TIN TÀI TRỢ.

Tổ chức đám cưới ở Sóng Xanh - 6A Chùa Bộc! Mọi người thấy thế nào ạh!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.35K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,472 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tháng 12 này em cưới, e định đặt cỗ ở quán SÓng Xanh! Em định làm khoảng 30-40 mâm thôi! Khen chê có đủ cả nên e chả biết đằng nào mà lần. Mong các mẹ đóng góp ý kiến cho em zới! Gấp gấp!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,472 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko có ai giúp e ạh!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 605 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Có một lần mình cũng được mời ăn cưới ở đó. Thực sự là mình không thích. Mình không nhớ gì về mâm cỗ ở đó, chỉ nhớ là có rất nhiều anh chị lên giới thiệu là bạn cô dâu chú rể và hát tặng một bài. Họ ăn mặc đúng kiểu nghệ sĩ, tóc vàng mắt xanh và cũng ngồi 2 mâm cỗ, nói cười bỗ bã. Mình cứ thắc mắc không hiểu cô dâu làm giáo viên mà sao lại có lắm bạn ăn chơi thế, sau mới biết đó là do dịch vụ cưới ở Sóng xanh. Hôm đó về mình bị đau đầu mấy ngày, đó là mình còn trẻ chứ mấy người đứng tuổi ngồi nghe mấy bài hát nhố nhăng kêu trời kêu đất mãi
    • 1,896 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Theo mình, nếu có thể bạn nên chọn cưới ở VẠn Hoa Club hoặc Phố biển ( có chính xác k nhỉ? gần cổng sau trưởng KTQD có siêu thị Fivimart hay gì đó) thuộc hệ thống VẠn Hoa club ấy.
    Nhà mình mấy lần tổ chức ở Vạn hoa rồi ( Phố biển hay gì đó mình nói thì giá rẻ hơn). Mình cũng cưới ở Vạn Hoa Hoàng Quốc Việt. Mình thấy họ rất "Pờ rồ". MC lịch sự, chương trình hay, món ăn ngon và giá rổ tùy thuộc vào cách mình chọn món. Tiệc cưới của mình năm ngoái được mọi người khen từ tổ chức tới món ăn...
    • 141 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Hihi, mình đính chính lại là nhà hàng Sao Biển, tầng 2 siêu thị Fivimart, đường Đại La, cổng sau Đại học KTQD nhé (chắc là đúng bạn nhỉ?) Chỗ này gần nhà mình, cơ mà chưa ăn cưới ở đây bao giờ! Không biết họ tổ chức ra sao nhỉ? Bạn cho mình chút thông tin được không?
    pQuVp7

Yl2zp7
    • 1,896 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Mình chưa ăn ở đấy nhưng phụ huynh ăn và họ hàng nhà mình tổ chức ở đấy mà. Đợt đó nhà mình cũng tham khảo nhưng mình ở phía CG nên ở đó k hợp. GĐình mình bỏ phiếu cho Sao Biển là mức độ bình dân thì dịch vụ ok