TIN TÀI TRỢ.

nhà hàng tiệc cưới quận tân phú

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tháng 9 này mình cưới, mình đang phân vân không biết lựa chọn nhà hàng nào, hôm trước mình có đi xem nhà hàng Hoàng Long ở Âu Cơ, giá cũng được, đang phân vân với nhà hàng Thiên Thai, các bạn tư vấn cho mình với.
    Nói thật, kinh phí của tụi mình rất eo hẹp, chỉ có khoảng 2,5tr bàn ( luôn bia)
    Có bạn nào đi dự ở nhà hàng Hoàng Long chưa? cho mình ý kiến nhé
    Đa tạ mọi người

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi bạn, bạn liên lạc với mình Xuân - 0903929637, mình sẽ giúp bạn.
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chào bạn,
    Tháng 6 này mình cũng cưới nè. Mình tổ chức ở Vườn Thiên Thai. Bữa đi cọc bàn giá mình thấy giá thức ăn bên đó cũng nhiều mức lắm, thấp nhất hình như là 1tr9 và cao nhất 2tr8. Nhưng mà giá đó lúc xăng chưa lên, h xăng lên thì chắc có xê dịch 1 tí. Nói chung là bên Vườn Thiên Thai đãi cũng ok. Chi phí của bạn bao nhiêu đó mình nghĩ là được đó. Còn k ấy bạn ghé qua Nam Bộ coi thử, giá bên này cũng same same, đãi cũng ngon. Bữa trước mình xem qua thì hết sảnh rùi.
    Mình thích bên vườn Thiên Thai vì khuôn viên rộng, gửi xe cũng thoải mái. Nếu có đặt bên đó bạn chọn sảnh Hoa thiên Tuế, sảnh này tương đối ok hơn so với các sảnh khác (từ 25-30 bàn). Còn nhà hàng Hoàng Long của bạn nói thì mình k biết. Vài chia sẽ mong là giúp ích dc cho bạn. Lúc trước khi mình chưa quyết định dc nhà hàng cũng rối lắm. Mà h lo xong rùi khỏe dc 8 phần. Chúc 2 bạn vui và hạnh phúc.
    • 36 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi WeddingSaving Xem bài viết
    hi bạn, bạn liên lạc với mình Xuân - 0903929637, mình sẽ giúp bạn.
    bạn ơi, bạn nói cụ thể hơn nhé, tks bạn