TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn giúp e nên chọn studio chụp ảnh cưới nào ở Đà Nẵng ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.48K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ ạ!
    Còn vài tháng nữa là e cưới rồi, e chưa biết nên chọn studio nào chụp hình cưới giá cả phải chăng mà chất lượng. Em cũng có xem qua mấy studio nhưng càng nghiên cứu càng loạn. Như Tuart thì màu e rất thích nhưng nghe nhiều người nói là tuart chủ yếu photoshop chứ ảnh không thật, mấy chỗ khác giá nó thấp thì e lại sợ không đẹp. Hình người ta đăng quảng cáo thì ảo quá không biết mình có được vậy ko. Các mẹ ai đã chụp ảnh cưới ở studio nào ở Đà Nẵng rồi giúp em vs, huhu, mẹ nào có ảnh có thể cho e tham khảo với được không ạ. Em xin cám ơn ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bộ ảnh đẹp và tự nhiên quá dâu ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn chia sẻ của bạn nhiều nha. Cho mình hỏi bạn chụp gói nào của Tuart vậy ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh đang rất thích mấy kiểu như thế này ở Đà Năng không biết nên chụp vào khoang thời gian nào là đẹp và tránh mùa mùa mưa ạ
    Ảnh này mình sưu tầm trên fanpage thấy yêu quá trời luôn nè.
    jUVON-XMXeEQGA81rB4awqlaQhJVOwvkW4fg_703NYtJOGWy54wtMI4eAwB_4C7QKvmMchhxyx-cLyosYZncf8TGpLgEcAkom2xQdwUKc37V1KdCXsHJxYfKRuZAqGlJCTfhHRK2Mmn2l2t41o1-BtQ7_sYLgKxG8y_Vgnir8nHXeryuMI9ACTMCRCYBhgUPjs6kipiGIJWu9LczMpEFwWXnI8vhpF3ytTUSM88vh7bCCLT8ZghO3THgDYq1BJ2s2JfImnassvAMbIAH__hWrgYaA9GdBDBzBy6VB6rTOEGEgvIUyNPq5fo4pbWCUG3-HOY3G_Tk-hjz3OirRtjz_WMsvFRiv7dwWsC75C_3303YV8R4CgHfVIe3ahKFG8vf5qcXVtPsPY235n6RntDDcPoUklthyItwIjaZ_qwn0hzXoMGLRiqHCV4XXJbgzlXLw6Z-08xbvSkDyevDvbA71ToDzaj-WAzmknre4LLNtoH6X53UTBVIN-Tis8P8hcCnC40_uO5iuaulDtXifgPJVrMOjRzIDqwhAJSVO3GVE853DJT-ZVrTjF8nfkJBA6lSjxFXRi711kSh-UCyRDeHo8BGK-ifHF028kk_l3eUgaCig8SywrEWtcikqG21j0u0y0Vic0PcE4RhQWrMAmZHb-lmyvjcSf0ulM30YXjws0gGgOTxav3j3lQ5_t1L3b743DI6odpivirfz-uSOyilzJIity-GwjxOaVcQw7no1RKsGYrM58hzwTAxXOzXkWDFSYLkEjscjCd3riV_LMkRI4ewViPSwTelbt53lLnXKQ2pXHjFTw80VxIBSOfRkI3OEyMZha1ZIg
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,291 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: anlinh090496 - hiamleemin - NgocHoang2206

Smod6 đã xóa những bài tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6