TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm trang điểm tại Áo cưới Moza (Tuệ Tĩnh)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn nào từng trang điểm ở Moza (Tuệ Tĩnh) cho mình xin kinh nghiệm với, còn 1 tuần nữa mình cưới rùi, váy mình thuê ở đó nhưng không biết ai trang điểm & làm tóc đẹp, làm ơn giúp mình với !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác nào biết giúp e với:Sad:
    • 243 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

o Moza trang diem dep thi co chi Thu, lam toc dep co chi Van Anh. Minh 2 tuan nua cung cuoi, chup anh va lam tron goi tai Moza, vi co chi ban da tung lam o do mach chi Thu trang diem dep, noi tom lai hom chup anh minh cung rat ung y khi dc chi Thu trang diem
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cam on ban huyenle296 nhiu nhiu nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uh. hom truoc chi Van Anh(hay goi la Cam) cung lam toc cho to nhung anh Tu trang diem. Ai cung khen to xinh day:Smiling:. ban be to cung chup hinh o day nhieu. Da phan la hai long cac me ah!
    • 62 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

mình cũng sắp cưới. Đang bù đầu chọn thiếp, nhẫn... mệt nhất là cái vụ ảnh, váy cưới và trang điểm. Ai biết chỉ cho mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi, thế chuyên viên nào về nhà trang điểm là được ag chị, e mún sử dụng cả gói ý nữa , e ở NĐ nên ko nhờ được chị Thu với chị Cám rùi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu24 Xem bài viết
    uh. hom truoc chi Van Anh(hay goi la Cam) cung lam toc cho to nhung anh Tu trang diem. Ai cung khen to xinh day:Smiling:. ban be to cung chup hinh o day nhieu. Da phan la hai long cac me ah!