TIN TÀI TRỢ.

Ý kiến về nhà hàng tiệc cưới Phúc An Khang

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.97K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bạn nào đi tiệc ở PAK chưa, cho mình 1 số cmt với. Sau khi đi 1 số nơi thì có nơi vượt quá ngân sách, có nơi vừa, trong đó có PAK: vị trí đẹp, thuận lợi (mình bên q7). Hôm mình có đi xem sảnh, thì sảnh 25 bàn của mình ở lầu 7, nội thất có vẻ đẹp - màu xanh thoáng, mát. Tuy nhiên mình chưa đi tiệc bên này bao giờ nên không biết phục vụ, chất lượng thức ăn ntn. hic.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 243 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

mình cũng mới đi xem nhà hàng PAK hôm wa.chị sale cũng dẫn tụi mình lên xem sảnh lầu 7.mình thấy phần sảnh thì ok rồi.nhưng cái mình sợ nhất là món ăn ở nhà hàng này.nghe chê nhiều hơn khen.nhất là món cá k dc tươi.mà mình thấy 5 món chính+1 món tráng miệng có ít k nhỉ.sợ khách ăn k no.
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng chưa ăn ở đây bao giờ, sảnh thì ok rồi, còn thức ăn thì được đổi 2 món trong thực đơn nên ta có thể chọn món khác. Hôm rồi đọc trên forum cũng thấy mấy chị cmt về thực đơn, khâu này chắc phải tìm hiểu kỹ thôi.<br>Thực đơn 6 -7 món là chung cho hiện nay đó bạn. Mình cũng đi nhiều tiệc cũng 6 món, nhưng đúng là chưa đủ no, mà thiệt ra đi đám cưới chả mấy đám nào ăn no đâu . Toàn về ăn thêm gì đó . Nếu đặt PAK thì phải hỏi bàn ăn thử mới được <br><br><br>
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nynhoc Xem bài viết
    mình cũng mới đi xem nhà hàng PAK hôm wa.chị sale cũng dẫn tụi mình lên xem sảnh lầu 7.mình thấy phần sảnh thì ok rồi.nhưng cái mình sợ nhất là món ăn ở nhà hàng này.nghe chê nhiều hơn khen.nhất là món cá k dc tươi.mà mình thấy 5 món chính+1 món tráng miệng có ít k nhỉ.sợ khách ăn k no.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 243 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

mình thấy ai cũng chê món cá ở đây nên hơi sợ.đang tính wa nhà hàng đồng khánh , gala royale, riverside palace xem thử.tải nhà mình o q8 nên kiếm chổ nào gần nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mọi người update dùm em tình hình nhà hàng này năm 2014 với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng có tham dự tiệc cưới ở đẩy rồi. Mọi người xem nhận xét đánh giá nhà hàng Phúc An Khang.
    http://www.4phuong.vn/threads/nhà-hàng-tiệc-cưới-phúc-an-khang.15/