TIN TÀI TRỢ.

Tìm nhà hàng tiệc cưới có sảnh lớn 50 bàn ở SG.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.6K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 420 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Các mẹ nào có kinh nghiệm đãi tiệc cưới hoặc từng dự tiệc cưới ở nhà hàng nào có sảnh lớn 50 bàn, giá cả khoảng 3.5tr đến 4.5tr/bàn, khuôn viên đẹp, cách tổ chức chu đáo, xin chỉ dùm mình ạ. Cám ơn các mẹ.
    con-gai-yeu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• joo
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heocont9 Xem bài viết
    Các mẹ nào có kinh nghiệm đãi tiệc cưới hoặc từng dự tiệc cưới ở nhà hàng nào có sảnh lớn 50 bàn, giá cả khoảng 3.5tr đến 4.5tr/bàn, khuôn viên đẹp, cách tổ chức chu đáo, xin chỉ dùm mình ạ. Cám ơn các mẹ.
    Mình thấy sảnh lớn thì có ơ Sinh Đôi, Quốc Thanh với White Palace ấy, giá cả cũng trong tầm mà bạn đưa ra. Lần trước mình có đi dự 1 đám cưới cũng đãi nhiều bàn như thế ở Sinh Đôi, tổ chức cũng chu đáo lắm (mỗi tội CD-CR hơi "sến" nên phần lễ hơi rườm rà ~ đúng fong cách Sinh Đôi, hihi), à, càng nhiều bàn thì càng nhiều khuyến mãi đấy!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,424 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

Mình vote cho Phong Lan vì phòng ốc thoải mái, nhìn cũng đàng hoàng, đồ ăn chấp nhận được, giá cả mềm. Nhà mình chỉ chọn Phong Lan cho 2 cái đám cưới rồi.
    • 420 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi joo Xem bài viết
    Mình thấy sảnh lớn thì có ơ Sinh Đôi, Quốc Thanh với White Palace ấy

Thanks Joo, Sinh Đôi thì nhiều người làm ở đấy quá, đâm ra nhàm chán. Còn White Palace hình như giá cả đắt đỏ hơn í. Quốc Thanh nghe nói là sảnh hơi nhỏ, không đủ 50 bàn, để mình liên lạc xem sao.

Có ai biết chỗ nào nữa không ạ? Mách dùm tớ với. :Rose:
    con-gai-yeu
    • 847 Bài viết

• 586 Được cảm ơn

Vậy là chỉ có WhitePalace là đáp ứng đủ yêu cầu của bạn đó. Sảnh của WP rất rộng và đẹp, Có thể chứa đc cả 200 bàn cơ đấy. Giá 1 bàn tiệc là từ 4.5t trở lên. Cô bé ở cty mình t8 tới cũng đãi tiệc ở đó. Cô ấy cho mình thông tin trên và khen ở đó đẹp lắm, nấu ăn ngon vì đã ăn rồi nên mới qđ đặt tiệc ở đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,511 Bài viết

• 2,239 Được cảm ơn

sheraton,
    new world
    Omi
    park Hyatt
    equatarial
    Rex vườn hồng
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,511 Bài viết

• 2,239 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdnhaga Xem bài viết
    Mình vote cho Phong Lan vì phòng ốc thoải mái, nhìn cũng đàng hoàng, đồ ăn chấp nhận được, giá cả mềm. Nhà mình chỉ chọn Phong Lan cho 2 cái đám cưới rồi.
    à, PHong lan thì cũng có thể chứa gần 80 bàn đấy
    cũng ok như gdnahaga nói đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,284 Bài viết

• 3,343 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có cái Vàng Son mới mở ở Mạc Đỉnh Chi, đồ ăn ngon 1 8 1 10 với Sinh Đôi, bài trí cũng rất sang trọng. Bữa đó tui đi hình như trên 40 bàn, nhưng k0 nhớ chính xác.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,645 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Bách Việt ở Mạc Đỉnh Chi cũng ok lắm, mình mới đi đám cưới nhỏ bạn ở đó tuần rồi, lich sự, ấm cúng, làm lễ cũng đẹp. Đối dịân với Vàng Son mà mẹ bearbie nói đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,653 Bài viết

• 5,599 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, đi đám cưới bây giờ ngoài việc lo khâu chọn nơi tổ chức đẹp, thức ăn ngon, lễ cuới chu đáo thì các mẹ lưu ý dùm khách 1 chút phần đậu xe nha. Rất bực mình khi đi đám cưới phải tìm nơi đậu xe và gần như 90% các nhà hàng đều ko quan tâm đến việc này tuy nhỏ mà ko hề nhỏ chỉ trừ có Sinh Đôi, White Palce làm việc này rất chu đáo. Để vào dự tiệc cưới được phải tìm chỗ đậu xe bở hơi tai mà khách tự tìm chứ nhà hàng chả hỗ trợ gì cả.

Mình thì ko thích ở Bách việt chỗ gửi xe, gửi xe máy còn thấy oải vì phải băng qua đường thì huống hồ gì xe hơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,653 Bài viết

• 5,599 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thanks Joo, Sinh Đôi thì nhiều người làm ở đấy quá, đâm ra nhàm chán. Còn White Palace hình như giá cả đắt đỏ hơn í. Quốc Thanh nghe nói là sảnh hơi nhỏ, không đủ 50 bàn, để mình liên lạc xem sao.

Có ai biết chỗ nào nữa không ạ? Mách dùm tớ với. :Rose:
    Sảnh ở QT đãi 60 bàn vẫn vô tư. Thức ăn ở đây được, sân khấu trang trí sang, lễ cưới dễ thương. Đậu xe thì khách hên thì xí được chỗ đậu bên siêu thị Citimart đối diện còn xui thì tự đi tìm nơi xa xăm. Đãi 50 bàn thì bạn nên tính chỗ đậu xe cho khách luôn nha, gặp 2 đám cưới cùng lúc thì con bon chen hơn
    • 1,941 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phong Lan đi bạn ... Nhưng nhà bạn định khi nào làm đám vậy ? vì bây giờ muốn có chổ phải đặt chổ trước cã năm đó bạn ơi...
    Nhẫn một chút sóng yên gió lặng
    Lùi một bước biển rộng trời cao
    • 788 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hi, sao không ai vote cho Nhà Hàng KSạn tân Sơn Nhất vậy ? sảnh trên lầu để gần 100 bàn luôn í. nhà em làm 2 cái ở đây luôn, rất ok, chỗ để xe thì vô tư luôn, có sân đi dạo và tản gẫu mát mẻ lịch sự nữa chứ.
    Mùa đông đến rồi, nhòa dấu chân em qua mùa thu - Từng cơn gió lạnh làm sắt se thêm hồn băng giá :Rose:
    Chợt khóe mắt cay - Chợt tim quắt quay - Tình ơi lắt lay, tựa lá úa trên cây buồn xoay... :Rose:
    • 150 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Có ai làm ở Sheraton chưa ạ? Em đi ăn thử thì thấy nó làm đồ ăn cũng ngon. Nhưng ko biết nghi thức lễ cưới ở đó tổ chức có hay ko?
    Đàn ông như 1 lọ nước hoa - mùi hương quyến rũ bay xa, để đàn bà xức vào... Đàn bà dùng nước hoa, để mê hoặc đàn ông khác
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 342 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

nếu bạn chưa tìm được thì mình chỉ cho chỗ có sảnh trên 1oo bàn với giá <3.5tr.
    03 Huyền Chân Công Chúa . quận 1. tp HCM
    • 176 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cardi Xem bài viết
    nếu bạn chưa tìm được thì mình chỉ cho chỗ có sảnh trên 1oo bàn với giá <3.5tr.
    03 Huyền Chân Công Chúa . quận 1. tp HCM
    Mình mới đi tiệc ở Phúc An Khang, sảnh lớn, có chỗ gửi xe, giá cả mình ko biết, bạn liên lạc xem nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,920 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Nếu là từ 50-55 bàn thì chị thử đến Happy Garden ở CMC Plaza (cũ- giờ là ST Nguyễn Kim- Tân Bình) xem. Cuối 2006 em cưới ở đấy thấy rất được, tổ chức tốt, giá tốt, thức ăn nhiều và ngon, chỗ để xe ngay trong khuôn viên. Mỗi tỗi sảnh đón khách hơi nhỏ, MC dở với lại ko có khuôn viên hữu tình như Đông Hồ thôi. Nhóm bạn thân OX e đi ăn đám cưới xong cũng làm luôn 3 đám ở đấy rồi đó (đám mới nhất là hôm CN vừa rồi)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 283 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MePond Xem bài viết
    sheraton,
    new world
    Omi
    park Hyatt
    equatarial
    Rex vườn hồng
    Những khách sạn này có thể setup 80 bàn được không các chị nhỉ? Dịch vụ cưới ở đây thế nào ạ?

Em up lên để các chị chỉ giúp em với!
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ks Windsor plaza cũng đuọc đó bạn, sảnh rộng, có thể đãi tới 100 bàn, đồ ăn cũng ok nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 400 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nha hàng Hoang Gia 324 Ly Thuong Kiet cung la lua chon tốt đó bạn, sảnh duoc đến Max 100 bàn luôn thì phải, vì nó làm hệ thống sảnh giữa có khả năng liên kết, thấy cũng cầu kỳ lắm. Hôm truoc đi an dam cưới 1 người bạn mời ~70 bàn nhung hầu hết tiệc vẫn nổi bật CD-CR, ấm cúng. Giá tiec cung cỡ tầm giá của bạn chọn, món an tuơng đối, bạn có thể đến thử trước. À tiện lợi là có chỗ để xe trước sảnh lưôn, bước ra vài bước lấy xe. Có điều chuong trình ca múa ko duoc hay lắm, nghe đồn do cô dâu chú re tiet kiem chọn giá rẻ, chọn package thì sẽ tốt hơn.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2