TIN TÀI TRỢ.

Thông tin về nhà hàng tiệc cưới Kim Thanh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.17K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình được bạn bè giới thiệu về nhà hàng này, nó nằm trong nhà văn hóa Q10, nghe bạn bè khen ngon và thức ăn nhiều. Mình muốn tham khảo thêm ý kiến các mẹ đã từng ăn qua nhà hàng này để dễ dàng quyết định.

Thank

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã book o đó rồi,người o q.10 thi full nên người ta giới thiệu mình BTPN ở đường Võ Thị sáu và lê quí đôn ở đó giá cũng rẻ,nhưng mặt bằng không đẹp như q.10,không biết món ăn như thế nào nữa?Ban thuê áo dài chưa?nếu có ý định may thì bạn ra chợ đại quang minh giá áo dài cũng ok,nhiều mẫu mã.
    • 309 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

chưa bik chỗ này
    nghe lạ
    ngoi hong avy
    Bí Mật Tạo Nên Sự Quyến Rũ
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho nay Thi trang tri hok dep ban a. Ban phai thue nguoi trang tri moi dep va mon an o day ngon lam. Nhat la mon vit quay an khong bi ngan ma ngon lam.. May mon khac cung vay.. Minh da an 1lan Tat nien vao cuoi nam ngoai...
    • 957 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

Tita cũng ăn tất niên ở đây, Đồ ăn khá ngon, phục vụ bình thường, chỗ giữ xe rộng rãi. Khuyết điểm là nhà hàng ko đẹp. Đối với nh ng chưa bít đến chỗ này thì sẽ gặp khó khăn khi tìm kiếm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cám ơn mọi người đã góp ý, do kinh tế eo hẹp nên đành chọn ăn ngon vậy, bùn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã từng dùng tiệc cuối năm ở Kim Thanh nhà hàng nấu ăn rất ngon thức ăn nhiều và phục vụ tôt, sảnh tiệc thì cũng tương đối ổn, bạn cứ yên tâm.
    • 309 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

kinh tế eo hẹp thì bạn dự trù bên nhà hàng là bạn muốn chi trong khoảng bao nhiu

bạn đưa mức giá lên trên web là mấy nhà cung cấp với mấy nhà hàng tiệc cưới tự họ kiếm đến bạn ah

thêm cái email nữa thì dù kinh phí eo hẹp vẫn tổ chức tốt dc bạn ah

menu 1tr5 - 2tr5 là giá trung bình cho những tiệc cưới kinh tế đó
    nhưng bạn phải chọn ở những nhà hàng xa trung tâm thì mới dc giá như vậy

chẳng hạn như quận tân phú - tân bình - phú nhuận - bình tân

chỉ có mấy quận này thì mới có mức phí đó

còn ngay trung tâm thì phải 3trieu trở lên là ít có khi phải 3tr5 nữa
    Bí Mật Tạo Nên Sự Quyến Rũ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn bạn có thể truy cập vào https://nhahangkimthanh.vn/ để biết thêm chi tiết.
    Với vị trí thuận lợi, không gian rộng lớn nằm trong khuôn viên Trung Tâm Văn Hóa Quận 10. Gồm 3 sảnh tiệc, có khả năng phục vụ trên 800 khách trong cùng một thời điểm. Bên cạnh đó, Nhà Hàng đã đầu tư cơ sở vật chất tiện nghi, với nhiều trang thiết bị hiện đại nhằm đáp ứng nhu cầu đa dạng trong việc tổ chức tiệc chiêu đãi, sự kiện và hội nghị.

240 Đường 3/2 Phường.12, Quận.10
    Đt: 08. 38657694

logo_kim_thanh
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thời gian trôi qua và những điều mới mẻ lại đến.
    Nhà hàng tiệc cưới Kim Thanh giờ đã hoành tráng lắm rồi.

comming-soon