TIN TÀI TRỢ.

Thiệp cưới, tranh in dấu vân tay, phông cưới....miễn phí, hoa cưới kim loại

• 9 Lượt chia sẻ
  • 21.4K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 100 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chị cũng mún nữa, mail cho chị với hathianhthu92@gmail.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban co the email cho minh vai mau thiep cuoi backdrop cua ban lam duoc khong?
    viee1292@gmail.com . cam on nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị oi, chị cho em file thiệp cưới và tranh in dấu vân luôn nha chị, thanh.pvhq1@gmail.com em thank c nhiều
    comment by WTT mobile view
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 128 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hoa cưới kim loại là như nào ạ?? E thì vẫn thích hoa tươi hơn chứ k thích hàng giả du là chất liệu gì đi nữa.
    • 197 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thiệp in dấu vân tay như thế nào hả mẹ nnos? thêm mẫu cho chị em tham khảo tận mắt đi ạ
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

🆘 " THIỆP CƯỚI NAM CHI " cung cấp cho các bạn một bộ sưu tập thiệp cưới “ RẺ NHƯNG CHẤT” ‼️ " " ❣️ Chúng tớ mong muốn đem tới cho các bạn một bộ thiệp " RẺ NHƯNG ĐẸP", mẫu mã "HIỆN ĐẠI, ĐỘC ĐÁO " và chất lượng đúng với tiêu chí "RẺ NHƯNG CHẤT" ▪️ Chúng tớ có xưởng in trực tiếp, không qua trung gian nên giá thành đến tới tay các bạn luôn là tốt nhất. ▪️ Chúng tớ sở hữu những chiếc máy in hiện đại nhất, đảm bảo chất lượng in ấn vô cùng đẹp. ▪️ Chúng tớ có đội ngũ thiết kế trẻ tuổi, sẵn sàng thiết kế miễn phí nhiều nội dung đến khi các bạn hài lòng 👍🏻 ❣️ Chúng tớ có đội ngũ chăm sóc khách hàng tuyệt vời, các bạn sẽ được phục vụ như những thượng đế thật sự, ngay cả sau khi các bạn in xong, chúng tớ vẫn luôn phục vụ các bạn nếu các bạn có nhu cầu ^^ ▪️ Các bạn lăn tăn vì số lượng in ít, đừng ngại " ALO CHO CHÚNG TỚ " vì chúng tớ luôn đáp ứng mọi nhu cầu của các bạn dù số lượng in ít hay nhiều ❤ ❣️ Đến với chúng tớ, các bạn không chỉ là khách hàng còn là những người bạn thân thiết đã tin tưởng và ủng hộ " Thiệp cưới Nam Chi" -------------------------------------------------- ‼️ ĐỪNG QUÊN GHÉ VÀO FANPAGE XEM THÊM NHIỀU BST THIỆP VÀ INBOX CHO CHÚNG TỚ, ĐỂ ĐƯỢC TẶNG QUÀ XINH XINH NHA 🎁 🆘 Tiệm thiệp cưới nhỏ xinh nằm trên con phố thơ mộng gần hồ Trúc Bạch 🏠 Showroom: Số 7 Châu Long, Ba Đình, Hà Nội (10h00 - 20h00) 🏘 Xưởng in: Bồ Đề, LongBiên 📲 Tel: 0906 008 999 - 0988 1503 87
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7