TIN TÀI TRỢ.

Quà tặng các nhà hàng tặng cho cô dâu chủ rể

• 0 Lượt chia sẻ
  • 881 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các chị, em đang làm khảo sát để tham khảo về dịch vụ quà tặng của nhà hàng dành cho những cặp kết hôn ở Hồ Chí Minh
    Mong các chị chia sẻ những món quà mà các chị đã nhận khi tổ chức đám cưới ở nhà hàng đó là gì ah ? nếu biết được giá trị khoảng bao nhiêu thì càng tốt ah^^

Em cảm ơn các chị nhiều!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix chưa có ai trả lời hết
    Em chỉ muốn biết được món quà mà nhà hàng đã tặng cho các mẹ khi đám cưới là gì thôi , vì đây là vấn đề mà em đang rất quan tâm và nghiên cứu
    Mong các mẹ giúp với!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 323 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Mình chưa hiểu ý bạn muốn hỏi gì. Mình nghĩ mỗi nhà hàng đều có ưu đãi dành cho khách hàng khác nhau. Vd như chỗ Riverside Palace mình đãi thì ko tặng quà, tùy thời điểm mà có các chương trình ưu đãi khác nhau nữa. Đợt này đang là tặng chuyến du lịch Six Senses Côn Đảo 3 ngày 2 đêm + free beer, nc ngọt trong 2h + thực đơn ưu đãi 3.6 gồm 9 món.
    Còn các nhà hàng khác thì ko bít tặng quà hay ưu đãi thế nào.
    About Me: Đã ko xinh lại còn xấu tính

Oqzlmj2Oqzlp7
    EEXBp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 98 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ah, mình cưới năm 2008, lức đó nhà hàng HImlam tặng mình máy nấu nước nóng siêu nhanh!
    VHKem7 ItrXp7
    h4xXp7
    • 579 Bài viết

• 891 Được cảm ơn

mình đc tặng bộ chén hàn quốc 6 cái + 6 cái muỗng cùng bộ, nhà hàng Phương Nam
    khắc khoải chờ rồng đến với ta.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ah mình muốn biết được món quà mà ngoài các dịch vụ trong tiệc cưới ra thì nhà hàng đã tặng các bạn những món quà gì , ví dụ có thể là 1 chuyến du lịch, 1 phiếu mua hàng, 1 món quà lưu niệm .... hay đại loại thế
    • 340 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Aqua tặng 1 phiếu giảm giá 2tr khi chụp hình trọn gói ở Happy gold, 1 áo cưới ở Happy gold, 1 phiếu giảm giá trị giá 2tr khi mua trang sức ở Cửu long, 2 viên kim cương khi mua nhẫn cưới
    MTM2MjYyNTAyMQ
    Yêu Cà Na của ba mẹ!
    MTM2MjU0MjEzNg
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 142 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Majestic tặng Milou 1 phòng Tân hôn, 1 bộ chữ Hỷ mạ vàng, 1 buổi ăn tối tùy chọn, đồng thời lo hết quà tặng khách mời hum đám cưới cho Milou.