TIN TÀI TRỢ.

những địa điểm mất phí vào chụp ảnh cưới (hà nội)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi an-thao Xem bài viết
    Ui thế ah! Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé! Mình cũng chỉ định chụp 3 nơi thôi, chứ đi nhiều mệt lắm! Nghĩ đến đi chụp lại thấy mệt mà tò mò quá!!!hee...ah, tiện đây cho mình hỏi ở Bách Thảo, Bờ hồ và Bãi đá thì có những đồ gì ăn nhẹ không nhỉ? Mình định ăn nhẹ ở 1 trong 3 địa điểm trên nhưng ko biết có những đồ ăn gì? Mà giá rổ thế nào? có mắc quá ko? hic...
    Ah, cả nhà mình có ai đi chụp mấy địa điểm same same giống mình thì cho mình biết cả tiền taxi, tiền vào cổng và ăn nhẹ nữa thì tổng thiệt hại hết tậm bn?Hic...để mình còn cbị chứ lúc đó tẽn tò thì buồn cười lắm!!!!
    Chụp ở bách thảo và bãi đá có ăn nhẹ đấy..mỳ tôm úp hoặc xúc xích rán...bạn vào bách thảo mất 100k vào bãi đá cũng 100k tiền phí bạn nhé.còn nếu bạn đi 3 địa điểm đó cả taxi và tiền phí + ăn nhẹ mất tầm 600k bạn ạ...^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ôi thế ah, em lại cứ tưởng khu đấy ko thu phí, đúng là thời buổi cái gì cũng phải xiền. Mà tối hôm qua em lượn qua chỗ khách sạn Metropole HN, có mỗi góc ngã tư có mấy bộ bàn ghế và đèn treo đẹp đẹp, là chụp được ảnh thôi nhỉ. Ở bên trong có nhiều chỗ đẹp mà KS họ cho vào để chụp ảnh nữa không hả các mẹ? Cảm ơn các mẹ nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 95 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lytao_kute9x Xem bài viết
    Chụp ở bách thảo và bãi đá có ăn nhẹ đấy..mỳ tôm úp hoặc xúc xích rán...bạn vào bách thảo mất 100k vào bãi đá cũng 100k tiền phí bạn nhé.còn nếu bạn đi 3 địa điểm đó cả taxi và tiền phí + ăn nhẹ mất tầm 600k bạn ạ...^^
    Cảm ơn bạn nhiều nhé! Cuối tuần này nếu như bão ko về HN, thời tiết đẹp thì mình đi chụp. Có gì mình sẽ alo cho cả nhà nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,547 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

ui, hóng hớt mà không thấy ai vào chia sẻ kinh nghiệm hết, em 23 chụp rùi, cho em hỏi có vào được bên trong Metropol k? e thấy ảnh cưới toàn chụp ở bên ngoài thui.repl cho em nhé các chỵ
    • 46 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

BH hầu như vào chỗ nào chụp mà cứ thấy ảnh viện vs váy áo cô dâu nó đều đòi thu tiền (((((
    • 62 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình thì đang thick chụp mùa hoa cải, hum truoc thấy có đôi cd cr chụp ảnh vườn hoa cải đẹp quá, ko bít bao giờ thì hết hoa cải nhỉ, tháng sau mình mới chụp cơ, hic.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,547 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miuxinh201 Xem bài viết
    Mình thì đang thick chụp mùa hoa cải, hum truoc thấy có đôi cd cr chụp ảnh vườn hoa cải đẹp quá, ko bít bao giờ thì hết hoa cải nhỉ, tháng sau mình mới chụp cơ, hic.
    hoa cải thì đến cuối tháng 11 đầu tháng 12 cơ mà. Sang tháng 11 nó mới toe toét nhìn mới đẹp. hihi, bjo thì nhìn lơ thơ lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 105 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

anhso-031054_VYwedding_0229
    bãi giữa sông Hồng
    • 546 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cũng định ra bãi giữa sông Hồng chụp ảnh cưới anh chị ạ. nhưng vẫn đang băn khoăn vì sợ sụt cát lắm, báo chí dạo này viết nhiều nên cũng băn khoăn
    • 105 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

anhso-221234_vy001

anhso-221950_vy002
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị em, em là lính mới tò te ra nhập diễn đàn và cũng đang có nhu cầu tìm hiểu về một số địa điểm chụp ảnh tại HN. Em đau đầu về vụ này quá! các bậc tiền bối cho em xin ít kinh nghiệm, em cũng muốn chụp ở khu biệt thự hồ tây nhưng ko bit nó ở chõ nào và có mất phí chụp ko, có bác nào biết chỉ em với
    • Thành viên webtretho
    • 7 năm
    • 621 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Ôi sao đâu cũng có phí cắt cổ vậynhic hic lại thêm 1 dòng vào mục chi phí rùi
    • 41 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

bây giờ chụp đi đâu thấy cô dâu chú rể là bị thu phí ,theo em đi chụp trong phố cổ ,hàng mã không mất phí ,các con đường như Kim Mã ,Hoàng Diệu ,..chứ vào quán cafe hay vườn hoa bãi đá đều mất phí cả .Nhưng nói chung mình cả đời có mỗi bộ ảnh cũng không nên so đo quá ,chỗ nào hợp sở thích và ý tưởng của bộ ảnh thì nhào zo thôi,hihi
    • 123 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bây giờ ở đâu người ta cũng kinh doanh mà. Nhưng thà mất phí một chút nhưng họ tạo điều kiện cho mình chụp còn hơn là bước chân xuống là người ta chửi. Mệt mỏi lắm các nàng ah
    • 77 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

mình định tuần sau chụp ảnh cưới mà chưa biết chọn đâu. Mình thì thik chụp sen Hồ Tây lắm nhưng đi qua thấy hoa ít quá, định chụp ở bãi Đá sông Hông thì đang mua nước hix hix tiếc quá cơ. Có ai chụp trước mình tư vấn giúp mình với
    Tôi mong bạn có đủ hạnh phúc để trở nên ngọt ngào....Đủ từng trải để mạnh mẽ...Đủ nỗi buồn để biết cảm thông.....Đủ hi vọng để hạnh phúc ....Và có đủ tiền để mua quà tặng Tôi
    Chúc bạn có đủ!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chi_sweethome Xem bài viết
    mình định tuần sau chụp ảnh cưới mà chưa biết chọn đâu. Mình thì thik chụp sen Hồ Tây lắm nhưng đi qua thấy hoa ít quá, định chụp ở bãi Đá sông Hông thì đang mua nước hix hix tiếc quá cơ. Có ai chụp trước mình tư vấn giúp mình với
    hôm 25 vừa rùi mình vừa chụp ở sen này bạn.chụp ở sen chỉ vậy thôi k nhiều hoa được nữa đâu vì ng ta còn hái để bán nữa mà.hôm mình chụp ảnh cưới ở đấy hết phí là 300k ( 1 bó sen với nhờ 1 anh đẩy thuyền ra hơi xa để chụp ).vườn nhãn Thanh trì thì 50k tàu hoang 150k, quán cafe thì tùy số tiếng mình chụp rồi quy ra
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì thích nhất barbeta nhất tuy đắt 1 tý nhưng chất !
    • 146 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cho mình hỏi phí chụp ở vườn nhãn hết bao nhiêu vậy ạ? Mình định chụp ở vườn nhãn- gia lâm
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 648 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

cho e hỏi giá cả năm ngoái đến năm nay k biết có thay đổi j k nhỉ? m định chụp ở Hoàng Thành, bãi đá sông Hồng và cafe Chillout
    • 77 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Hì mình vừa chụp ảnh cưới xong, mình ko chụp ở Chillout nhưng bạn mình có đi tham khảo hình như phí chụp là 300K đấy bạn à. Bạn cứ hỏi người ở studio chụp cho bạn ý, người ta đi chụp nhiều nên nắm rõ giá rổ lắm
    Bạn chụp ở bãi đá Sông Hồng thì gần mấy vườn hoa, mùa này hoa Bách Nhật nở màu tím kết hợp với váy cưới trắng nhìn nổi & đẹp lắm. Hì hì chúc bạn chụp ảnh được thuận lợi nha
    Tôi mong bạn có đủ hạnh phúc để trở nên ngọt ngào....Đủ từng trải để mạnh mẽ...Đủ nỗi buồn để biết cảm thông.....Đủ hi vọng để hạnh phúc ....Và có đủ tiền để mua quà tặng Tôi
    Chúc bạn có đủ!!!!!!!!
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4