TIN TÀI TRỢ.

Nhà hàng tiệc cưới Phú Nhuận, có mẹ nào đãi tiệc ở đây chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà hàng này đồ ăn rất ngon, cơ quan mình đi ăn về ai cũng khen, phục vụ cũng ok lắm.
    Năm ngoái lúc mình đặt thì thấy giá thấp nhất khoảng 2,4tr gì đó. Mình đặt bàn tầm 3,5tr/bàn.
    Sảnh thì sảnh trên đẹp và thoáng hơn sảnh dưới.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn chị thusan_13 nha. Lúc tối em cũng có đi tham khảo Nha hàng này rồi. Đúng là sãnh dưới k thoáng hơn sãnh trên. Vì có cột, với trần thấp nữa nên em nhìn không thích. Em chọn sãnh trên ah. Nhưng nơi backroup chụp ảnh thì k như ý em. Chắc phải tự in rồi làm quá. Thực đơn thì em chưa chọn kĩ. Nhưng chị có biết những món nào ăn ngon nhất k ạ. Hiii
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đợt mình đãi 5 món: gỏi nai, tôm sú hấp bia, gà luộc lá chanh - xôi hạt sen, bò hầm tiêu xanh - bánh mì và lẩu cá Tầm - măng chua; tráng miệng chè nhãn nhục. Mình thấy khách ăn về khen, cơ mà đồ ăn nhiều quá, ăn đến món t3, t4 là mọi người đã no rồi. Bạn tham khảo thử nhé.
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đợt mình cũng có đặt thêm bánh Pateso để mọi ng ăn trong lúc chờ vào tiệc nữa, nhưng mình thấy bánh này ăn dở lắm, k có nhân nữa Hôm đó mình ưng ý hết chỉ trừ món bánh này thôi. Sau thì có thêm vụ ảnh chụp ở đây nước ảnh xấu quá, mà ông chụp hình cũng rửa tè le ráng cho đủ 100 tấm. ( Mình thuê dịch vụ chụp hình của nhà hàng)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hii thanks Chị thusan_13. Nhưng e đặt thì giờ họ hết khung giờ buổi chiều tối rồi. E chọn buổi tối nhưng hết trơn rồi. Còn buổi trưa thôi. mà nếu đãii buổi trưa em sợ khách ngta họ nghĩ mình tiết kiêm, trong khi đó menu mình chọn k thấp, cách bài trí .... với bản thân em cũng không thích làm buổi trưa vì nằng nóng, nhìu người họ k đi mà sẽ gửi, lúc đó dư bàn em cũng lo lắm. nên không biết sao? Chỉ vướn cái buổi trưa thôi.
    • 88 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mọi người cho mình hỏi hiện giờ bên này có nhận đặt tiệc báo hỉ khoảng 12 bàn đến 15 bàn không nhỉ
    • 42 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhà hàng này đồ ăn ngon lắm, mình đi mấy cái tiệc cưới đều thấy vừa miệng chỉ có điều sảnh hơi nhỏ, chỉ thích hợp cho bạn nào đãi tầm 25-30 bàn thôi
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở đó có sảnh lớn 20 bàn trở lên , sảnh đẹp ,bạn qua xem thử , mình giới thiệu bạn thêm 1 nhà hàng cũng khu vực phú nhuận , nhà hàng hoa viên tri kỷ trên đường hồng hà đó , giá cả phải chăng , sảnh đẹp ,có nhiều sảnh cho bạn lựa chọn nữa .
    • 481 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

mấy bạn có ai có giá năm nay và km của nhà hàng phú nhuận không?có thể gửi mình tham khảo dc ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn tham khảo nhà hàng Aqua Palace ở Nơ Trang Long Bình Thạnh chưa, mình thấy nhà hàng đó khá ổn đó, giá bàn cũng cỡ các nhà hàng trong khu vực, điểm cộng là không gian mở ko có cột trong mấy cái sảnh nên mình dễ chụp hình á, món ăn cũng vừa miệng nữa, mọi người xem thử coi được ko?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2