TIN TÀI TRỢ.

Tiệc cưới ngoài trời chị nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

ngày 14/2/2014 e sẽ tổ chức tiệc, tiệc ngoài trời nên băn khoăn lắm, chi phí dịch vụ như thế nào e vẩn còn đang lo, chưa nắm rõ được cụ thể + địa điểm, makeup + ao cưới + áo vest + thiệp mời hoa cưới+ chụp hình cưới+ quay phim .....
    Nhưng đã đưa ra thống nhất là khách mời 50 ng trở xún + tiệc buffet ngoài trời ( ở hồ bơi vào buổi tối)
    các chị có kinh nghiệm tư vấn giúp e nhé. Tuy là tháng 2 nhưng do vợ chồng em ở 2 nơi chồng lại bận việc nên việc di chuyển sắp xếp thời gian rất mệt lun

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 73 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không cho địa chỉ thì ai mà tư vấn được
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi weddingplannerhanoi Xem bài viết
    Không cho địa chỉ thì ai mà tư vấn được
    quên mất. e tổ chức tiệc ở Vũng Tàu.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, minh cũng sắp cưới ngoài trời nè... Hix... Chi phí cao ngất trời rồi. Nếu bạn ở Vũng Tàu thì ở gần biển không? Theo mình thì bạn chọn bãi biển tổ chức tiệc sẽ ok lắm á, trung bình công ty tổ chức sự kiện cưới sẽ kí hợp đồng làm theo ý tưởng đám cưới trong mơ của bạn, tầm 40-50 triệu chi phí trang trí ngoài trời đó bạn, nhưng đẹp lắm, bạn hãy cân nhắc và suy nghĩ cho kĩ nhé, nếu chỉ tầm 50 khách thì bạn có lẽ chỉ tốn khoảng 20-30 tr thôi. Mình biết nhiu đó thôi, mong là giúp dc bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,690 Bài viết

• 1,408 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham.ann Xem bài viết
    Bạn ơi, minh cũng sắp cưới ngoài trời nè... Hix... Chi phí cao ngất trời rồi. Nếu bạn ở Vũng Tàu thì ở gần biển không? Theo mình thì bạn chọn bãi biển tổ chức tiệc sẽ ok lắm á, trung bình công ty tổ chức sự kiện cưới sẽ kí hợp đồng làm theo ý tưởng đám cưới trong mơ của bạn, tầm 40-50 triệu chi phí trang trí ngoài trời đó bạn, nhưng đẹp lắm, bạn hãy cân nhắc và suy nghĩ cho kĩ nhé, nếu chỉ tầm 50 khách thì bạn có lẽ chỉ tốn khoảng 20-30 tr thôi. Mình biết nhiu đó thôi, mong là giúp dc bạn
    chi phí cho trang trí ngòai trời cao vì mức độ phủ rất rộng, không như trong sảnh. và còn tùy họ sẽ làm gì trong đám cưới của bạn nữa. bạn nên hỏi rõ bên weddingplan sẽ trang trí ý tưởng như thế nào, và tự đánh giá xem nó có đáng với số tiền mình sẽ trả hay ko ??? cung cấp dịch vụ là 1 chuyện, mang đến hài lòng mới là yếu tố hàng đầu
    đời là những chuỗi ngày dài cộng trừ yêu thương
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramden.0209st Xem bài viết
    chi phí cho trang trí ngòai trời cao vì mức độ phủ rất rộng, không như trong sảnh. và còn tùy họ sẽ làm gì trong đám cưới của bạn nữa. bạn nên hỏi rõ bên weddingplan sẽ trang trí ý tưởng như thế nào, và tự đánh giá xem nó có đáng với số tiền mình sẽ trả hay ko ??? cung cấp dịch vụ là 1 chuyện, mang đến hài lòng mới là yếu tố hàng đầu
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham.ann Xem bài viết
    Tks 2 bn nhé. Ban đầu mình tổ chức ngay bãi biển lun, nhưng cái phần k gian bên ngoài phải lo nhiều quá, mình sẽ làm ở hồ bơi, mình mới tìm dx 3 ks ở vug tàu có hồ bơi de tổ chức tiệc cưới (ks **** Khách sạn Capsaint Jaques, ks ***Khách sạn Sammy Vũng Tàu, ks****Khách sạn Sammy Vũng Tàu ) mình cug lo về các khoản trang trí giống như các bạn, do mình biết may chút ít về việc trang trí vải trải hay cổng hoa hay khăn bàn khăn ghế ... mình có thể mua vải về may còn hoa mình trang trí = hoa giấy nhún hoặc phong cách retro, sau này mọi thứ đó mình có thể cho các bạn lại. về số lượng khách của mình chỉ khoảng 50ng thui.
    • 127 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hóng ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

bây h là săn các dịch vụ khuyến mãi của các địa điểm đã lọc