TIN TÀI TRỢ.

Xu hướng chụp ảnh cưới 2019 - 2020

• 0 Lượt chia sẻ
  • 591 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà.

Tháng 1 năm sau mình cưới nên định chụp ảnh cưới vào tháng 10 thời tiết mát mẻ và đỡ vội không biết có ổn không mọi người nhỉ.

Hai đứa mình cũng tìm hiểu qua về các studio chụp ảnh cưới ở Hà Nội rồi nhưng chưa biết thực hư như thế nào, không biết anh chị nào đã chụp ảnh cưới ở TuArt Wedding, Mạnh Bi Wedding hay Paltino studio chưa cho mình xin ít review.

Mình thích phong cách chụp ảnh cưới nhẹ nhàng, tự nhiên không quá cầu kỳ. Hai đứa mình đều sang cả 3
    nơi rồi nhưng đang phân vân quá, chồng mình thì đang thích TuArt Wedding còn mình thì đang thích bên Mạnh Bi.

Mong nhận được sự tư vấn của cả nhà.

aTFAyJojOa-jTVYzERn3tlXne0-9pS6Ye5kCZhmMSale_VtNJJQnT0L_i4FMl7LYlo3fpyyS-Fxzz5voOSbj9HD7im-GeXk1wJBLGMqJX9V4Xgp3NP5_LtYOGgiDv3sUuSpTYGnAKc5_zEsM2qL03bUlLG5cisRb4bMMHdQpRZmwjiB7gaM8o0RoX-NRZnZn5WDabjr84bz1pUPvZ4-h31mDOEmFCfygrgH4QRbNGWuUFq5FOzwCsuGHiSdHVtuc5Du_32s3DraDbyPBW6YVXd7jwLXFkkxV8KTi7BoFSTVbFVCyS6cI3Os9lKWwTqeO494z-Sn72H7MUW4W7ma_tiBnDrUWjwpfn002qXZguNtIRPPfUFNSqPi3d85aULcos-4LRW9EF9AmkrYQLz9K0kijF6kn8XsW-QxqSZvgCDVnM1wACsX309HqbCk3tqvm12SpOjnaotH7tYgByQwelCaHA53nOEITLT90rH3jW5lDBCRrnm4uSEQheJKIiluN-OuE9BXSqVMcipS-0XVGViUpmaxHFgufxSfMkQhwOyfjrO4Sw

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy bây giờ mọi người thích chụp hình theo phong cách hàn quốc, đơn giản, tinh tế nhẹ nhàng. Để lâu dài không bị lỗi mốt.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tham khảo để tháng 10 chụp, đang phân vân TuArt và Mạnh Bi. Mình đang thiên về TuArt hơn vì có bạn cùng công ty mới chụp ở đây, mà ở đây có phim trường riêng của họ nên cũng tiện chứ hai vợ chồng lười di chuyển chụp ngoại cảnh lắm.

Không biết có bạn nào chụp chưa cho mình xin thêm ít thông tin với ạ