TIN TÀI TRỢ.

Con không thể dùng gì ngoài Huggies Hàn Quốc, làm ơn giúp!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 118 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình sinh bé ở Hàn, đang dùng Huggies (loại Pre thôi, ko phải Naturemade, nguyên liệu từ ....ngô, đắt tiền hơn) giá 28$ 1 bịch size L 60 miếng, tính ra tương tự Goon, Merries thôi nhưng vượt trội hơn rất nhiều. Thấm nhanh, khô khủng khiếp, nếu nhắm mắt thò tay sờ cái nặng 1 kg nước tè và cái mới khó phân biệt. Bé nhà mình dùng Huggies lăn ra ngủ như sâu, ị pẹt pẹt xong ngủ luôn, mẹ lặng lẽ thay tã ko bít gì, mông luôn trắng trẻo khô ráo, còn bôi cream chống hăm dạng nước xong đóng tã mà vẫn khô. Khi về VN mình dùng Goon nội địa, bé gào khóc, đòi thay tã, cả ngày ko ngủ, sờ thì thấy bề mặt cứng thô quá. Chuyển sang Merries đã dùng thì có mềm hơn, bé ko khóc khi đóng bỉm nhưng đóng 1-2 tiếng là khóc vì ướt do nó thấm chậm, bề mặt ươn ướt. Tồi tệ hơn, 5 ngày nay bé đã bị hăm đỏ và đang lan ra mông, mỗi ngày ở chuồng lau khô 1-2 tiếng, bôi bepathen mãi ko hết. Mình đau đớn quá.

Mình google hỏi han khắp nơi tìm Huggies HQ nhưng search toàn ra mấy cái túi có chữ TQ chẳng giống ở bên Hàn Có ai dùng Huggies HQ, mua được ở đâu mách mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 118 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

À, đã thử Pampers UK, con cứ 30p gào thét 1 lần, dùng 1 ít mang tặng cả thùng
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị dùng qua loại này rồi ạ chị em sắp nhập lô hàng huggies Hàn quốc đầu tiên nhưng lại hoang mang vì hiện giờ không thấy bất cứ đâu có loại này và không biết là có ai dùng chưa chị cho em hỏi loại này dùng có tốt không ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể kết nối với em qua Zalo 0984125204 (Bắc)