹ chỉ giúp với ?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 806 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn có thể lên phố Lãn Ông: cửa hàng Hà Diện và các hàng liền cạnh.
    Hoặc ra phố Bạch Mai, ( đi qua ngã tư Thanh Nhàn- Bạch Mai) cũng có rất nhiều cửa hàng bán đồ sơ sinh- trẻ em, giá cả chấp nhận được
    Thu Hương - Mẹ Mốc Meo
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,366 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebep Xem bài viết
    Mình sắp sinh em bé, muốn mua đồ sơ sinh tốt cho em bé mà không biết mua ở đâu, các mẹ chỉ giúp với ?
    Mẹ nó lên Hà Diện ở phố Lãn ông ý, rất nhiều đồ để lựa chọn, mua ở đấy thích lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 91 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều nhé
    • 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÁc MẸ Ơi,cÓ 1 CỬa HÀng BÁn BuÔn Ở HÀng BỒ BÁn RẺ.em K NhỚ SỐ NhÀ NhƯng NẾu Đi TỪ HÀng Ngang, HÀng ĐÀo VÀo ThÌ CỬa HÀng ĐÓ Ở CuỐi PhỐ,phÍa Tay PhẢi.cƯa HÀng HƠi KhÓ TÌm VÌ NÓ ChỈ CÓ 1 CÁi TỦ BÀy Trong NhÀ,cÒn LẠi LÀ BÁn NƯỚc TrÀ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 62 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ.
    Tròi bắt đầu lạnh rùi, em lại muốn lùng quần áo thu đông cho cún con nhà em.
    Mẹ nào biết mua ở đâu giá mềm, clg thì post lên cho cả làng nhé.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,mẹ nào biết file theo dõi sự tăng trưởng của trẻ gồm cả bé trai và bé gái chỉ giùm em với.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ alpha à! sao mình không mở được file theo dõi sự tăng trưởng của bé thế?mẹ có thể post file đó lên giúp mình được không?
    Cảm ơn mẹ nhiều!
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 01042006 Xem bài viết
    Xin chào các mẹ.
    Tròi bắt đầu lạnh rùi, em lại muốn lùng quần áo thu đông cho cún con nhà em.
    Mẹ nào biết mua ở đâu giá mềm, clg thì post lên cho cả làng nhé.
    Hà Diện 2 - 114 Nguyễn khuyến nhiều đồ thu, đông đẹp mà giá thì cực kỳ hợp lý. Chúc mẹ cún con chọ được nhiều đồ.
    • 386 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tìn hìn là e muốn mua đồ sơ sinh cho e bé ạ. Nhưng k biết mua ở đâu thì rẻ và mẫu mã phong phú? Các mẹ mách cho e với. Tiện thể mẹ nào có danh sách những đồ cần thiết thì cho em xin luôn với. Tks các mẹ nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,958 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)