TIN TÀI TRỢ.

Vải áo dài đám hỏi/ cưới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, help em với!
    Em mới vừa mua một mảnh vải may áo dài cưới màu vàng nhưng mà mẹ em lại nhiệt liệt phản đối vì nói rằng phong tục bên em không cho mặc áo dài màu vàng, em thì cực kỳ kết màu vàng. hix...lỡ mua rồi nhưng giờ ko may được, em phải đi mua mảnh vải khác màu hồng hoặc màu đỏ. Có chị nào đang có nhu cầu mua vải áo dài mà thích màu vàng không? có thể lấy lại giúp em mảnh vải đó thì em cảm ơn nhiều nhiều lắm! Em để lại giá rẻ hơn giá em mua nha, 1 bộ vải ren chỉ màu vàng gồm cả vải quần và vải lót em mua 740k, giờ em để lại 540k thôi, nếu ai có nhu cầu thì pm cho em qua địa chỉ: thien_than_mat_uot_641@yahoo.com/ hoặc số điện thoại 0985 nam bay chin hai bay ba nhé? Hiện tại em chưa có hình để up mẫu vải cho mọi người xem nhưng ai thích cứ pm thì em sẽ tranh thủ chụp hình gởi qua cho nhé! vải cực kỳ đẹp các chị ạh, đơn giản nhưng màu vàng rất sang trọng và quý phái nha! T_T

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,065 Bài viết

• 5,512 Được cảm ơn

Bạn cho hình lên đây sẽ dễ bán hơn đó
    I am a perfect creature of imperfection.
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m cũng đang muốn mua vải áo nè. bạn up hình lên cho m tham khảo đi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 1,067 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

đúng rồi đó ... đám hỏi không ai cho cô dâu mặc màu vàng đâu ... chỉ mặc màu hồng, màu đỏ hoặc trắng thôi ... mà bi giờ có cả bạn mặc màu tím nữa (cái này tùy thuộc vào sở thích của cô dâu và sự đồng ý của các cụ hai bên)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

uhm! áo màu vàng khó ah! mau vàng thì hợp với may đồ thời trang hơn bạn ah!
    bạn phải chup hình post len moi ng moi de ủng hộ bạn được!
    lúc mình cưới rát thích màu trắng! mà mẹ vợ nhất định không cho màu trắng! thế là mua vải màu đỏ của ABC luôn! vải ở ABC đẹp lắm! nhưng hơi mắc.hixx tiền nào của đó!bà xã thích qua trời!nâng niu áo đó lắm!
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Áo dài đám hỏi của mình màu hồng, đám cưới tính may màu đỏ. Sao lúc mua bạn ko hỏi ý kiến các cụ? Up cho CD nào có nhu cầu nè
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn cả nhà đã quan tâm, chia sẻ nhé! Em đã bán được vải rồi ạh, hì hì...và em cũng mua được một mảnh vải khác màu hồng cánh sen ^^ rút kinh nghiệm cho em và cho các cô dâu tương lai sau này phải hỏi các cụ trước khi mua đồ trong ngày cưới nhé!
    • 547 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

mí bạn cho mình hỏi vải may áo dài ở abc giá bao nhiu vậy?mình đang tăm te chỗ đó để may áo dài cưới
    Càlem tí tởn,Càlem tu*ng tu*ng:Kiss:
    • 14 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hồi tối này mình từ ABC về đây ^^ áo được thiết kế đẹp nhưng giá thì khá cao: áo mình ưng thừ 13 tr 600k, áo thấp nhất là 6 tr đó bạn, kiểu mới ra thì 26 tr ^^ khá là cao! Mình rất thích nhưng chắc phải ăn cắp kiểu ra ngoài may rồi
    • 547 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tigress_ngo Xem bài viết
    Hồi tối này mình từ ABC về đây ^^ áo được thiết kế đẹp nhưng giá thì khá cao: áo mình ưng thừ 13 tr 600k, áo thấp nhất là 6 tr đó bạn, kiểu mới ra thì 26 tr ^^ khá là cao! Mình rất thích nhưng chắc phải ăn cắp kiểu ra ngoài may rồi
    bạn có coi giá vải ở abc ko?share mình với
    Càlem tí tởn,Càlem tu*ng tu*ng:Kiss:
    • 50 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có bạn nào biết mua vải áo dài giống hình này ở đâu không zị? Mình thích mẫu nì quá
    Hình đính kèm
    • 14 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoxcalem Xem bài viết
    Mình không coi vải, chắc chắn cũng phải 1 tr trở lên á!
    • 128 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tigress_ngo Xem bài viết
    Mình không coi vải, chắc chắn cũng phải 1 tr trở lên á!
    Mình có cùng chị bạn vào ABC mấy lần,vải ren chỉ may áo dài cưới mắc hơn ở ngoài khoảng 3-400k.1 mảnh vải ABC may áo dài cưới đẹp tầm 1tr5 đến 2tr5.
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhthuy1611 Xem bài viết
    Mình có cùng chị bạn vào ABC mấy lần,vải ren chỉ may áo dài cưới mắc hơn ở ngoài khoảng 3-400k.1 mảnh vải ABC may áo dài cưới đẹp tầm 1tr5 đến 2tr5.
    Các bạn qua đây tham khảo đi, mình đã mua ở đấy, vải đẹp, nhiều , giá cả ok http://muare.vn/ThoiTrangNu-QuanAo/4367440
    Tôi kể người nghe chuyện Phố - trong - sông,
    Chuyện những mùa Đông đi qua thời con gái
    Bóng đổ dài , bước chân người mê mải
    Gió chở mùa về,hoang hoải cả giấc mơ...

Tôi kể người nghe chuyện Phố bơ vơ...
    Chuyện người ra đi trong sương mờ chớm lạnh
    Ly cà phê bên hè đường sóng sánh
    Giọt nước mắt tràn...như mùa khẽ mong manh.

Tôi kể người nghe chuyện Em và Anh
    chuyện những hạnh phúc riêng dành trong đáy mắt
    Bản tình ca đêm đêm vang dìu dặt
    Nụ hôn vẫn chờ...xanh ngắt cả mùa yêu...

Tôi kể người nghe chuyện Phố phiêu diêu...
    • 1,065 Bài viết

• 5,512 Được cảm ơn

Chia sẻ giá vải ABC với mấy nàng nè. Mẹ mình mua miếng này ở ABC Hai Bà Trưng, giá 1tr5. Chỉ có vải thui, không đính hột đâu. Muốn giống y chang áo trên hình thì phải 1. May ngay tại ABC 2. Kiếm chỗ khác đính đá.

t385684
    I am a perfect creature of imperfection.
    • 152 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoxcalem Xem bài viết
    mình có mua vải ở đây cho mẹ thì 1 bộ lun quần và vải lót thì khoảng tầm 2tr, còn áo cô dâu thì tùy bạn thích áo có đuôi hay ko thôi, áo may dạng truyền thống chắc cũng cỡ tầm 2tr mà vải rất là đẹp
    • 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng chuẩn bị đám hỏi, mình cũng đang tìm hiểu nên chọn vải áo dài đám hỏi sao đây?
    • 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mềnh lại đang có nhu cầu mau vải áo dài zen chỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 150 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

mình cũng có nhu cầu mua vải và may áo dài ren đỏ. bạn nào có kinh nghiệm chỗ mua vải và chỗ may giá cả ok chia sẻ giúp nhe
    • 47 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sandy_le Xem bài viết
    mình cũng có nhu cầu mua vải và may áo dài ren đỏ. bạn nào có kinh nghiệm chỗ mua vải và chỗ may giá cả ok chia sẻ giúp nhe
    Mình cũng giống bạn sandy_le. Mình thấy các CD đi trước hay mua vải ở Hồng Mai - Chợ Bến Thành, may chị Thủy - Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Hiện tại thì mình cũng chưa mua được vải. bạn Sandy có j chia sẻ với moi người nha. ^^
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3