Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

xin tư vấn: em nên chụp ảnh cưới ở Thái Trung or Kim Tuyến?.?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.97K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 78 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào mọi người!
    Sau một buổi chiều loanh quanh ở Hồ Văn Huê, thì e thấy 2studio phù hợp với mình nhưng k biết nên chọn bên nào. Anh chị em nào có kinh nghiệm tư vấn giúp e với.
    Về Kim Tuyến:giá 8.2tr bao ăn nhưng k bao vé,giá thuê váy ngày cưới từ 3_5tr,co giảm đôi chút cho CD chụp hình.xem hình người mẫu chụp nên thấy đẹp,e người thường k biết thế nào.
    Về Thái Trung: giá 6.9tr,bao vé,khách trả tiền ăn,cho mượn 3 bộ CD,2CR ngày cưới.e xem hình là hình cdcr thật,nhưng thấy hơi sượng sượng,và k đc bằng KTuyến,k biết tại người chụp hay tại mẫu nữa.
    Rất mong được các anh chị em chia sẻ kinh nghiệm.e trân thành cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 78 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

À, thêm về bên KimTuyến: chụp hình là thợ ngoài tên DƯơng, trang điểm là chị Kiều, bên Thái Trung thì do chủ trang điểm còn chụp hình thuê ngoài,ai thì chưa biết.
    Xin mọi người tư vấn cho mình với.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoivietnamhienlanh Xem bài viết
    Chào mọi người!
    Sau một buổi chiều loanh quanh ở Hồ Văn Huê, thì e thấy 2studio phù hợp với mình nhưng k biết nên chọn bên nào. Anh chị em nào có kinh nghiệm tư vấn giúp e với.
    Về Kim Tuyến:giá 8.2tr bao ăn nhưng k bao vé,giá thuê váy ngày cưới từ 3_5tr,co giảm đôi chút cho CD chụp hình.xem hình người mẫu chụp nên thấy đẹp,e người thường k biết thế nào.
    Về Thái Trung: giá 6.9tr,bao vé,khách trả tiền ăn,cho mượn 3 bộ CD,2CR ngày cưới.e xem hình là hình cdcr thật,nhưng thấy hơi sượng sượng,và k đc bằng KTuyến,k biết tại người chụp hay tại mẫu nữa.
    Rất mong được các anh chị em chia sẻ kinh nghiệm.e trân thành cảm ơn.
    Nếu là 1 trong 2 thì bạn chọn Kim Tuyến thì tốt hơn đó bạn, mình ko có biết bên Thái Trung nhưng có chị họ mình từng chụp bên Kim Tuyến, album cưới đẹp giống như album mẫu vậy á nhưng mình ko thích lắm vì cảm thấy rập khuông và cách đi màu của bên này mình hok thích. Nhưng nếu ngoài 2 cái đó ra bạn qua 174 Võ Thị Sáu của Mailisa xem sao, mình thích bên này hơn vì ảnh ko rập khuôn như Kim tuyến, album mẫu toàn của khách nên bạn có thể yên tâm. Mình nghĩ bạn nên quẹo qua đây tham khảo xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu bạn chưa đặt cọc thì bạn không nên đặt những chỗ bao ăn và càng không nên đặt những tiệm thuê thợ ngoài vì đặt những chỗ như vậy thì hên xui không ổn định về chất lượng , vui thì làm thêm ít tấm nữa buồn thì thôi ... dù suy luận hay hỏi bạn bè những người đã làm để có được một buổi chụp vui vẻ thoải mái bạn nhé !
    • 78 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctien.kc Xem bài viết
    Nếu là 1 trong 2 thì bạn chọn Kim Tuyến thì tốt hơn đó bạn, mình ko có biết bên Thái Trung nhưng có chị họ mình từng chụp bên Kim Tuyến, album cưới đẹp giống như album mẫu vậy á nhưng mình ko thích lắm vì cảm thấy rập khuông và cách đi màu của bên này mình hok thích. Nhưng nếu ngoài 2 cái đó ra bạn qua 174 Võ Thị Sáu của Mailisa xem sao, mình thích bên này hơn vì ảnh ko rập khuôn như Kim tuyến, album mẫu toàn của khách nên bạn có thể yên tâm. Mình nghĩ bạn nên quẹo qua đây tham khảo xem sao
    Cảm ơn bạn, mình sẽ tham khảo.
    • 78 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanlinhngoc01 Xem bài viết
    Nếu bạn chưa đặt cọc thì bạn không nên đặt những chỗ bao ăn và càng không nên đặt những tiệm thuê thợ ngoài vì đặt những chỗ như vậy thì hên xui không ổn định về chất lượng , vui thì làm thêm ít tấm nữa buồn thì thôi ... dù suy luận hay hỏi bạn bè những người đã làm để có được một buổi chụp vui vẻ thoải mái bạn nhé !
    Cảm ơn bạn, mình chưa đặt cọc, nếu có chụp chắc mình yêu cầu + tiền ăn luôn.
    Mấy hôm nay mình tham khảo thêm Ngọc Huy bên Phạm Văn Hai, tiệm này thì anh chủ chụp luôn, nhìn hình cũng thấy đẹp đẹp. Mình chưa gặp anh chủ nhưng nv bảo giá 8tr6,chưa kể tiền vé.
    Haizz, đầu tháng 12 là mình cưới rồi mà giờ chưa biết thế nào????
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoivietnamhienlanh Xem bài viết
    Cảm ơn bạn, mình chưa đặt cọc, nếu có chụp chắc mình yêu cầu + tiền ăn luôn.
    Mấy hôm nay mình tham khảo thêm Ngọc Huy bên Phạm Văn Hai, tiệm này thì anh chủ chụp luôn, nhìn hình cũng thấy đẹp đẹp. Mình chưa gặp anh chủ nhưng nv bảo giá 8tr6,chưa kể tiền vé.
    Haizz, đầu tháng 12 là mình cưới rồi mà giờ chưa biết thế nào????
    Mình cũng từng qua bên Ngọc Huy, thấy hình bên này đẹp, cũng trẻ trung nhưng theo mình nhớ là giá cao lắm mà. 8.6 triệu là album ngoại cảnh thôi đúng hok bạn? Mà nếu đặt dv bạn nên hỏi kỹ tiền ăn, tiền xe, tiền vào cổng, những cái lặt vặt phát sinh ngoài cái trọn gói để tránh lộn xộn sau này bạn nhé
    • 78 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn!!!
    Sau khi đến và xem hình lại và trao đổi lại với bạn Thái Trung mình quyết chọn bên này.. Đám cưới nhiều chi phí quá mình chọn ở đây cho tiết kiệm dc khoản thuê váy.
    Hôm qua mình đã chụp rồi.về xem ảnh chưa sửa mình đã thấy đẹp và hài lòng.(có lẽ mình dễ tính hii).
    Cám ơn các bạn đã tư vấn.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thai trung chup tu nhien ko ban.
    • 78 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyhainguyen Xem bài viết
    Thai trung chup tu nhien ko ban.
    Chụp khá tự nhiên bạn ạ. Nhưng cái khoản chỉnh sửa ảnh thì lâu lắc lắm, cứ phải điện thoại nhắc liên tục mới chịu làm, mà chỉnh xong rồi vẫn thấy gần như k chỉnh/ May ma người chụp chụp đẹp nên hình cũng đẹp. Còn cho mình mượn váy ngày cưới thì có khi lại cho người khác mướn mất làm mình phải lựa lại cái mới (hiii, nhờ thế mình được mặc tới mấy cái mới luôn).Đôi điều cùng bạn.