TIN TÀI TRỢ.

Xin review về Ồ Studio và một số studio khác ở khu vực Gò Vấp.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.4K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Book anh Đạt bên Ngan Vo là ổn rồi, mới tiếp xúc với anh được một lần khi qua tiệm tham khảo thấy hai vợ chồng rất nhiệt tình và vui vẻn hình của anh chụp ánh sáng rất đẹp và tự nhiên, giá lại khá tốt so với chất lượng như vậy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng thích ồ va Ngan Vo Studio nữa nhưng giá của Ồ thì các mẹ chắc cũng biết rồi, mình thì kinh phí cũng có giới hạn nên chắc theo dõi tiếp Ngan Vo Studio thôi, mình nghĩ chắc phù hợp với kinh phí của mình hơn!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanvanhazz Xem bài viết
    òa... làm tóc đẹp quá!
    WOA! phong cách trang điểm của chị Ngân bên NganVo Studio thật là đẹp. Nhìn đã mắt quá đi !
    • 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uh bạn! hình như bên NGAN VO vừa đầu tư nhiều váy đẹp lắm!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi managerlinh Xem bài viết
    bình chọn cho anh Đạt bên Ngan Vo Studio với chất lượng và giá như vậy là quá ổn! Ưu thế của Ngan Vo theo mình nhận thấy là hình ảnh có sư chau chuốt và đầu tư rất tốt, chị Ngan Vo make up quá đẹp, còn về phần váy thì miễn bàn luôn nhé, váy quá đẹp và lộng lẫy luôn đó các nàng!
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

uh! minh cũng vote cho NGAN VO ở khu vực Gò Vấp. Hai vợ chồng mình đều rất ưng hình bên này, thấy hình rất có ấn tượng. Trang điểm mình thấy đẹp mà tự nhiên chứ không bị dày cộp phấn. 2 phần này thì do các mẹ các chị trên đây chia sẻ hình nên mình mới biết bên này. Đợt vừa rồi 2 đứa cũng qua đó tham khảo thấy mọi thứ đều ưng ý ( đặc biệt là bên NGAN VO có rất nhiều váy đẹp nha, cô dâu như bọn mình nhìn là mê liền à!)nhưng nói thật với các mẹ là vì vợ chồng em kinh tế có hạn nên còn phải đắn đo nhiều. NHưng theo mình với các cặp đôi có điều kiện kinh tế khá hơn mình 1 chút thì với chất lương bên đó thì giá cả như vậy là quá ổn. Đời người co 1 lần, mong các bạn tìm được nơi trao thân gửi phận đáng tin cậy, 1 vài kinh nghiệm nhỏ từ bản thân.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vote cho NGAN VO, hình ảnh đẹp, make up đẹp, già cả hợp lý, váy đẹp nữa. sơ bộ mình nhận xét là vậy, những phần còn lại phải đợi chụp ảnh xong mới cho các mẹ nhận xét cụ thể được+
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị Ngân làm tóc đẹp quá!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vanvanhazz Xem bài viết
    òa... làm tóc đẹp quá!
    • 78 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi macmyduyen Xem bài viết
    uh! minh cũng vote cho NGAN VO ở khu vực Gò Vấp. Hai vợ chồng mình đều rất ưng hình bên này, thấy hình rất có ấn tượng. Trang điểm mình thấy đẹp mà tự nhiên chứ không bị dày cộp phấn. 2 phần này thì do các mẹ các chị trên đây chia sẻ hình nên mình mới biết bên này. Đợt vừa rồi 2 đứa cũng qua đó tham khảo thấy mọi thứ đều ưng ý ( đặc biệt là bên NGAN VO có rất nhiều váy đẹp nha, cô dâu như bọn mình nhìn là mê liền à!)nhưng nói thật với các mẹ là vì vợ chồng em kinh tế có hạn nên còn phải đắn đo nhiều. NHưng theo mình với các cặp đôi có điều kiện kinh tế khá hơn mình 1 chút thì với chất lương bên đó thì giá cả như vậy là quá ổn. Đời người co 1 lần, mong các bạn tìm được nơi trao thân gửi phận đáng tin cậy, 1 vài kinh nghiệm nhỏ từ bản thân.
    Ừ bạn! Hôm bữa mình cũng đến NGAN VO rồi, đúng là váy ở đây nhìn là mê liền á😍 ma giá thuê lại mềm hơn nhiều so với những tiệm lớn với chất lượng váy tương đương. Mình cũng đang suy nghĩ đặt gạch 1 cái, còn chụp hình và trang điểm thì quyết định bên này rồi.😆
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nảy giờ lượn qua mấy top thấy NGAN VO được nhiều mẹ khen.
    • 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng mấp mé NGAN VO lâu rồi nhưng chưa có thời gian qua trực tiếp studio để tham khảo.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh Đạt chụp ngoại cảnh là ổn rồi, hình ảnh đẹp mà giá cũng vừa phải không quá đắt như những photo có tên tuổi khác giá cao ngất ngưởng!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Book anh Đạt đi chụp ngoại cảnh là ổn rồi, mình tham khảo thấy hình cũng khá đẹp và giá cũng tương đối dễ chịu, không vượt quá khả năng mình! hjhj, cũng đang tìm hiểu và không biết book anh Đạt chụp ở đâu cho đẹp nè, bạn nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình với nha!!!

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntctanh Xem bài viết
    anh Thiện và anh Đạt đều ở gò vấp, anh nào chụp cũng đẹp hết, có điều nghe nói anh Thiện có vẻ hơi lớn tuổi một chút, không biết có dễ gần không, nghe các mẹ trên đây chia sẻ là anh Đạt rất vui tính và nhiệt tình nữa, cộng thêm một điểm cho sự lăn xả nữa, mà hình như giá của anh Đạt mềm hơn thì phải, giá của anh Thiện thì nghe nhiều người nói thuộc hàng sieu vip rồi, chắc với không tới quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nghe mấy bạn bên top kia khen là a đạt chụp cảnh đêm đẹp lắm bạn ak! bạn tham khảo thử xem nào,,mình cũng đang dự định qua bên NGAN VO lên đây lại thấy nhiều người khen nên phần nào yên tâm
    • 78 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Vote cho NGAN VO.
    • 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh Đạt bên Ngan Vo Studio chụp tốt lắm đó bạn!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

gò vấp thì có anh lê đăng thiện bên ồ Studio và anh Đạt bên Ngan Vo Studio nè, hai anh chụp thì một chín một mười nhưng nghiêng về anh Đạt nhiều hơn vì giá của anh này chấp nhận được không quá cao như bên kia!
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngan Vo Studio ở gò vấp nè các bạn, nghe nhiều mẹ trên diễn đàn nói về Ngan Vo rất nhiều, theo nhiều mẹ đánh giá thì ưu điểm của bên này là make up trẻ trung, soire nhiều và luôn cập nhật những mẫu mới, hình ảnh cũng khá đẹp, nói chung cũng là một sự lưa chọn tốt trong tầm giá chấp nhận được để các mẹ có thêm địa chỉ tham khảo!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhhonghuong Xem bài viết
    ừ bạn! thấy bên Ngan Vo trang điểm tự nhiên mà sang. nhất là làm tóc có các kiểu nhìn trẻ mà cũng sang lắm á!

10418161_976480375724979_5168453281929443525_n

11138089_976480305724986_3535146284964131030_n

11377177_976480322391651_5882684815888223241_n

11393247_976480562391627_5193477319174405976_n

11401407_976480352391648_8848138682663465039_n

11427177_976480309058319_6721463346562864755_n
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

khu vực gò vấp cũng gần chỗ mình, hóng tiếp xem sao
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng sắp thực hiện 1 bộ hình cưới mô tô chụp đêm bởi NGAN VO Studio vì được biết anh Đạt của NGAN VO chụp đêm rất đẹp, khi có hình mình sẽ review nhé! mình đang hồi hợp lắm cả nhà ạ! sẵn đây cả nhà cho mình xin chút ý kiến về concept chụp được k ạ? vì mình cũng đang đi tìm chủ đề chính cho bộ hình, nhưng chưa tìm được cái gì ưng ý cả giúp em với!
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngoài Ồ và NGAN VO thì Còn studio nào ok nữa không vậy các bác?
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5