TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn các địa điểm chụp ảnh đẹp tại hà nội và mọi nơi cho đôi bạn trẻ....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.59K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tư vấn các địa điểm chụp ảnh đẹp tại hà nội và mọi nơi cho đôi bạn trẻ....SẮP CƯỚI
    cac ban co thac mac minh xin giup do het ah.
    Hình đính kèm
    • File Type: jpg 14.jpg (23.1 KB, 0 lần tải)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 77 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mở hàng giúp anh^^ Bọn em định chụp ảnh cưới ở quán cafe (với tiêu chí là xanh và nhẹ nhàng), CD CR ko biết diễn lắm nên ít người "ngắm" thì càng tốt. Anh tư vấn hộ em, em cảm ơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 109 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

quán như thế này đc k em, quán này vắng khách, thiết kế kiểu Pháp, khá đẹp, nếu e thích chị sẽ xem lại địa chỉ :P

DSC_0245copy

DSC_0255copy
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 365 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Tara ơi, cho địa chỉ nhé, tớ cũng sắp chụp rùi!

@ Duynguyenphoto: Anh tư vấn hộ em 1 chỗ có bãi cỏ đẹp để chụp cảnh cắm trại trong nội thành HN với, Bách Thảo thì em ko thích lắm vì cũng ko muốn giống các đôi khác hay chụp Bách Thảo, mà em chỉ định chụp vài kiểu cắm trại thôi.
    Với lại chụp ảnh áo dài theo kiểu hiện đại (chứ ko phải kiểu con gái HN xưa) thì nên ra đâu ạ. Thx anh,
    • 77 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cho em địa chỉ nhé chị^^ Cám ơn chị nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 109 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

quán đấy là Green Tangerine ở 48 Hàng Bè, tớ thích quán đấy lắm, mọi người thử ra quán đấy xem xét trước đi, nhg quán đấy là quán mà tớ đi qua ngoài đường và ấn tượng đến mức nhớ luôn và phải vào đấy ngay, nói chung là khá đặc biệt (có cái vỉa hè nhỏ ở trong quán ý, tớ thích cái đấy) khoảng sân thì thực ra cũng k rộng lắm nên mọi người cứ qua thử xem chup có ukie k nhé quý mọi người lắm mới tiết lộ quán này đấy :P
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh.bãi cỏ dẹp chụp mấy kiểu cắm trại:ko cần pải bãi cỏ rộng đâu,chỉ cần chỗ có ánh sáng,một khoảng cỏ to một chút bọn e setup rồi chụp la ok.a nghĩ ra bãi đá e ah.nó rộng rãi.
    Áo dài mình chụp cách tân,hợp với tuỏi trẻ bọn e chụp đơn giản,tự nhiên la đẹp.e lên HỒ GƯƠM,PHỐ CỔ,VƯỜN HOA CON CÓC,METRÒOL....