TIN TÀI TRỢ.

Nhà hàng tiệc cưới tại Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.54K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang cần tìm các nhà hàng có tổ chức tiệc cưới tại Hà Nội với các tiêu chí sau:
    - Giá cả: trung bình.
    - Không gian: ấm cúng, không quá lớn ( cho khoảng 25-30 mâm), có chỗ bãi để xe

Các mẹ biết chỗ nào giới thiệu cho e với. Thanks các mẹ nhiều nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 63 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn phải đưa ra yêu cầu muốn tổ chức ở khu vực nào chứ ? như tớ nhà và công ty ở khu Cầu Giấy nên tổ chức ở Vạn Hoa Mĩ Đình cho thuận tiện cả 2 bên .
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nhà e ở trần duy hưng,cũng đang hóng xem
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

nếu nhà bạn gần khu thái thịnh thì thử qua 96 thái thịnh nhé ^^ mâm nhà mình 1tr550k mà đc tặng luôn cả xe đón dâu đấy, Mấy thứ phòng tiệc cả rượu và bánh gato MC cũng đc free hết ^^. Nhân viên thì nhiệt tình có gì hỏi qua mail cũng đc luôn. Mà phòng cưới đẹp :X chỗ để xe thoải mái cả oto 12 chỗ cũng đc luôn. Mỗi đường vào là hơi tối tí :P mà nhà mình làm buổi tối bật đèn lên sáng nhìn cũng đc lắm ^^. Có phòng bé tối đa 35 mâm mình nghĩ phòng đó với nhà bạn là vừa ấm cúng hok bị thừa or thiếu.
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

96 thái thịnh ,nhà hàng tên gì hả bạn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

nhà hàng Sư tử bạn ak.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm giống chủ topic nè.
    • 251 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

tớ đặt tiệc cưới ở Thúy Nga plaza.chỗ này có 2 hội trường thôi,tầng 1 thì nhỏ hơn,cũng tầm 300 khách thì phải.nhược điểm là phòng hơi bị nhiều cột nên cảm giác k thích lắm.nhà tớ đặt ở tầng 2,đc max là 600 khách nhưng mà nhà tớ chỉ mời dưới 400 khách thôi.ở trên thì chia theo mâm 10 nên như của nhà tớ rơi vào khoảng 30-40 mâm.k biết bạn chủ top cần 25-30 mâm 6 hay mâm 10 nữa.giá cỗ thì từ hồi giữa năm tớ đi hỏi thì tính cả tiền đồ uống (lấy của nhà hàng ý) thì tầm hơn 300k/ng 1 tý thôi.còn bây h thì giấcr thị trường tăng lên thế,châc giá cỗ cũng lên theo 1 xíu.nhà hàng đấy ở Đội Cấn nàng nhé,đoạn cuối đường gần Bưởi ý.
    àh còn chỗ để xe thì rất vô tư k phải lo lắng j :d
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

123 nguyễn phong sắc,nhà hàng whte house tớ đã từng ăn ở đây thấy ngon,vừa xem giá thì thấy giá mềm lắm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vạn Hoa ở Fivimart phố Vọng hợp lí đó b
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn muốn tổ chức ở khu vực nào?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b tới khách sạn windy 23 thông phong đi. hôm trước mình tới đó rồi, nhưng uma và uba muốn tổ chức tại nhà với cả ở đó tổ chức được khoảng 40 mâm trong khi mình là 60 mâm. khách sạn đó 3sao đới
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonghuyen88 Xem bài viết
    nhà e ở trần duy hưng,cũng đang hóng xem
    Ngay Khuất Duy Tiến có hội trường của Nguyên Đình hay Nguyễn Đình gì gì đó bạn. Bạn thử hỏi xem. Mình thấy ở đó có bãi gửi xe rộng lắm. bạn gọi trực tiếp mà hỏi 0963786792. Mình chẳng nhớ bạn ý tên gì
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 120 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu muốn tìm nhà hàng tốt thì phải có tiền chị à, tiền nào của nấy mà
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các nàng nên tìm hiểu trực tiếp vẫn hay nhất[IMG]DSC_0132_zps7cmp4ojh[/IMG][IMG]DSC_0108_zpsaujlcitu[/IMG]