TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ địa chỉ mua quần áo cho bé yêu (HN)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Ms.Mi Khách
    Các mẹ thông thái ơi, các mẹ thường mua quần áo cho bé ở đâu? các mẹ share cho em 500 địa chỉ đi. E muốn mua đồ cho mấy đứa cháu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tớ hay lên chợ đồng xuân. còn bà ngoại thì hay ra chợ gần nhà. Vừa rẻ vừa ưng ý (cũng không đẹp lém nhưng cũng được, trẻ con mau lớn mà)
    xa4CS2Utp7 :cool::cool::cool:
    0m: 3,1kg 1m: 4,2kg 2m: 6kg 3m:6,9kg 4m:7,5kg
    • 190 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

đồ sơ sinh thì mình hay mua ở Bibomart, Hồng Minh với cái shop Liên...gì đó trên đg Bạch Mai. Bodysuits thì toàn mua của các mẹ bán trên mạng, nhiều mà rẻ, đẹp nữa. Còn váy vóc cho bé gái 2-3t trở lên thì bạn ra Kim Liên nhé, mình toàn mua ở đấy cho các cháu, có mấy cửa hàng bán đồ trẻ em cạnh đầm bầu của các mẹ đó. Lên Hàng Ngang, Hàng Đào cũng nhiều nhưng họ ít khi bán lẻ, mà có bán lẻ thì ko biết giá cả thế nào mặc cả cho hợp lý cả hic hic
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 87 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Nếu đồ sơ sinh thì lên Hà Diện (lãn ông), Hồng Minh (Thành Công), hoặc dãy các hàng bán đồ trẻ em ở gần triển lãm Vân Hồ nhé. Còn bé lớn chút, biết diện và điệu thì vào các shop Made In Viet Nam bạn a, đồ vừa đẹp, xịn giá lại phải chăng