TIN TÀI TRỢ.

1 số địa chỉ mua đồ nội thất cho phòng của bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cửa hàng nội thất 86 - địa chỉ 15 Hàng Cót, HN đang có chương trình khuyến mại trong tháng 6. Các bà mẹ hãy đến đây để chọn cho bé giường ô tô, giường tầng, giường mèo Tom, tủ mái nhà, bộ bàn ghế ngồi chơi, bàn tập vẽ, salon hạt xốp xinh xắn .... cùng rất nhiều đồ ngộ nghĩnh khác. Các mẹ nhanh lên nhé, khuyến mại trong tháng 6 thôi đấy.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,455 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jolie
    Cửa hàng nội thất 86 - địa chỉ 15 Hàng Cót, HN đang có chương trình khuyến mại trong tháng 6. Các bà mẹ hãy đến đây để chọn cho bé giường ô tô, giường tầng, giường mèo Tom, tủ mái nhà, bộ bàn ghế ngồi chơi, bàn tập vẽ, salon hạt xốp xinh xắn .... cùng rất nhiều đồ ngộ nghĩnh khác. Các mẹ nhanh lên nhé, khuyến mại trong tháng 6 thôi đấy.
    Cho mình hỏi một chút mình đang định mua 1 tủ đựng quần áo cho cu Tom nhà mình bằng gỗ Pơmu không biết ở đó có không, bạn có biết giá cả khoảng bao nhiêu không.
    Thanks.
    42119.birthday
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 678 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Cái quan trọng là giá cả, kiểu dáng, làm bằng gỗ gì, sơn có độc hại cho bé không.... Mình đã tìm hiểu rất nhiều, tuy các hàng đều nói là dùng sơn không độc hại nhưng cứ tưởng tượng cảnh con mình gặm gặm cái thành giường hay cạnh bàn có phun sơn mình đã kinh kinh rồi...

Cuối cùng quyết định mua 1 bộ đồ gỗ của An Dương, chẳng sơn xì gì cả, ít ra cũng an tâm phần nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Cu Tom
    Cho mình hỏi một chút mình đang định mua 1 tủ đựng quần áo cho cu Tom nhà mình bằng gỗ Pơmu không biết ở đó có không, bạn có biết giá cả khoảng bao nhiêu không.
    Thanks.
    Chào Mẹ Tom, Cửa hàng nội thất 86 đã đóng rất nhiều đồ bằng gỗ pơmu cho khách hàng theo yêu cầu kích thước hay kiểu dáng của khách. Chị cho biết kích thước tủ như thế nào (tủ 2 cánh hay 3 cánh, khoảng chiều cao, rộng là bao nhiêu) thì mình sẽ báo giá ngay. Chị cũng có thể ra cửa hàng để chọn kiểu dáng tủ, nhiều kiểu xinh xắn lắm đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me KIBO cẩn thận quá đấy. Nhưng mình nghĩ là khi bé đã sử dụng đồ nội thất riêng nghĩa là bé đã đủ lớn để biết rằng không nên gặm vào đó. Đồ nội thất là những đồ dùng tô điểm cho căn phòng của bé, được sử dụng trong thời gian dài, không phải một sớm một chiều có thể thay đổi ngay được. Hơn nữa căn phòng đôi khi cũng chính là thế giới riêng nhỏ bé của trẻ, nó góp một phần không nhỏ vào sự phát triển khả năng phát hiện, tìm hiểu thế giới xung quanh. Nếu căn phòng không có màu sắc phong phú hay kiểu dáng ngộ nghĩnh thì bé sẽ sớm nhàm chán đấy.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cửa hàng nội thất trẻ em có tên là Bé Bé ở 44 phố Tràng Thi có rất nhiều đồ rất đẹp, màu sắc phù hợp với trẻ con.

www.bebevn.com
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đã đến cửa hàng ở Tràng Thi rồi nhưng đồ ở đó rất đắt mà mẫu mã và chất lượng thì cũng như ở Nội thất 86 (15 Hàng Cót, HN) thôi. Ví dụ giá một chiếc giường trẻ em (kích thước 1,2m x 1,9m) ở Nội thất 86 là 2.200.000đ thì ở Tràng Thi là hơn 3.000.000đ với kích thước nhỏ hơn, chưa kể đến những mặt hàng khác cũng vậy. Nội thất 86 có xưởng sản xuất riêng chuyên đồ trẻ em hơn 10 năm nay rồi nên giá cả bao giờ cũng mềm hơn chỗ khác. Bạn hãy đến thử tất cả các cửa hàng nội thất ở Hà Nội đi nhé.
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ có biết địa chỉ nào mua giường tủ bàn ghế cho Baby không? Nhờ các mẹ tư vấn giúp.
    Anh
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 386 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Tutidangxit ơi, bạn đang ở đâu vậy, nếu ở HN thì lên cửa hàng Bébé trên Tràng Thi (đi từ chiều Bờ Hồ xuống thì gần hết phố Trang Thi) hoặc Cát Linh đi (cạnh Siêu thị Sao Hà Nội) . Cửa hàng rất dễ tìm. Họ nhận đặt theo catalogue hoặc theo design của mình. Hàng đẹp và giá cả cũng tạm chấp nhận được.
    TosOp7 II9pp7
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Cảm ơn Pizza nhiều, mình sẽ ra Cát Linh thôi vì nhà mình gần đó mà, có phải cửa hàng ở gần hàng xe máy SYM không bạn? Không biết giá cả thế nào nhỉ, mình thấy mấy chị ở cơ quan bảo một bộ giường tủ của bọn trẻ con giá cũng khoảng 1.000$ nên cũng hơi oải.
    Anh
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 386 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Đúng rồi, cùng chiều với SYM ý, dễ tìm lắm, mình không nhớ số nhà, đấy là cơ sở họ mới mở thêm còn cái đầu tiên là ở Tràng Thi. Mình vừa đặt một bộ tủ ở đấy, chất lượng đẹp. Giá cả thì 2.400.000/1m2 tủ. Giá để đồ (sách vở, đồ chơi...) thì 1.800.000/1m2. Mình mặc cả được giảm 10%. Bạn thử xem có giảm được hơn không. Hoặc nếu không thì bạn lên Nhà Xinh ý, cũng có bán cả bộ đấy, trông cũng bắt mắt lắm, nhưng không design theo khuôn nhà mình. Thử đi cả hai chỗ so sánh giá cả và chất lượng xem sao.
    TosOp7 II9pp7
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Chất lượng đẹp thì tốt rồi bạn ạ. Bạn thấy người ta làm tủ bằng gỗ gì hay loại vật liệu gì. Bạn giỏi thật đấy, lại còn biết mặc cả nữa, mình thì ngố lắm, cứ tưởng những cửa hàng như vậy không mặc cả được.
    Anh
    • 16 năm
    • 148 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hoặc bạn có thể mua đồ gỗ của Công ty An Dương cho bé. An Dương có cưa hàng ở phố Cát linh (ngay tầng 1 của Siêu thị Cát linh) và ở số 31-33 phố Ngô Quyền (ở CH này bày nhiều SP hơn đấy). Công ty này luôn có chương trình khuyến mại khi mua trọn bộ sản phẩm đấy. Mấy năm trước khi mua đồ cho bé mình cũng canh được vào dịp khuyến mại nên mua cả bộ cũng chỉ có 450USD.
    Theo kinh nghiệm của mình nếu dư dả thì mua cho bé những bộ trang trí kiểu trẻ con (sơn màu mè, có hình trên đồ gỗ) còn không thì nên mua những bộ phù hợp cả khi bé lớn hơn nữa. Với những bộ này khi nhỏ thì mình trang trí thêm thú, đồ chơi, rèm, ga ... màu sắc vui nhộn, còn đến khi bé lớn hơn thì mình chỉ cần thay đổi vật dụng trang trí này cho đỡ lãng phí (chứ các bé lớn hơn một chút, nhất là khi có bạn thì rất gét bị coi là trẻ con nên những đồ kia chúng sẽ không muốn sử dụng đâu).
    Chúc bạn mua được bộ đồ cho Baby ưng ý.
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều, cả bộ sản phẩm mà giá 450USD thì cũng được nhỉ, tuần này hôm nào rảnh mình sẽ thử ra đó xem sao.
    Anh
    • 14 năm
    • 678 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Hihi...đấy là chỉ khi nào có khuyến mại thôi mẹ Tuti ạ. Nhà mình cũng chuyên dùng đồ của An Dương. Mình mua trọn bộ là 11.600.000 đồng, có giường (2 giường, kéo ra kéo vào), 1 bàn học (kéo rộng ra hoặc thu hẹp lại đều được), 1 tủ 2 cánh để treo quần áo và khoảng từ 5-6 hộc tủ nhỏ vừa để trang trí vừa để đựng đồ.

Mình cũng đồng ý với mẹ HP là mua đồ phù hợp cho cả khi bé lớn, còn khi bé còn nhỏ thì mình trang trí kiểu trẻ con là ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 141 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sau khi post bài hỏi các mẹ địa chỉ nào có gỗ thông Thuỵ Sĩ nhưng chắc không có mẹ nào biết, tớ đi hỏi mua giường tủ cho con ở cửa hàng ở phố Tràng Thi và Thợ Nhưộm, đắt quá các mẹ ơi. 3,5 triệu một giuuờng, chưa có tủ. Các mẹ có biết cửa hàng nào khác nữa không? Xì - tin là loại giường, tủ gỗ cho trẻ, có sơn màu rồi vẽ các hình ngộ nghĩnh ấy???
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 163 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voichim
    Sau khi post bài hỏi các mẹ địa chỉ nào có gỗ thông Thuỵ Sĩ nhưng chắc không có mẹ nào biết, tớ đi hỏi mua giường tủ cho con ở cửa hàng ở phố Tràng Thi và Thợ Nhưộm, đắt quá các mẹ ơi. 3,5 triệu một giuuờng, chưa có tủ. Các mẹ có biết cửa hàng nào khác nữa không? Xì - tin là loại giường, tủ gỗ cho trẻ, có sơn màu rồi vẽ các hình ngộ nghĩnh ấy???
    Bạn ơi, sao bạn không đặt làm. Mình biết có một cửa hàng nhận đặt làm đồ gỗ theo yêu cầu. Mình cũng đã giới thiệu cho bạn mình đóng đồ gỗ cho phòng trẻ con. Đồ gỗ có sơn màu sặc sỡ đó. Nói chung là chất lượng chấp nhận được, giá cả không đắt không rẻ, nhưng chắc chắn là không đến 3.5 triệu một cái giường đâu.
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 100 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voichim

Chị thử qua Đê La Thành xem. Số bao nhiêu thì em không nhớ nhưng nếu chị đi từ phía Giảng Võ lại thì nó nằm bên tay trái, phải qua hết cả dãy bán đồ gỗ mới đến. Ngoài ra, chị có thể qua 86 Hàng Cót để ngắm nghía thêm nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,734 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Ui. Lavender post roi, mình thêm 1 chi tiết nữa là hàng Đê La Thành ko phải là hàng cao cấp, nhưng cũng khá bắt mắt, nhất là mấy hàng ở giữa đoạn cắt từ Nguyễn Chí Thanh về trước cây xăng Thành Công.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 163 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Địa chỉ đó là 73B Mai Hắc Đế, tên cửa hàng là Furnishing today. Nếu hỏi giá thì gặp chị chủ tên là Ngọc ấy nhé, bọn nhân viên hay báo giá linh tinh mà có muốn mặc cả cũng khó.
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3