TIN TÀI TRỢ.

Thuê trang phục chụp ảnh cưới (Hà Nội) - Váy dạ hội, váy cưới ngắn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.96K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 95 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Các chị ơi,

Cuối tuần này Em đi chụp ảnh cưới rồi mà giờ vẫn chưa tìm được chỗ thuê đồ
    Em muốn tìm thuê váy dạ hội & váy cưới dạng ngắn (kiểu váy phù dâu), còn váy cưới dài thì bên chụp hình cung cấp rồi ạ.
    Em chụp ở Flamingo Đại Lải và định mặc 1 váy cưới dài, 1 váy cưới ngắn, 1 váy dạ hội & 1 váy casual.
    Như vậy có bị thay đồ nhiều quá, tốn thời gian ko ạ?
    Chị nào đã chụp ở Flamingo xem giúp Em mặc váy dạ hội có hợp với khung cảnh ở đó không ạ?
    Các chị thông thái chỉ giúp Em nhé :X
    Tặng hoa các chị nè
    Chờ reply của các chị

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ấy gọi cho tớ , tớ ở Lò đúc 0914330089 . tớ tên Hương nhé. tớ có hết tất cả đồ ấy cần thân . ấy có thể search google số của tớ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ấy nên mặc nhiều váy , thực ra, cô dâu nào cũng sợ nhiều , nhưng lại ít, vì tớ gặp rất nhiều trường hợp , luôn luôn có chữ " giá như thế này" giá như thế kia" , chú rể thì ai cũng chỉ muốn đi 1 lần , nên mình cứ phải chuẩn bị hết. có thể váy dạ hội ấy không cần thiết mặc kiểu cầu kỳ như kiểu ở các studio váy cưới , mình mặc kiểu đơn giản hơn, vẫn có sắc màu , đơn giản kiểu váy chiffong dạ hội, ko đính đá , trơn ý, thì sẽ hợp lý. bây h ng ta theo xu hướng đơn giản mà sang trọng . nên càng rườm rà càng lỗi mốt . Lời khuyên chân thành đấy
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

theo ý mình thì nên đổi váy dạ hội thành áo dài :P mà hok nhìu đâu bạn mình thay còn 5 bộ ý của mình 1 áo dài 2 váy cưới dài 1 cái dạng công chúa 1 cái thì dáng nữ thần ý. rùi 1 váy cưới ngắn và 1 váy tự chuẩn bị của mình nữa. bạn có thể ra ngay xã đàn thuê hum trước mình mới thuê váy cưới ngắn của các em ý. Thấy mấy cái yêu lắm mà giá cũng phải chăng. có 90k váy ngắn thui váy dài là 180k 1 ngày ^^
    • 251 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthu91 Xem bài viết
    theo ý mình thì nên đổi váy dạ hội thành áo dài :P mà hok nhìu đâu bạn mình thay còn 5 bộ ý của mình 1 áo dài 2 váy cưới dài 1 cái dạng công chúa 1 cái thì dáng nữ thần ý. rùi 1 váy cưới ngắn và 1 váy tự chuẩn bị của mình nữa. bạn có thể ra ngay xã đàn thuê hum trước mình mới thuê váy cưới ngắn của các em ý. Thấy mấy cái yêu lắm mà giá cũng phải chăng. có 90k váy ngắn thui váy dài là 180k 1 ngày ^^
    bạn ơi bạn thuê ở chỗ nào thế?cho mình xin 500 địa chỉ đc k hehe.mình cungz đang muốn thuê váy ngắn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

bạn xem ở link này nhé https://www.facebook.com/pages/Chie_...593809?sk=wall
    địa chỉ là 37/163 xã đàn bạn ak ^^
    • 251 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

bạn xem ở link này nhé https://www.facebook.com/pages/Chie_...593809?sk=wall
    địa chỉ là 37/163 xã đàn bạn ak ^^
    hihi cám ơn bạn nhé ^^ vào nghía fb thấy đồ cũng xinh xinh
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

hum trước mình thuê váy này cũng đơn giản mờ ngó qua có em nơ đỏ tay bồng cũng xinh lắm á mà mình thích tông nhẹ nhàng nên chọn váy này ^^ ra thuê bạn cứ thử thoải mái bạn ak :P vừa vào mình nhìn thích em này ngay nhưng vẫn thử 4 5 bộ song mới chọn đúng bộ này để thuê thui ak :P
    DSC01383_zps5a9bda6c
    • 251 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

hum trước mình thuê váy này cũng đơn giản mờ ngó qua có em nơ đỏ tay bồng cũng xinh lắm á mà mình thích tông nhẹ nhàng nên chọn váy này ^^ ra thuê bạn cứ thử thoải mái bạn ak :P vừa vào mình nhìn thích em này ngay nhưng vẫn thử 4 5 bộ song mới chọn đúng bộ này để thuê thui ak :P
    DSC01383_zps5a9bda6c
    uh váy này xinh nè hihi.bạn chụp ảnh cưới rồi àh hihi.đợt này cứ hay mưa nên mình chưa biết khi nào mới đi chụp đc nữa hiz hiz.chỉ có 2 tháng nữa là cưới rồi ko biết có kịp vụ album ảnh cưới ko :-s
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

^^ hôm chụp mình cũng sợ mưa quá tối trước ngày chụp mưa từ chiều đến tối gọi đt cửa hàng thì kêu khó đổi ngày lắm nên cố gắn cứ mò đến mà cũng may mình đi chụp đúng ngày mát nên hok bị mệt :P mà 7h tối về đến nhà thì trời mới mưa. Bạn đã đi đặt ngày chụp chưa. Mình cũng còn 2 tháng nữa là cưới vừa đi chụp hôm 20/9 song ^^
    • 251 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

tớ nhờ bạn chụp nên cũng linh động lắm,chỉ đang đợi qua đợt mưa này thì kiếm 1 ngày để đi chụp thôi.hi vọng là trời mau mau hết mưa.bạn chụp ảnh cưới mang theo mấy bộ đồ thế.tớ định mang váy cưới,áo dài trắng với thuê thêm 1 váy ngắn nữa,thế ko biết có ít quá k nhỉ?phải tội anh nhà tớ ghét chụp ảnh,cười như mếu ý nên chả biết có chịu đi chụp cả ngày đc k nữa
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Mình hok biết chỗ bạn chụp ntn nên cũng hok bít nt là nhìu hay ít nữa :P mình nghĩ bạn được cái nhờ bạn chụp thì chụp mỗi nơi 1 ít cũng hay :P mà nt thì phải thay nhiều đố phết đấy hôm trước mình chụp mình thay tổng cộng là 5 bộ và 6 7 kiểu tóc gì đó. Còn CR thì thay 4 bộ ^^ Mình cũng chả cười được ý nhìn máy ảnh là bị đơ nhưng may a thợ chụp ảnh vui tính nên a ý toàn trêu cho cười rùi chụp thui
    • 251 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

hihi hôm nay tớ mới fix lịch với thằng bạn để tháng 10 nó chụp ảnh cho tớ rùi.hồi hộp quá huhu.nàng dùng gói chụp ảnh trọn gói thì tiện nhỉ,h tớ còn phải lo đi tìm ng trang điểm hôm đó nữa
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

^^ nhưng lại hok vui như bạn được bạn chụp cho như kiểu 1 chuyến du lịch sẽ rất vui đó. Mà bạn tìm được người trang điểm chưa? bạn tính đi chụp trong ngày hay mất mấy ngày nt thuê người trang điểm đi cùng cũng khá tốn kém đấy mình dùng chọn gói mà tổng thiệt hại cũng lên 12tr cho vụ album ảnh với váy cưới rùi . Mà bạn đã đặt thiếp cưới chưa? Mình đặt ở chỗ chị người quen giá rẻ lắm có 2k => 3k5 1 thiếp thui ^^. Cả vụ tráp đồ ăn hỏi nữa bạn đã đặt được ở đâu chưa mình thấy ưng nhất 2 khoản này đi duy nhất 1 chỗ hok tham khảo ở đâu nữa luôn vì ai cũng ưng. Mà giá đồ tráp thì đảm bảo rẻ hơn ở hàng than nữa ^^. Đồ thì cũng đảm bảo tại người ta mang đến tận nhà cho mình kiểm tra nếu hok tin tưởng thì thay = đồ của mình cũng hok vấn đề gì. Em mình làm 7 tráp mỗi loại như bánh cốm trầu cau chè là 100 hết có 2tr7 thui :P còn mình làm 9 tráp mỗi loại 300 là khoản 8 hay 9tr ý tại nhà chồng đặt nên mình hok để ý :P trước anh mình làm cũng 9 tráp nt mà thuê cả xích lô hết có 8tr4
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi ở july co nhiều đồ cho CR để mặc không. CR nhà tới mới có 1 bộ vest đen thôi. hjk. Bh cũng chả bít mặc đồ j cả nữa. b chụp ở vườn hoa Nhật Tân và bãi đá ah? Tớ chọn gói 3 mà chưa bít chụp ở đâu bh. b có kinh nghiệm rồi thấy chụp ở mấy chỗ đấy thế nào? T cũng định đi thuê thêm váy ngắn để mặc hôm chụp. b bít ở đâu chỉ cho t vs nhớ. thanks b nhiu!
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtam3105 Xem bài viết
    Bạn ơi ở july co nhiều đồ cho CR để mặc không. CR nhà tới mới có 1 bộ vest đen thôi. hjk. Bh cũng chả bít mặc đồ j cả nữa. b chụp ở vườn hoa Nhật Tân và bãi đá ah? Tớ chọn gói 3 mà chưa bít chụp ở đâu bh. b có kinh nghiệm rồi thấy chụp ở mấy chỗ đấy thế nào? T cũng định đi thuê thêm váy ngắn để mặc hôm chụp. b bít ở đâu chỉ cho t vs nhớ. thanks b nhiu!
    Bạn qua trang 1 xem hộ tớ địa chỉ tớ thuê thêm váy nhé. Ở july hok có đồ cho CR đâu chỉ có 1 vest thôi. Mà nhà bạn có rồi thì cứ mang thêm nhiều sơ mi để CR thay là đc chứ vest ở cửa hàng thì sợ hok đc đẹp như của mình Đồ CR nhà tớ là tờ chuẩn bị toàn bộ hk lấy gì của cửa hàng đâu bạn ^^
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi ở july co nhiều váy cho mình lựa chọn không. sao t thấy nhiều váy có vẻ cũ quá, ko bít lên ảnh thế nào.hik.t hỏi cửa hàng bảo áo dài ăn hỏi ko nhiều, chắc t lại fai đi thuê cái khác mặc hôm ăn hỏi rùi. mình bảo cửa hàng mang cả xe đạp hôm chụp cũng đc đúng ko bạn. t thầy nhìu ảnh có xe đạp đẹp ghê cơ.hihi.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Mang theo cũng được đó bạn. Thấy các bạn ý bảo ngồi hơi chật là đc ý mà ^^. Váy cũ nhưng nên ảnh thì hok vấn đề gì đâu bạn. hok thì bạn quá topic july studio ý có cái ảnh váy xòe công chúa tớ mặc cái đó là cái mới nhất trong đám váy chụp ảnh đó. Mà dù sao cũng PTS nên chả sao đâu bạn ak cửa hàng nào cũng toàn váy cũ đề chụp ảnh thui trừ cửa hàng mới mở . Chứ hôm cái tớ mặc chưa kịp chụp mới chạy đc vài mét đã đấy đuôi váy quét đất bẩn dã man rùi. Mà đấy là ở intercon chứ như vườn hoa với Bãi đá thì mặt đất lem nhem bẩn nữa ý làm sao sử dụng cùng với váy mặc ngày cưới đc ^^. Áo dài ăn hỏi thì bạn thử xem các mẫu ở đấy nếu ưng thì chọn hok thì thêu vậy tớ cũng phải đi may áo dài ăn hỏi đấy. Nếu k lấy áo dài đc tặng 1 ảnh để bàn 20x30 bạn nhé ^^. Mà mình nghĩ bạn nên chọn 1 dáng váy 1 kiểu ý :P nt sẽ thay đổi hơn mà chọn cái dáng váy kiểu kiểu như cái tớ mặc :"> tung lên nhìn thích lắm ý như cái này này
    15_filtered
    17_filtered
    • 7 năm
    • 231 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

b ơi mình có váy cưới, váy dạ hội và cả váy ngắn, nếu b có nhu cầu để lại mail m send hình cho nhé
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hôm trước mình được một nàng chỉ cho may váy ngắn ở Trung Hàng Bông thấy rất ổn, giá váy ngắn khoảng hơn 600K mà thoải mái chọn màu, kiểu dáng rất mới và hợp mốt năm nay, mình đang mê mẩn loại ren bồng.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2