TIN TÀI TRỢ.

Nhà hàng tiệc cưới Unique

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.1K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn ở đây có ai có kinh nghiệm gì về nhà hàng tiệc cưới Unique trên đường Phạm Văn Hai (đối diện chợ PVH) không? Hôm qua ghé qua U thấy vẫn còn đang chỉnh sửa. Nhà hàng cũng có nhiều khuyến mãi hấp dẫn quá, làm mình đắn đo ghê, hehe

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tham khao www.vietnam-weddings.com de co nhung y tuong doc dao cho dam cuoi cua ban.Tony.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng mới đến đó tìm hiểu chương trình khuyến mãi nè, thấy nhà hàng cũng đẹp lắm, được tặng nhẫn cưới và bia suốt tiệc lun nhưng không biết thức ăn thì như thế nào????...hic.....
    Chứ mình thì mình kết phần trang trí trang trí theo chủ đề bên U này lắm nhé, được chọn màu tùy ý mà còn miễn phí 100% nữa chứ, mình đang chờ đến cuối tháng này lên U xem họ trang trí thế nào rồi đặt cọc lun................Gia đình mình thì ok hết chương trình bên U goy.....
    • 309 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

nhà hàng này mới mở mà, cũng dễ tìm nữa
    còn chỗ để xe thì sao bạn

rồi nếu đãi chìu thì giao thông có ổn ko nhất là chỗ dành cho xe hơi ý
    vì khúc phạm văn hai xưa giờ nó kẹt xe ko ah
    nên cũng sọ sợ

mà quan trọng là thức ăn với cách phục vụ
    thức ăn ok là quá good oài
    mấy mẫu trang trí bên U mĩnh xem trên web ùi, nhưng hình 3D nhìu wa nên chưa bik ở ngoài có khác hem

bữa nào lên tham quan thử xem nó ra sao
    Bí Mật Tạo Nên Sự Quyến Rũ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thứ 2 vừa rồi mình cũng mới đi an tiệc cưới ở đây, đám cưới của anh Thái Bảo, nghe nói là tiệc đầu tiên, thích nhất là cây đàn piano để ở sảnh,nhìn sang trọng. Món ăn cũng ok, thích nhất 2 món Gỏi pha lê và lẩu cá lăng ^^
    • 309 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

bạn đi ăn rồi có chụp hình lại hem

post lên cho mọi ng xem với
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh da dat tiec Thoi Noi cho con trai minh vao chu nhat nay, se comment de cac ban tham khao nhe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 309 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

ngồi hóng RP của bạn
    ..........
    nhớ chụp nhìu nhìu hình nhá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm chủ nhật tuần trước mình có dự tiệc cưới của bạn mình ở Unique, thấy bảo đó là tiệc cưới đầu tiên ở U. Ở ngoài đường nhìn vào thì thấy ko quá ấn tượng, nhưng không ngở khi bước vào mình thấy khá đẹp và sang trọng. Nhân viên phục vụ tương đối chuyên nghiêp (nhìn mấy em phục vụ bàn chiều cao tuy khiêm tốn nhưng cứ same same nhau nên thấy ngồ ngộ hay hay, lại đứng xếp thành hàng thẳng tắp nữa chứ :-)
    Về khoản món ăn mình thấy rất vừa miệng, đúng là có món gỏi pha lê tôm thịt gây ấn tượng nhất, ăn vừa ngon mà không bị ngán. Nghe nói chủ của trung tâm này cũng có kinh nghiệm tổ chức tiệc cưới ở những chỗ khác rồi, giờ đầu tư thêm ở khu vực này nưa thì phải.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sorry ban nhe vi lu bu nen khong nho chup hinh mon an. Theo minh nhan xet va cung hoi nguoi than va ban be cua minh thi mon an o Unique rat ngon, phuc vu tot. Hom qua minh cung dat mon "goi thach tom thit", rat thich mon nay ... Noi chung hom qua minh thay ok
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới tổ chức tiệc cưới ở dây xong. bên đây có chỗ để xe ở dưới hầm nên rất tiện cho khách đi dự tiệc. Thức ăn ben Unique nấu củng ok lam bạn ak.
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình không biết nhà hàng như thế nào nhưng mới vô tham khảo là mất cảm tình rồi tham khảo tiệc cưới lại mất phí giữ xe , rủi tham khảo nhiều lần rồi sau.
    Lúc mình đi tham khảo là chưa xông gì hết đó sảnh đang sữa chữa không biết phải hình dung sao luôn cũng không có hình ảnh sảnh trên máy vi tính nữa.
    Giờ nghe nói làm xong rồi nhưng nhớ lại lúc trước nên cũng không mún tham khảo lại
    • 708 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lila57 Xem bài viết
    Hôm chủ nhật tuần trước mình có dự tiệc cưới của bạn mình ở Unique, thấy bảo đó là tiệc cưới đầu tiên ở U. Ở ngoài đường nhìn vào thì thấy ko quá ấn tượng, nhưng không ngở khi bước vào mình thấy khá đẹp và sang trọng. Nhân viên phục vụ tương đối chuyên nghiêp (nhìn mấy em phục vụ bàn chiều cao tuy khiêm tốn nhưng cứ same same nhau nên thấy ngồ ngộ hay hay, lại đứng xếp thành hàng thẳng tắp nữa chứ :-)
    Về khoản món ăn mình thấy rất vừa miệng, đúng là có món gỏi pha lê tôm thịt gây ấn tượng nhất, ăn vừa ngon mà không bị ngán. Nghe nói chủ của trung tâm này cũng có kinh nghiệm tổ chức tiệc cưới ở những chỗ khác rồi, giờ đầu tư thêm ở khu vực này nưa thì phải.
    Chính xác đó bạn. Chủ nhà hàng này với bếp trưởng có kinh nghiệm tổ chức tiệc cưới ờ nhiều nhà hàng lớn khác rùi, bây giờ đầu tư thêm Nhà hàng này nữa đó... Hôm qua mình có đi dự khai trương ở nhà hàng này, thấy đội ngũ phục vụ rất chu đáo, tổ chức bài bản, đồ ăn lại ngon nữa.. So với mặt bằng giá tại khu vực trên thì như vậy là khá ổn đó...
    tpjLRVHtpjLp7

ei9XSfiei9Xp7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cam on moi nguoi vi thong tin nay nha. Chieu nay minh va Ox tuong lai se den Unique de tham khao ne. Ve cach trang tri thi tren website kha la an tuong roi. Nhung ve thuc an va phong cach phuc vu thi khong danh gia duoc, hom nay doc dc mot vai comment cua cac ban...minh cam thay cung nhe nhom nguoi...bua gio lan loi tim noi to chuc ly tuong phu hop voi budget cho minh

Thanks All! (Se update neu nhu co thong tin gi cho moi nguoi nha )
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chuẩn bị làm đám cưới vào tháng 9 năm nay. Mình đang phân vân giữa 2 nơi, là nhà hàng Đông Phương và TT Hôi nghị-Tiệc cưới Unique.

Thiệt ra nhà hàng Đông Phương là nơi quen thuộc, được nhiều người biết tới, món ăn vừa ăn với nhiều người. Song, sảnh tiệc và cách bày trí thì cũ kỹ, không được vừa ý mình lắm.
    Gần nhà có 1 chỗ mới mở là Trung Tâm Hội Nghị -Tiệc cưới Unique (đối diện chợ Phạm văn Hai). Chỗ này, theo mình là sảnh tiệc đẹp, vừa với số bàn mình dự tính đặt. Tuy nhiên, giá thực đơn hơi cao so với những nhà hàng khác, chứ ko chỉ so với riêng Đông Phương. Thêm 1 điều nữa là: vì mới mở nên có lẽ ít người biết. Ngay chính bản thân mình cũng nghĩ chỗ này "thường" thôi, nếu như ko thử bước vào xem, và thấy trang trí ở đây. Mình rất thích.
    Unique đang khuyến mãi, khá hấp dẫn. Mình rất muốn "thử", nhưng chuyện cưới xin cả đời,.. cứ đắn đo mãi.

Các chị, các bạn cho em xin ý kiến tham khảo. Hoặc ai đã từng dự tiệc ở Unique, xin cho em ý kiến.
    Em xin đội ơn nhiều
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ban HiuMiu87 oi, ban xem thu thong tin comment cua moi nguoi ve Unique theo link ben duoi nha

https://www.webtretho.com/forum/f3311/nha-hang-tiec-cuoi-unique-1630901/index2.html

H
    om qua minh cung co ghe hoi tham ve chuong trinh ben do. Vi ho kha la moi nen comment minh thu thap dc cung khong nhieu lam. Nhung nhung comment dau tien thi thay kha la kha quan, sanh tiec trang tri dep, theo tung theme chu de.

Minh cung dang consider Unique lun ne.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatra177 Xem bài viết
    Minh da dat tiec Thoi Noi cho con trai minh vao chu nhat nay, se comment de cac ban tham khao nhe
    Chị Hoatra177 ơi,

Tụi em đang rất hóng tin review của chị về Unique nè
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quánh dấu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao rồi bạn? Có tin tức gì mới ko?
    • 6 năm