TIN TÀI TRỢ.

Trang điểm Cô Dâu tại nhà khu vực SàiGòn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.15K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các Mẹ!!!

Em sắp tới ngày cưới rồi nên nhờ các Mẹ chỉ cho Em một số địa chỉ trang điểm tại nhà với.
    Mục đích là trang điểm cho Cô Dâu & Gia đình hôm ăn hỏi và trang điểm cho gia đình hôm cưới. Nhà Em không biết nhiều về trang điểm lắm, nếu các Mẹ biết ai giới thiệu cho em với nhe. Em thích trang điểm theo phong cách nhẹ nhàng.

Cảm ơn Các Mẹ nhiều lắm:
    Email: tuduykieumy@gmail.com
    Duy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn qua mục Cưới hỏi trên webtretho đi bạn ? Có thông tin make up nhiều lắm đó . Có đầy đủ tất tần thông tin cần thiết cho 1 đám cưới luôn
    .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 621 Bài viết

• 1,483 Được cảm ơn

Em liẹn lạc với tôi qua tin nhắn > Tổi sẻ gửi cho em tất cả video tự học trang điểm Việt , English. Em chỉ cần nhìn và thực tập. Àh quên ! em co hop thu roi mà
    de toi gủi cho em vao hop thu . Check mail bõ hay spam mail trong gmail của em nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 353 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Mỗi người một ý,không biết bạn ấy thì thế nào,mình vừa cưới xong,cũng tìm hiểu rất nhiều chuyên viên trang điểm,sau đó mình quyết định chọn chị Bích trước đây làm Princess vì chị ý cũng từng làm cho 3 người bạn của melion khi lên xe hoa.Phong cách tự nhiên,giá cả hợp lí.Bạn cứ liên lạc thử,nếu hợp thì làm,có thêm 1 sự lựa chọn.0913175728 .Chúc bạn thật xinh và tự tin trong ngày trọng đại của mình.
    Con là tất cả
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aithuongaighet Xem bài viết
    Em liẹn lạc với tôi qua tin nhắn > Tổi sẻ gửi cho em tất cả video tự học trang điểm Việt , English. Em chỉ cần nhìn và thực tập. Àh quên ! em co hop thu roi mà
    de toi gủi cho em vao hop thu . Check mail bõ hay spam mail trong gmail của em nhé
    Chị ơi,chị có thể gửi cho e mấy cái video đó được ko chị??e gần cưới rồi...ko co nhiều đieu kiện để thuê thợ make up về quê trang điểm ngày cưới,nên e phải tự mình make up cho ngay cưới,ma e thì chỉ biết chút chút thôi ak...mong tn chị
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mail của em nè chị yennhi13287vn@yahoo.com.vn