TIN TÀI TRỢ.

Trang điểm và làm tóc ngày cưới ở Hoai Style

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.1K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,116 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Các chị ơi, em cưới tháng 12/2007, đang định đặt trang điểm và làm tóc ở Hoai Style (Giảng Võ) vì bạn em giới thiệu chị Hoài ở đó trang điểm và làm tóc rất đẹp. Không biết chị nào có kinh nghiệm ở đây chưa thì share với em với cho em yên tâm, hihi. Thanks các chị.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 87 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Có tớ đây. Chị Hoài trang điểm cho tớ cả 3 hôm đây: ăn hỏi và 2 hôm ăn tiệc. Lúc tớ cưới chị í chưa mở cửa hàng ở Giảng Võ đâu, cũng có tí quen biết, nhờ chị í đến tận nhà làm, cả 3 hôm đều 5h sáng, chính xác từng phút. Đằng ấy cứ yên tâm, chị í làm cẩn thận lắm và theo nhận xét của mọi người thì cô dâu trông cũng xinh,hiehie. Thích đánh đấm kiểu gì thì bảo, chứ tớ thì chả biết gì nên cứ fó mặc cho chị í
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,116 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Roài ôi, tớ cũng chả biết kiểu gì nên toàn phó mặc cho thợ thôi, thế nên hôm tớ đi chụp album, chị làm tóc bảo tớ có gương mặt cổ điển nên làm cho tớ một kiểu tóc vấn cao và đeo cái vương miện vào. Thực ra lên ảnh thì trông nó cũng không đến nỗi tệ lắm, nhưng mà hôm ấy chị ấy cài cho tớ một cái voan dài nên anh zai nhà tớ một mực bảo là trông giống ... Phật bà quan âm :Crying: ...
    Vậy nên tớ rút kinh nghiệm, phải đi tìm thợ trang điểm và làm tóc nào cứng cho nó yên tâm ... hehehe
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị ơi, chị Hoài này trang điểm giá cả thế naò ạ, có đắt lắm k ạ? E thấy chị Hoài này là ng hay trang điểm và làm tóc cho báo HHT đó ạ.Ngoài Hoài style ra thì hình như có Hường C trang điểm cũng đẹp( e hay thấy tên của chị này trên mấy tạp chí) nhg chị ý ở trong SG nên thỉnh thoảng mới ra trang điểm tại cơ sở 2 thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,116 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúmèođiệu Xem bài viết
    chị ơi, chị Hoài này trang điểm giá cả thế naò ạ, có đắt lắm k ạ? E thấy chị Hoài này là ng hay trang điểm và làm tóc cho báo HHT đó ạ.Ngoài Hoài style ra thì hình như có Hường C trang điểm cũng đẹp( e hay thấy tên của chị này trên mấy tạp chí) nhg chị ý ở trong SG nên thỉnh thoảng mới ra trang điểm tại cơ sở 2 thôi.
    Chị Hoài trang điểm ở nhà là 500k, còn đến nhà thì hình như là 700k, nói chung là không đắt. Còn chất lượng thì tớ thấy nhiều bạn khen, xem ảnh chị ấy trang điểm trên HHT thì thấy đẹp. Mình đã đặt trang điểm chỗ chị Hoài rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 87 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nếu lo thì các ấy cứ trang điểm thử hôm ăn hỏi trước xem thế nào nhưng nói chung tớ thấy chị Hoài làm okie lắm, rất cẩn thận mà tự nhiên. 500k bây giờ gần như là giá chung cho trang điểm cô dâu roài.
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị ơi, nếu mình chỉ trang điểm đi ăn cưới hoặc tiệc tùng thì giá cả vẫn thế à? Nếu mà em muốn sử dụng đồ trang điểm của em thì có đc k nhỉ vì e k quen dùng đồ lạ mà đồ của e sẵn có cũng khá đầy đủ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,116 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúmèođiệu Xem bài viết
    chị ơi, nếu mình chỉ trang điểm đi ăn cưới hoặc tiệc tùng thì giá cả vẫn thế à? Nếu mà em muốn sử dụng đồ trang điểm của em thì có đc k nhỉ vì e k quen dùng đồ lạ mà đồ của e sẵn có cũng khá đầy đủ.
    Cúmèođiệu ơi, trang điểm 1 lần giá cả là như vậy ko phân biệt "mục đích sử dụng" đâu :cool: . Còn việc dùng đồ của mình hay không thì bạn phải hỏi người trang điểm ý, mình cũng ko rõ đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 368 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Tớ chẳng bít gu mọi người thế nào, tớ thì hơi cầu kỳ một chút mà style trang điểm ở Hoaistyle hơi đơn giản. Tớ có chị bạn trang điểm ăn hỏi-cưới ở đấy, nhìn không khác trang điểm ngày thường là mấy.
    Mỗi ng 1 gu! Có thể bạn thích đơn giản thì sẽ hợp kiểu đó ^^
    Chúc là cô dâu xinh đẹp nhé!
    • 168 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có ai có địa chỉ của chị Hoài ko cho em xin với. Em sắp cưới mà chưa biết trang điểm ở đâu đây!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,116 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngọc Linh Xem bài viết
    Có ai có địa chỉ của chị Hoài ko cho em xin với. Em sắp cưới mà chưa biết trang điểm ở đâu đây!
    Chị Hoai Style ở 16 Giảng Võ, cạnh BX Kim Mã bạn Ngọc Linh à
    • 2,202 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

các chị ơi giúp chị em với, bà chị em cũng chuẩn bị cưới mà em thấy mọi người nói đến chị Hoài nhưng trang điểm thử của chị Hoài thì cô em gái em ko ưng ý, vì chị ấy trang điểm nhẹ , không làm toát lên vẻ đẹp có chị nào biết nơi nào trang điểm đẹp không ạ giúp em
    • 2,202 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tường Nghi Xem bài viết
    Bạn trang điểm ở cửa hàng áo cưói Lê - Hoàng Hoa Thám thử xem. Chị trang điểm là ca sĩ Minh Tuyết trong nhóm Con Gái, mình đã trang điểm và chụp ảnh ở chỗ chị ấy. Rất hài lòng :Battin ey:
    Chị có địa chỉ không để em đưa chị em đến, chị em cứ khó tính đòi trang điểm đẹp làm em mệt phờ may có WTT để tư vấn cảm ơn chị né
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ca nha ui , ai co anh co dau do chi Hoai style makeup post len cho e xem voi . thank u ca nha
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm trước vừa dẫn đứa em đến đặt lịch chụp ảnh, đặt anbum hết 13,5 triệu, chụp ngoại cảnh bên Bắc Ninh, thấy nói là có cánh đồng hoa cúc rất đẹp, với giá trên được mặc 3 váy cưới và áo dài phải đi thuê, được tặng môth ảnh phóng to và hai ảnh nhỏ, ngày mai 6h30 đã phải đến để trang điểm đây. Hy vọng ảnh đẹp.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em biết make up lily của chị Kim Dung make up cũng rất đẹp ,chuyên trang điểm cho các nàng trên báo!các chị vào web này tham khảo nhé!
    http://muare.vn/ThoiTrang/1699313.ttvn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hoai style trang diem phong cach nhe nhang,nhin co dau van xinh va van la chinh minh, khong nhu nhieu noi lam cau ky nhung nhin so den chu re cung o nhan ra duoc, moi nguoi mot so thik, ban phai xem minh thik nhe nhang hay cau ky nha.:Smiling:
    Mẹ yêu Bi nhiều :LoveStruc:

ticker_designer
    • 338 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói chung là chị Hoài trang điểm thì còn tùy mắt nhìn từng ng, ng thik kiểu tự nhiên, là chính mình thì mê tít, tớ vẫn vote cho Hoài
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 1,397 Bài viết

• 3,367 Được cảm ơn

avatar của em trang điểm chị Hoài nè..cả bộ ảnh cưới và ăn hỏi đc đăng lên báo và 400 fb khen đó ..ai mà thích trang điểm tự nhiên thì chị Hoài là số 1 đó