TIN TÀI TRỢ.

package trọn gói của Hoàng Carô

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.02K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn ơi. Mình dự định sử dụng dịch vụ chụp hỉnh trọn gói của Hoàng Carô. Bao gồm chụp album, chụp hình, quay film, trang điểm ngày cưới luôn.
    Album là a. Hoàng chụp thì hoàn toàn tin tưởng, còn chụp ảnh trong ngày cưới là người khác chụp, cả quay film cũng vậy. Ah, quan trọng nữa là chị Ngân chỉ trang điểm chụp album thôi, còn trang điểm ngày cưới là một người khác đảm nhiệm, ko biết có ok không.
    Có bạn nào sử dụng trọn gói chưa? Tư vấn mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,842 Bài viết

• 8,325 Được cảm ơn

Bạn tham khảo thêm topic này nhé
    https://www.webtretho.com/forum/f630/...o-caro-378931/
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 777 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng mới thấy bên a Hoàng có 2 gói trọn gói mới , xem ra là khá tiện ích cho các cô dâu rồi . Em thì k có dùng gói này , chỉ chụp albumm thôi nên k biết. Nhưng hình phóng sự bên a Hoàng có 2 anh khác , 1 anh tên Sơn 1 anh tên Thái Trung chụp. Theo em thì anh Thái Trung chụp và lên layout album phóng sự đẹp hơn , nhìn đỡ rối hơn anh kia. Make up thì chị Ngân trang điểm album nào h có tiếng trên wtt rồi nên em hông khen nữa ha, còn make up tiệc là chị Tuyền , em có nc với chị này rồi , rất dễ thương , make up theo em là đẹp đó. Chị nào muốn xem mẫu chị Tuyền này làm thì vô website của caro í rồi xem mục ảnh cưới album của cặp Thái Trung - Kim Tuyền ( có 2 album , 1 ở PT , 1 ở ĐL ) thì sẽ thấy , trong hình chính là chị Tuyền tự make up chụp album luôn đó ạ .
    JSF8DFEJSF8p2