TIN TÀI TRỢ.

tiệc cưới cho người thu nhập thấp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 983 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi đang chuẩn bị tổ chúc đám cưới vào tháng 7 dương lịch với mức chi phí phù hợp với túi tiền ,tôi đang tìm một nhà hàng phù hợp mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!!
    Thank !!!!!!!!!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình biết được nhà hàng cát khánh ở q.11 đó bạn,anh mình vừa tổ chức tiệc cưới xong nè,có thực đơn trọn gói,khuyến mãi hết dịch vụ ,tặng bia nước ngọt, nước suối luôn ak,mà giá chỉ có 2 triệu mấy /bàn thui ah
    • 309 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

bạn đưa ra mức phí bạn mún tổ chức bao nhiu l bàn
    thì moijg người mới tu van cho bạn dc
    bạn ghi chung chung wa
    này nhé
    từ ltr6
    ltr9
    2tr - 3 tr
    bạn mún trong khoảng nào
    Bí Mật Tạo Nên Sự Quyến Rũ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn,
    mình cung là một trong những người có thu nhập thấp giống như bạn đêy, hồi chuẩn bị cưới mình cũng đau đầu về vấn đề cỗ bàn, rồi các chi phí kèm theo cho đám cưới. Nhưng chi phí đau đầu nhất vẫn là phần cỗ bàn cho ngày cưới, làm sao mà phải vừa tiết kiệm, nhưng cỗ bàn cũng phải tươm tất một chút. Và ngày cưới cũng diễn ra êm đẹp, nhà miunhf là nhà gái nên cũng ko bị lỗ nặng lắm cho phần cỗ bàn. Tốt nhất là chi phí mình ko có nhiều thì m cũng nên hạn chế số lượng khách mời...thứ 2 bạn nên tìm hiểu một số công ty tổ chức tiệc lưu động, họ làm ăn cũng có uy tín và giá cả cũng phải chăng lắm. Hôm mình đặt cỗ cưới có 1 triệu dồng/mâm thôi nhưng cũng đầy đủ các món chính lắm. mâm cỗ cũng ko đén nỗi nào, cơ bản là mình cũng tìm được 1 địa chỉ nấu cỗ uy tín và chuyên nghiejp. bạn có thể lh theo số 0966 492 486 để được bạn đó tư vấn cho nhé.
    chúc bạn có một ngày cưới vui vẻ và tiết kiệm nhé
    • 2,326 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamnhi321 Xem bài viết
    tôi đang chuẩn bị tổ chúc đám cưới vào tháng 7 dương lịch với mức chi phí phù hợp với túi tiền ,tôi đang tìm một nhà hàng phù hợp mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!!
    Thank !!!!!!!!!!!!
    Với chi phí bạn dự trù là bao nhiêu?
    Địa điểm mà bạn cần ở khu vực nào?
    Có như vậy mọi người mới giúp bạn được.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn hỏi như vậy. Có ai biết nhà hàng nào ở khu vực Tân Bình, Gò Vấp không ạ?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RainyThanhThao Xem bài viết
    Em cũng đang muốn hỏi như vậy. Có ai biết nhà hàng nào ở khu vực Tân Bình, Gò Vấp không ạ?
    Hà nội thì được chứ HCM thì chịu Thím thôi !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 581 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Quan trọng là chủ thớt thuộc thành phố nào, khu vực nào và ngân sách dành cho đám cưới ước chừng khoảng bao nhiêu thì mới có thể nhận được tư vấn hợp lý nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đặt ở Nhà Hàng Cát Khánh, bạn đến tham khảo thử đi, giá cũng hợp lý hà, tầm 2,5 tr/bàn thui nhưng lại ngon, sảnh cũng đẹp và sang nữa