TIN TÀI TRỢ.

những địa điểm mất phí vào chụp ảnh cưới (hà nội)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.3K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 69 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_tam_anh Xem bài viết
    mình định chụp ở Hàng Mã vào dịp Rằm Trung Thu. có bạn nào đã chụp ở đó và có kinh nghiệm gì giúp mình không? mình cảm ơn trước nhé!
    hihi mình cũng thích lém. Mình dự định chụp vào đầu tháng 9. Bạn chụp ảnh cưới ở đâu vậy?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 762 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_tam_anh Xem bài viết
    mình định chụp ở Hàng Mã vào dịp Rằm Trung Thu. có bạn nào đã chụp ở đó và có kinh nghiệm gì giúp mình không? mình cảm ơn trước nhé!
    bạn mình vừa đi chụp ảnh ở Hàng mã về, tớ thấy bây h Hàng Mã k đẹp như ngày xưa vì h người ta k được bầy hàng tràn ra ngoài nữa rồi, mà tất cả phải thu vào phía trong nhà, nhìn ảnh thấy chật và tối lắm :Sad:
    …Cuộc sống vốn ngắn ngủi, hãy hôn thật chậm, cười thoải mái, yêu chân thành và tha thứ thật nhanh…

Sẽ hát bài cho anh và ru anh yên giấc tối

Qt30p7

3iump7

vnqvp7

“Hãy nhìn ra ngoài cửa sổ nhé. Nếu những cành cây đang nhẹ rung trong gió. Thì người mà em yêu cũng đang yêu em. Hãy lắng tai nghe nhé. Nếu em nghe thấy nhịp đập trái tim em. Thì người mà em yêu cũng đang yêu em…”
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hi, đợt trước bạn em có chụp ở Avalon trên Cầu Gỗ, khung cảnh nhìn khá sang trọng các chị ạ . Tuy nhiên hôm đó bạn em mặc đồ dạo phố để chụp 1 số kiểu, mình có dùng nước, lại vào buổii trưa vắng khách nên quản lý ở đó không tính phí
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 260 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

hic, h mới biết là chụp ảnh mất tiền, hôm nay mình phải hỏi lại chỗ mình thuê chụp ảnh mới được, không thì lại cãi nhau vụ tiền phí này
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Híc giờ đâu cũng phí ghê quá cơ ý >"<. Chị nào chụp ở vườn hoa bách nhật màu tím chưa ạ ? có mất phí gì nhiều không ạ ?
    " Sống trong đời sống cần có một tấm lòng ...."
    • 762 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthien144 Xem bài viết
    Híc giờ đâu cũng phí ghê quá cơ ý >"<. Chị nào chụp ở vườn hoa bách nhật màu tím chưa ạ ? có mất phí gì nhiều không ạ ?
    hôm bạn mình đi chụp thì mua 1 bó hoa ở đấy rồi nhảy xuống chụp k bị tính phí gì cả
    …Cuộc sống vốn ngắn ngủi, hãy hôn thật chậm, cười thoải mái, yêu chân thành và tha thứ thật nhanh…

Sẽ hát bài cho anh và ru anh yên giấc tối

Qt30p7

3iump7

vnqvp7

“Hãy nhìn ra ngoài cửa sổ nhé. Nếu những cành cây đang nhẹ rung trong gió. Thì người mà em yêu cũng đang yêu em. Hãy lắng tai nghe nhé. Nếu em nghe thấy nhịp đập trái tim em. Thì người mà em yêu cũng đang yêu em…”
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GHV Xem bài viết
    Chia sẻ 1 địa điểm chụp nữa mà mình định đi chụp đây. Flamingo Đại Lải resort. Đẹp. nhiều chỗ chụp : hồ, bãi tắm nhân tạo, rừng cây, quán cafe đẹp. Giá là 3 triệu (phí chụp) cao hơn là gói 4 triệu (chụp cả biệt thự mẫu của bọn nó nữa). Nhân tiện rủ rê luôn tuần sau hết bão, thứ 7 ngà 6/8 bạn nào đi chụp chung với tớ đi
    may quá tóm được nàng .mùng 9.9 này minh cũng lên đó chụp.bạn cho mình biết để liên lạc trước được không?
    • 66 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng mới đi chụp ảnh cưới ngoài trời đây. Mình chụp ở cafe Align, Ks Metropole và Hoàng Thành Thăng Long. Ở Metropole ko mất phí, cà phê Align 400k/h, Hoàng Thành TL 200k.

Chụp ở Align đắt mà lại đông ơi là đông. Hôm mình đi chụp là sáng thứ 2 mà có đến hơn chục đôi CD-CR đang chụp, thêm một đội thợ chụp ảnh, ánh sáng, trang điểm, ... nên khung cảnh rất chi là nhốn nháo, phải tranh nhau góc chụp, tranh thủ tạo dáng chụp cho nhanh còn đến ng khác.

Ở Hoàng Thành TL khá vắng vẻ, khung cảnh cổ kính mặc áo dài chụp rất hợp. Họ thu 200k cho mình chụp thoải mái cả ngày cũng được.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có bạn nào bít vào chụp ảnh ở Thiên Đường Bảo Sơn thì mất phí bao nhiêu k?mình định đi chụp ở đó mà k bít chụp ở đó có đẹp k nữa, hx
    • 132 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=bimbimtom;20102746]hôm bạn mình đi chụp thì mua 1 bó hoa ở đấy rồi nhảy xuống chụp k bị tính phí gì cả[/QUOTE

mình vừa đi chụp hôm 17/9 ở vườn hoa bách nhật nè, tính phí 60k/ đôi đó bạn, bạn bè đi xe máy cùng thì gửi xe 10k/xe, hic, giờ cái j cũng chém ác lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GHV Xem bài viết
    Chia sẻ 1 địa điểm chụp nữa mà mình định đi chụp đây. Flamingo Đại Lải resort. Đẹp. nhiều chỗ chụp : hồ, bãi tắm nhân tạo, rừng cây, quán cafe đẹp. Giá là 3 triệu (phí chụp) cao hơn là gói 4 triệu (chụp cả biệt thự mẫu của bọn nó nữa). Nhân tiện rủ rê luôn tuần sau hết bão, thứ 7 ngà 6/8 bạn nào đi chụp chung với tớ đi
    bác ơi cho em hỏi trên Flamingo Đại Lải resort vào chụp ảnh phí là 3 tr là cho 1 đôi chụp ảnh cưới hay thế nào ah . Đội bậu sậu trang điểm , làm tóc ,chụp ảnh ... thì cũng trọn gói trong 3 tr ah .Các đôi đi ghép với nhau có đc ko để em lập hội share với các đôi cho hạt dẻ nhỉ . Có đôi nào có chung ý tưởng thì lập hội nhé , em book chụp vào 23/10.
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomitday Xem bài viết
    bác ơi cho em hỏi trên Flamingo Đại Lải resort vào chụp ảnh phí là 3 tr là cho 1 đôi chụp ảnh cưới hay thế nào ah . Đội bậu sậu trang điểm , làm tóc ,chụp ảnh ... thì cũng trọn gói trong 3 tr ah .Các đôi đi ghép với nhau có đc ko để em lập hội share với các đôi cho hạt dẻ nhỉ . Có đôi nào có chung ý tưởng thì lập hội nhé , em book chụp vào 23/10.
    theo mình tìm hiểu thì phí vào Flamingo là mất 2t9 cho cả 1 ekip của cả đoàn và sẽ đc free 1 bữa ăn trưa cho cdcr nhưng chỉ 1 đôi cdcr thôi nhé...ko ghép đôi đc đâu...hihi.còn nếu bạn có thẻ vip vào khu đó sẽ đc off 20% phí vào chụp đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 95 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng đang rất quan tâm đến vấn đề này! Hôm qua mình đặt lịch chụp rồi nhưng chưa biết chụp ở đâu? mà gói chụp cuả mình ko bao gồm tiền taxi, chi phí vào cổng và chi phí ăn nhẹ nữa? ai có kinh nghiệm thì share cho cả nhà cùng biết chi phí vào cổng của các địa điểm chụp ảnh ở hà nội?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbimtom Xem bài viết
    hôm bạn mình đi chụp thì mua 1 bó hoa ở đấy rồi nhảy xuống chụp k bị tính phí gì cả
    Hôm qua mình vừa chụp ở đó về nè. Nếu bạn chụp ảnh dã ngoại thì 10k/ người, ảnh cưới là 50k/đôi, hoa 10k/bó nữa.Ở đâu cũng mất tiền hết bạn ạ
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi an-thao Xem bài viết
    Mình cũng đang rất quan tâm đến vấn đề này! Hôm qua mình đặt lịch chụp rồi nhưng chưa biết chụp ở đâu? mà gói chụp cuả mình ko bao gồm tiền taxi, chi phí vào cổng và chi phí ăn nhẹ nữa? ai có kinh nghiệm thì share cho cả nhà cùng biết chi phí vào cổng của các địa điểm chụp ảnh ở hà nội?
    Ở hà nội bjo gần như chỗ nào cũng mất phí bạn ạh
    Thành cổ : 200k
    Văn miếu : 200k
    Cafe thì tùy quán bạn ạ. từ 200k -500k
    Vườn hướng dương + bách nhật thì 50k mỗi vườn(nhưng bjo hoa hướng dương hết rùi bạn nhé)
    Bãi đá : 100k
    MÌnh vừa chụp xong nên mới có hoa hướng dương và hoa bách nhật rất đẹp bạn ạ.
    Chúc bạn có đc 1 bộ album đẹp như ý nhé...^^
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 95 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lytao_kute9x Xem bài viết
    Ở hà nội bjo gần như chỗ nào cũng mất phí bạn ạh
    Thành cổ : 200k
    Văn miếu : 200k
    Cafe thì tùy quán bạn ạ. từ 200k -500k
    Vườn hướng dương + bách nhật thì 50k mỗi vườn(nhưng bjo hoa hướng dương hết rùi bạn nhé)
    Bãi đá : 100k
    MÌnh vừa chụp xong nên mới có hoa hướng dương và hoa bách nhật rất đẹp bạn ạ.
    Chúc bạn có đc 1 bộ album đẹp như ý nhé...^^
    thế hả bạn! Chán nhỉ? Mình cũng định đi chụp ở làng hoa bách nhật, không biết còn hoa không mà phí là bao nhiêu?ah, tiện đây cho mình hỏi là chụp ở Bách Thảo thì hết bao nhiêu?có tính cả người đi kèm CD, CR ko? còn mình muốn chụp ở Bờ hồ Hoàn Kiếm không biết có mất phí không nhỉ? Bạn nào biết thì chỉ cho mình với?
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi an-thao Xem bài viết
    thế hả bạn! Chán nhỉ? Mình cũng định đi chụp ở làng hoa bách nhật, không biết còn hoa không mà phí là bao nhiêu?ah, tiện đây cho mình hỏi là chụp ở Bách Thảo thì hết bao nhiêu?có tính cả người đi kèm CD, CR ko? còn mình muốn chụp ở Bờ hồ Hoàn Kiếm không biết có mất phí không nhỉ? Bạn nào biết thì chỉ cho mình với?
    CHụp hoa bách nhật vẫn con nguyên bạn ạ chưa hết đâu.giá là 50k cho 1 đôi cd-cr.còn vào bách thảo la 100k cho cả đoàn bạn nhé.Hồ gươm thì ko mất phí nhé...^^
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 95 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lytao_kute9x Xem bài viết
    CHụp hoa bách nhật vẫn con nguyên bạn ạ chưa hết đâu.giá là 50k cho 1 đôi cd-cr.còn vào bách thảo la 100k cho cả đoàn bạn nhé.Hồ gươm thì ko mất phí nhé...^^
    Ui thế ah! Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé! Mình cũng chỉ định chụp 3 nơi thôi, chứ đi nhiều mệt lắm! Nghĩ đến đi chụp lại thấy mệt mà tò mò quá!!!hee...ah, tiện đây cho mình hỏi ở Bách Thảo, Bờ hồ và Bãi đá thì có những đồ gì ăn nhẹ không nhỉ? Mình định ăn nhẹ ở 1 trong 3 địa điểm trên nhưng ko biết có những đồ ăn gì? Mà giá rổ thế nào? có mắc quá ko? hic...
    Ah, cả nhà mình có ai đi chụp mấy địa điểm same same giống mình thì cho mình biết cả tiền taxi, tiền vào cổng và ăn nhẹ nữa thì tổng thiệt hại hết tậm bn?Hic...để mình còn cbị chứ lúc đó tẽn tò thì buồn cười lắm!!!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mọi người ơi cho em hỏi chụp ảnh cưới theo phong cách HN cổ thì vào Quốc Tử Giám có mất phí chụp ảnh, ngoài vé vào cửa hok?
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Babyswallow Xem bài viết
    Mọi người ơi cho em hỏi chụp ảnh cưới theo phong cách HN cổ thì vào Quốc Tử Giám có mất phí chụp ảnh, ngoài vé vào cửa hok?
    Bạn vào QTG mất 200k tiền phí thôi...ko mất thêm tiền gì nữa...^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4