TIN TÀI TRỢ.

Chọn nệm cho bé như thế nào hả các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.72K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 81 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chả là do diện tích nhà nhỏ nên em chỉ trải chiếu rồi chải thêm chăn ra ngủ thôi, ko xài giường nệm, nay bé sắp sinh rồi, em sợ bé nằm chiếu trải chăn thì đau lưng tội nghiệp :Sad: nên muốn mua 1 tấm nệm nhỏ nhỏ cho bé, ko biết mẹ nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho em với.

Em thấy trên mạng có bán mấy cái nôi xách tay đa năng có thể bung ra làm thảm chơi luôn, ko biết loại đó thay cho nệm được ko ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 362 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

pureen co bán laọi nệm cao su trẻ em trong các sthi5 và shop baby đấy, cái này nhỏ xíu khoảng 1m thôi, bé sơ sinh dùng thì dược . Tuy nhiên theo mình thì bạn nên mua cho bé cái nệm bông ép của everon ấy, loại 1m hoặc 1m2 gấp 3 (mua cái 1m2 tiện hơn vì sau này bé có ngủ riêng có thể vừa loại giường 1m2). search trên mạng thấy nghe nói loại nệm này cứng, tốt cho xương của bé. Loai nệm này tiện vì có thể giặt được khi bé tè hoặc ị, hoặc bọ trớ (ói) ra nêm. đồng thời do dược gấp 3 lại nên khi bé không nằm nữa bạn có thể gấp lại, hoặc gấp thành cái ghế sofa cũng khá tiện dụng. giá khá ổn, mình vừa mua 2 cái 1m2 giá 1tr960/cái. bao hanh 5 năm đấy nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 386 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mieo_Xynk Xem bài viết
    Chả là do diện tích nhà nhỏ nên em chỉ trải chiếu rồi chải thêm chăn ra ngủ thôi, ko xài giường nệm, nay bé sắp sinh rồi, em sợ bé nằm chiếu trải chăn thì đau lưng tội nghiệp :Sad: nên muốn mua 1 tấm nệm nhỏ nhỏ cho bé, ko biết mẹ nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho em với.

Em thấy trên mạng có bán mấy cái nôi xách tay đa năng có thể bung ra làm thảm chơi luôn, ko biết loại đó thay cho nệm được ko ạ?
    Bạn mua ghê nằm cho bé cũng được mà . trên thị trường cũng nhều loại ghê hay lắm mà cũng êm . bé nhà em hồi mấy 6 7 tháng toàn nằm ghế đó ngủ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình bán quần áo,mỹ phẩm,.... nam và nữ online.mọi người vào xem nha! giá cực kì ưu đãi.giao hàng-thu tiền tận tay nha ! HÀNG VỀ RÙI.LỰA NHA !!!https://www.facebook.com/pages/Relax...ation=timeline
    • 577 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    B mua kymdan cho bé nằm. Mấy đệm HQ hay lò xo nằm lâu bị chũng. Rất đau lưng. Kể cả loại đắt. Nhà m nằm kymdan. Đợt 2 vch cưới tiếc tiền sắm lò xo liên á. Cũng k rẻ gần chục tr. Mà tháng p xoay đầu đệm liên tục. Trong khi Kymdan nằm 5-6 năm chẳng xoay chuyển gì.mà mùa hè lại mát. Họ có đệm kích cỡ nhỏ cho trẻ. Tầm hơn tr thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 74 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi lạc đề tí tẹo. Em đang muốn mua cái chăn này cho bé nhà em nhưng em tìm trên mạng chỉ bán toàn bộ quây cũi thôi. Mà em muốn tìm cái nào mặt sau lót cả lông nữa ah. Có mẹ nào biết chỉ em với. https://www.google.com.vn/search?q=b...ml%3B500%3B350