TIN TÀI TRỢ.

Trang điểm và làm tóc ngày cưới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dear các chị em,
    Em đang rất băn khoăn không biết nhiều chỗ trang điểm và làm tóc ngày cưới, em thích những tóc kiểu hàn quốc, và trang điểm đẹp tự nhiên, mọi người ơi, ai bít thì chỉ e với, . hic, , thanks mọi người rứt nhìu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 881 Bài viết

• 1,261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lahmy Xem bài viết
    Dear các chị em,
    Em đang rất băn khoăn không biết nhiều chỗ trang điểm và làm tóc ngày cưới, em thích những tóc kiểu hàn quốc, và trang điểm đẹp tự nhiên, mọi người ơi, ai bít thì chỉ e với, . hic, , thanks mọi người rứt nhìu
    Bạn nên tham khảo mấy topic về trang điểm đã có sẵn đó bạn, chứ hỏi chung chung vậy thì mọi người ko biết ý rồi khả năng của bạn thế nào để tư vấn đâu...chịu khó dạo 1 vòng là được nhiều thông tin có ích thôi.
    Nếu ko bạn vào topic tổng hợp này của mod tìm tên topic nào phù hợp với điều bạn thắc mắc thì click vào tham khảo xem sao: https://www.webtretho.com/forum/f630/...de-tai-676164/
    Topic Hội Cho Mượn váy cưới - vest - áo dài cưới - phụ kiện cô dâu
    https://www.webtretho.com/forum/f630/tang-3-cho-muon-vay-cuoi-hanh-phuc-ben-lau-1269582/
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,438 Bài viết

• 1,986 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lahmy Xem bài viết
    Dear các chị em,
    bạn phải nói là bạn ở hCM hay HN để mọi ngừoi có thể tư vấn nơi làm đẹp và thuê đồ đẹp nữa chứ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi chị em
    Mọi người cho em hỏi ở HN thì ở đâu trang điểm cô dâu đẹp ko?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không ai giúp em ah
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 173 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Đúng là em hỏi chung chung thế này thì khó lắm. Chị cũng đắn đo lắm khi lựa chọn chỗ nào chất lượng cũng được và giá cả phải chăng, đọc trên diễn đàn thì rất nhiều ý kiến, thực sự là khó lựa chọn nếu em thực sự không thử.
    Đầu tiên chị định chọn e Quách Ánh nhưng e ý lại bận mất nên chọn một e là bạn người quen. Đầu tiên e nên đi trang điểm thử, trao đổi kỹ với bạn trang điểm về tông màu e thích, chú rể có đen không, tiệc cưới của e trang trí màu gì, một cái quan trọng nữa là mi giả, e thích kiểu tự nhiên hay ấn tượng.
    Kinh nghiệm của chị đây: hôm ăn hỏi nhờ em ý về nhà trang điểm, Nhà chị hơi bị thiếu sáng và chị cũng quên ko dặn là ko thích đánh mặt trắng nên kết quả là bị già đi, mặt thì trắng hơn so với chú rể, nói chung không tự nhiên lắm. Đến hôm đón dâu, chị rút kinh nghiệm trao đổi thật kỹ và đến tận cửa hàng e ý thì kết quả vươt xa mong đợi, hihi, tóc đẹp và trẻ, mặt đánh cũng tự nhiên và đúng tone màu mình thích.
    Tóm lại e chọn ai cũng nên trao đổi kỹ càng vào. Còn số đt của em làm cho chị đây, nhà e ý ở 18 Cầu Đất nếu e quan tâm 0915558533
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ack ack, em so zi cac sis vi e chua co kinh nghiem , e sẽ tìm đọc lại, thanks mọi người nhiều nhiều. Em ở HCm các sis ơi.
    • 65 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ở HN thì bạn qua Phương Linh Âu cơ xem sao,mình thấy cũng đẹp lắm