TIN TÀI TRỢ.

Ctr Gương Mặt Thân Quen hay quá, đặc biệt là Thanh Duy.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.38K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ có xem phần trình diễn của Thanh Duy trong GMTQ tuần này chưa? Em hâm mộ Thanh Duy quá các mẹ ah, biểu diễn hấp dẫn quá
    Nắng ban mai đẹp tươi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Năm nay mấy màn biểu diễn hoành tráng quá, TD hát hay mà còn nhảy giỏi nữa (y)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình có xem qua, thấy khá hay đó, tiếc là tối t7 nào mình cũng bận cv
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocanh8694 Xem bài viết
    Mình có xem qua, thấy khá hay đó, tiếc là tối t7 nào mình cũng bận cv
    ngocanh8694 coi lại trên yotube đó bạn, chương trình rất hay mà phần thi của TD cũng rất đáng xem nữa.
    Nắng ban mai đẹp tươi
    • 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

tuần này TD giả làm idol Hàn Quốc nhảy giởi hát cũng giống tiếng Hàn nữa, càng xem đúng là càng thích TD hơn, các thí sinh khác cũng giả rất giống
    Đời mãi đẹp tươi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng cùng sở thích với các mẹ nè, chương trình GMTQ này hay ghê gúm, nhưng sao mình thấy giám khảo Hoài Linh cho điểm khá khó hiểu.
    • 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình thấy giám khảo hơi thiên về nhạc Việt hơn đó, tuần này TD biểu diễn Exo gì đó thấy nhảy giởi và hát giống nhưng vẫn ko đc điểm cao, mấy lần trước cũng vậy.
    Đời mãi đẹp tươi
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Giám khảo họ có quan điểm và cách nhận xét riêng đó myhang90 ah, nhưng thí sinh biểu diễn hay thì chắc chắn sẽ được khán giả khoái và bình chọn cho.
    Nắng ban mai đẹp tươi
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tui cũng mới bắt đầu xem chương trình, Thanh Duy hát cũng được, để ý thấy khán giả cổ cũ cho bạn này nhiều nè
    Sống cho hết hôm nay .... là lá la
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em kết Thanh Duy lắm lun á, ả còn trẻ mà giỏi quá, vẫn thường xem lại clip của ả trên youtube. Mà mấy bạn trên youtube bàn về ả nhiều lắm lun, comment nhiều vô kể
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi, em hơi bị thích anh này, tuần 10,11 thì cũng bình thường, hơi hài chứ hát ko hay lắm
    Vẫn kết nhất phần biểu diễn của tập 9, hay quá nên mới được phần thưởng từ TCL
    https://www.youtube.com/watch?v=2dXSOlBts9M
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tập 9 vẫn là hay nhất, 2 tập sau cũng bt, hơi hài tí thôi, có vẻ BGK chấm chưa đúng lắm
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hôm t7 vừa rồi diễn giống dễ sợ, hay ko chịu nỗi luôn. Chắc tui chết quá...lúc hát cho 3 GK TDuy hát hay và giống chị chanh kinh hoàng khủng khiếp xuyên vũ trụ lục địa thiên hà <_>.
    Nắng ban mai đẹp tươi
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chương trình có tính giải trí cao và tạo ra phút giây thư giản vào cuối tuần, ngoài ra giải thưởng chương trình rất có giá trị và nhiều ý nghĩa. Việc chia ra một nữa giải thưởng để làm từ thiện là một việc rất có ý nghĩa. Thật lòng ủng hộ ctrinh hết mình.
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nhưng mà TD đạt giải thưởng mấy tuần đầu ko nhiều như các tuần sau. Lúc sau thấy có thêm giải thưởng tivi TCL trị giá 20tr nữa, số tiền làm từ thiện vậy có ít đi ko nhỉ. Mình cũng thấy đây là một ý tưởng rất hay, vừa có tính giải trí vừa ý nghĩa.
    Nắng ban mai đẹp tươi
    • 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cái điện tử Tcl lúc tới tuần 5 mới bắt đầu tặng quà nên Td thắng được 3 tuần nhưng tời lần thắng sau này mới có thêm phần thưởng tivi tcl. Vậy nên Nt thắng 2 lần sau nên mới nhận được cả hai tivi. Từ thiện thì cũng tách ra từ số tiền ban tổ chức tặng thôi.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tuy a Td chỉ được một giải tivi nhưng đổi lại được nhà tài trợ này đem tivi tới tận nhà riêng tặng luôn đó, mà a Td có hiếu lắm, còn đem tivi tặng lại chi gia đình ảnh nữa. ^^ mấy fan hâm mộ đang kết ảnh dụ này lắm ^^^]
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đó là một hành động rất đẹp, mình rất thích sự thẳng thắn nhưng cũng rất tốt của TD. Cảm thấy mong muốn TD sẽ ngày một thành công hơn nữa sau chương trình này.
    Nắng ban mai đẹp tươi
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chuwowng trình có nhà tài trợ lớn nên giải thưởng có giá trị cao, ban tổ chức lại làm việc rất hay. Vừa làm một việc pr cho chương trình rất tốt đồng thời cũng là một việc rất có ý nghĩa với nhiều người đang cần sự giúp để rất lớn
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhà tài trợ năm nay là hãng điện tử tcl, hãng này là hãng lớn ở nước ngoài nhưng mới có mặt ở vn nên đầu tư rất lớn vào chương trình nên giải thưởng năm nay mới lớn được như vậy l
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2