TIN TÀI TRỢ.

Nhờ Các Chị Tư Vấn Giúp Em . Nhà Hàng Tiệc Cưới !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.72K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là tháng 9 này em tổ chức đám cươi nhưng hiện tại em chưa tìm đc cái nhà hàng nào ok cả , Anh / Chi nào đi trước thấy nhà hàng nào ok chia sẽ và tư vấn giúp em với - Em đang o HCM . Thanks các A/C nhiều - Chúc Sức Khỏe !
    Ah còn A/C biết chổ nào chụp hình rẻ và đẹp tư vấn giúp em luôn với ....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 205 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Khoản nhà hàng thì bạn phải cung cấp đầy đủ chi tiết thì mấy chị ở đây mới tư vấn được chứ, chẳng hạn như budget, ý tưởng, địa điểm…
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang tìm nhà hàng nào gần quan 1 và quan 3 hoac quan 5 cũng đc ,
    Nhà hàng nào đc đc một chút theo ý các chị , đừng tệ quá là đc rồi àh ... quan trọng là cách phục vụ của nhà hàng có Pro ko . Đồ ăn ngon ngon một chút ah ,
    Thanks các chị !
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn biết LIDO o quận 5 ko? nha hàng đó đồ ăn ngon mà phục vụ tốt của bà Việt Kiều mở có chi nhánh bên Cali( Mỹ ).Giá cả fai chăng lắm tầm 2tr5/bàn.Nhà mình 2 cái đám cưới đều đãi ở đây ai cũng khen hết đó bạn.Chương trình có dạ vũ Samba với vũ công đẹp lắm.Có 2 sảnh nhỏ trên lầu và lớn ờ dưới đất.Có gì bạn đến đó tham khảo nha
    • 608 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

mình mới vừa đặt tiệc ở nhà hàng ÁI HUÊ q5 nè,nói chung nhà hàng này có tiếng lâu năm rồi,mình nghĩ cũng kô cần nói nhiều về nó.Thích nhất ở chổ này là kô bắt mình đặt cọc theo từng đợt và kô bắt buột đặt cọc theo % như những NH khác.Kô làm đứng số tiền của mình,nhưng Nh nàu kô nhận đặt món ăn trước (kô giữ giá thực đơn) còn 15 ngày trước ngày cưới đến nhận thực đơn mới rồi đặt tiệc luôn (chắc chắn là thực đơn lên giá theo thị trường rồi).bia và nước ngọt tính theo giá đại lý,cũng ok lắm,phục vụ mỗi bàn 50k..................
    chụp hình thì Lucky anh & em trên đường ÂU CƠ q11,đẹp,và nhẹ nhàng......áo cưới mới và đẹp lắm (kô chia áo chụp và áo thuê,bạn muốn lấy cái nào tùy ý,mới 100% cũng cho chụp luôn,hầu như kô có tiệm nào như vậy) mình mới chụp hồi cuối năm........ai coi cũng khen áo đẹp (buồn 5')nhưng ng trg hình cg ko kém hihihih
    giá cả tùy bạn chọn khổ album,mình chụp 30*30=6 triệu album (trọn gói sẽ lợi hơn,bnhiu thì mình kô biết,vì kô có hỏi)
    Mong vài thông tin này giúp được bạn nha.............àh nếu mua nhẫn cưới (đá quý & xoàn) thì đến 45-47 Lão Tử p14 q5 nha,giá cả và phục vụ đều tốt,nh kiểu lạ lắm,mình ăặt trang sức cưới ở đây,mà giờ còn thích nh kiểu khác nữa,nhg kinh tế kô cho phép đành hẹn lại vậy........
    mong bạn tìm được nới ưng ý và mau côống đặt nhà hàng nha
    tho20va20nhim
    Thỏ papa & Thỏ mama đang chờ đón Thỏ baby
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanhuy1987 Xem bài viết
    mình mới vừa đặt tiệc ở nhà hàng ÁI HUÊ q5 nè,nói chung nhà hàng này có tiếng lâu năm rồi,mình nghĩ cũng kô cần nói nhiều về nó.Thích nhất ở chổ này là kô bắt mình đặt cọc theo từng đợt và kô bắt buột đặt cọc theo % như những NH khác.Kô làm đứng số tiền của mình,nhưng Nh nàu kô nhận đặt món ăn trước (kô giữ giá thực đơn) còn 15 ngày trước ngày cưới đến nhận thực đơn mới rồi đặt tiệc luôn (chắc chắn là thực đơn lên giá theo thị trường rồi).bia và nước ngọt tính theo giá đại lý,cũng ok lắm,phục vụ mỗi bàn 50k..................
    chụp hình thì Lucky anh & em trên đường ÂU CƠ q11,đẹp,và nhẹ nhàng......áo cưới mới và đẹp lắm (kô chia áo chụp và áo thuê,bạn muốn lấy cái nào tùy ý,mới 100% cũng cho chụp luôn,hầu như kô có tiệm nào như vậy) mình mới chụp hồi cuối năm........ai coi cũng khen áo đẹp (buồn 5')nhưng ng trg hình cg ko kém hihihih
    giá cả tùy bạn chọn khổ album,mình chụp 30*30=6 triệu album (trọn gói sẽ lợi hơn,bnhiu thì mình kô biết,vì kô có hỏi)
    Mong vài thông tin này giúp được bạn nha.............àh nếu mua nhẫn cưới (đá quý & xoàn) thì đến 45-47 Lão Tử p14 q5 nha,giá cả và phục vụ đều tốt,nh kiểu lạ lắm,mình ăặt trang sức cưới ở đây,mà giờ còn thích nh kiểu khác nữa,nhg kinh tế kô cho phép đành hẹn lại vậy........
    mong bạn tìm được nới ưng ý và mau côống đặt nhà hàng nha
    Cho mình hỏi 1 chút nha !Bạn đặt tiệc có dc chọn sảnh như mấy nhà hàng khác ko ? vì nhà mình người Hoa , nên muốn đặt nhà hàng Ái huê , nhưng hôm trc mình vô hỏi , bị phán 1 câu xanh rờn :mới đầu năm mà đặt tiệc cuối năm ( pó tay) ,mình đám cưới đầu tháng 10 mà hôm mình đi hỏi là đầu tháng 3 rồi ! Nên thấy mất hứng ko hỏi thêm nữa !
    • 608 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

trời ai tiếp bạn âậy,mình cũng là ng Hoa nên mới đặt ở đó nè,mình thì tháng 3 cưới,nhưng tháng 10 năm trước đã đi đặt chổ rồi,còn việc chọn sảnh thì mình kô rõ,vì mình đặt gần 60 bàn nên được cho lên lầu 3 (sảnh lớn nhất rồi).còn kô thì ở lầu 2,nói chug mình thấy ở đây cũng ok mà.....giá cả rất hợp lý,nhưng cuối năm có thể lên giá nữa đó,hnay mình cũng mới bị cú sốc giá cả,lên hơn 300k so với lúc đặt chổ :Sad:
    tho20va20nhim
    Thỏ papa & Thỏ mama đang chờ đón Thỏ baby
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 318 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zuandme Xem bài viết
    Em đang tìm nhà hàng nào gần quan 1 và quan 3 hoac quan 5 cũng đc ,
    Nhà hàng nào đc đc một chút theo ý các chị , đừng tệ quá là đc rồi àh ... quan trọng là cách phục vụ của nhà hàng có Pro ko . Đồ ăn ngon ngon một chút ah ,
    Thanks các chị !
    Quan trọng là bạn chi cho đám cưới mình bao nhiu xiền? Muốn 5 sao thì có Kumho, Sheraton, Caravella, Park Hyatt... Thường chút nữa thì có Rex, Conti.....mà muốn rẻ hơn nữa thì có Vàng Son, Callary, Bách Việt....Đều ở Q1 & Q3 theo ý bạn, đồ ăn ngon, phục vụ pro
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình có biết Nhà Hàng Cát Khánh ,trên đường lãnh binh thăng đó bạn, tháng 1 năm ngoái anh 2 mình đặt tiệc ở Nhà hàng đó,món ăn thì khỏi chê lun, sảnh thì sang trọng,khi đặt tiệc nhân viên còn gửi cho anh mình Voucher chụp ảnh,áo cưới bên Thiên Đường nữa, giảm giá tới 25% lun
    • 173 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình thì thấy ưng ý vô cùng phong cách phục vụ cũng như chiêu Khach hết mình của đội ngũ sale ở Gala royale mạc đĩnh chi.Thiết kế cũng ấm cúng, nhg chỉ phù hợp cho tiệc dưới 30 bàn. Mình cưới cách đây hơn năm thì thấy nhà hàng này là lựa chọn của nhiêu ng. Ko biết gio có thay đổi gì ko, bạn thử tham khảo xem
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đến Nhà Hàng Cát Khánh thử xem, nge bạn bè cũng khen sảnh đẹp, món ăn lại ngon nữa, mình cũng có dự tiệc ở đó 1 lần ùi, cũng ok lắm bạn
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy mọi người khen nhiều về Nhà Hàng Cát Khánh, bạn mình đã dự tiệc ở đó, hỏi ý kiến thì cũng oky lắm, sang năm mình cũng cưới định tổ chức ở Cát Khánh đấy, bạn nào tổ chức rồi cho mình xin thêm ý kiến nha.