TIN TÀI TRỢ.

Triển lãm cưới 2012

• 1 Lượt chia sẻ
  • 7.91K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Triễn lãm cưới Windsor từ 15,16,17/6/2012 với chủ đề Triễn lãm cưới Hoàng Gia này các cô dâu ơi http://codauchure.com.vn/tin-tuc/xu-...i-windsor-2012

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu đợi lâu chưa có hồi amm, bạn cứ gọi đt đến số 0909 484 433 gặp Hương để hỏi nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người ơi, thông tin về triển lãm cưới Moevenpick được đưa trên ngoisao.net cưới và một số báo nè.
    http://ngoisao.net/tin-tuc/cuoi-hoi/...k-2012-203046/

253 Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.
    Mở cửa tự do từ 10:00 - 21:00, chỉ trong hai ngày: 30/6-1/7/2012
    Giá tiệc cưới trọn gói từ 590.000++ đồng thôi. Từ 31 bàn là bao gồm mọi thứ, cả tuần trăng mật ở Hà Nội với vé máy bay và phòng ở đó.

Mưa quà tặng thiệt đó nha!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

lội vào đây cứ tưởng triển làm ở HN ,ai biết triển lãm cưới ở Hn diễn ra vào thời gian nào không ?
    • 393 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    huhu sao ko có triển lãm cưới HN bạn nhỉ?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trien lam thoi trang & cuoi , cac ban co the di xem thoi trang khong nhat thiet chi la do cuoi.
    than men.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cong ty Babi la don vi khai sinh ra trien lam chu de Cuoi tu nam 1999 den nay. chuong trinh rat dep hoanh trang luon luon co su tham gia hon 30 nguoi mau Babi va cac ca sy noi tieng. Den voi Trien lam thoi trang & cuoi cua Cty Babi chac chan cac ban se hai long.

than men.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vi ly do rieng cty babi chi to chuc o nha thi dau Nguyen du, khong lam o Phu tho. xin moi ca ban den :

trien lam cuoi 2012 cua CONG TY BABI vao ngay 58,29,30/6 & 1/7 tai nha thi dau Nguyen Du.

CHI VOI TRIEN LAM CUOI cua cty Babi la to chuc tu nam 1999 den nay, con lai la trien lam khong chuyen nghiep.

than moi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TRIEN LAM CUOI 2012 cua cong ty Babi tu ngay 28,29,30/6 va 1/7 tai nha thi dau Nguyen Du
    chuong trinh dien ra 4 ngay tu 9g00 - 22g00.

moi ngay chuong trinh bieu dien deu khac nhau nen cac ban co the di den 4 ngay.
    than ai
    • 254 Bài viết

• 539 Được cảm ơn

Cho mình hỏi mình đã đăng ký nhận vé ở FB rồi nhưng nếu lỡ nhận được vé mời thì mình dự triển lãm bằng cách nào. Ai biết chỉ mình với.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 581 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Chắc năm ngoái làm ở HN rồi nên năm nay di cư vào TPHCM ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

có chị nào đăng ký nhận vé của 2sao không? Đã có chị nào nhận được chưa ạ? Sao em không nghe nói gì về việc đưa vé hết, cũng không biết khi nào mới có, lại càng không biết mình có được nhận vé hay không nữa??? Với có chị nào tuần sau đi 1 mình không, cho em đi ké với....
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị xem danh sách ở đây, http://2sao.vn/p1004c1007n2012061515...trang-cuoi.vnn. Mình đã đăng ký và cũng đã nhận vé của 2sao, rất là dễ, bạn chỉ cần đến 51 Trương Định (tòa soạn báo của Vietnamnet), đưa giấy chứng minh ra là nhận được thôi .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 102 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Ủa phải có vé mới vào đc á mọi ng? E tưởng vào cửa tự do chứ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 542 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

hic hic tình hình là t7 này e phải đi đám giỗ rùi, mà vé mời của em lại là t7 lúc 9h30 có chị nào có vé ngày cn đổi giúp em với ạh
    MTM2ODY2OTIxMQ

User : KIEUDIEM1703
    Pass : lpkdiem
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 93 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

có vé mời thì được ưu tiên gì so với vào cửa tự do vậy bạn?
    • 51 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các bạn ơi, phải có vé mời mới vào được phải không? . Bạn nào đã đi rồi chia sẽ với nha. Mình đã đăng ký nhưng không thấy tên trong danh sách.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

trên vé ghi là vé mời, không biết có bán vé ở đó ko nữa. Sáng nay em đi, chị lễ tân hỏi em muốn đi ngày nào, em đang còn phân vân thì chị ấy nói chị sẽ cho em tới 2 cặp lận, 1 cặp thứ 7, 1 cặp chủ nhật, mà ko cần đưa CMND hay gì hết luôn. Thik lắm lắm!
    • 264 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

253 Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.
    Mở cửa tự do từ 10:00 - 21:00, chỉ trong hai ngày: 30/6-1/7/2012
    Giá tiệc cưới trọn gói từ 590.000++ đồng thôi. Từ 31 bàn là bao gồm mọi thứ, cả tuần trăng mật ở Hà Nội với vé máy bay và phòng ở đó.

Mưa quà tặng thiệt đó nha!

trích mẹ Jolienhi
    Các mẹ có thể đến đó tham khảo, mình nghe nói có khá nhiều hình thức khuyến mãi đó.

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 102 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Tối nay vừa đi triển lãm về. Cứ tưởng hoành tráng lắm... Mình và ax vào lúc 8h. Vé 20k/ng. Có diễn thời trang áo cưới của các studio tham gia triển lãm. Xem đc Bảo Thy hát. 9h thì kết thúc diễn thời trang.
    Các gian hàng: codauchure, Milano, Lê Huy, Demi Duy, D'art Chocolate, ASoen...