TIN TÀI TRỢ.

Nhà hàng tiệc cưới Melisa Center

• 0 Lượt chia sẻ
  • 25.6K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em gái mình dự định tổ chức đám cưới vào tháng 11 này mà hiện giờ chưa kiếm được nhà hàng ưng ý. Hôm vừa rồi có chạy qua đường Thoại Ngọc Hầu thì hai chị em mình mới phát hiện ra nhà hàng Melisa mới đang xây dựng nằm trong 1 con đường nội bộ cũng khá rộng. Dạo qua một vòng thì phát hiện phòng nhận tiệc nằm ngay đầu đường nên quyết định vào tham khảo. Mình được một em nhân viên tư vấn và giới thiệu về nhà hàng. Chương trình thì hấp dẫn, được cho xem demo về hình ảnh nhà hàng thì thấy hoành tráng. Mình được tư vấn thực đơn đặt biệt 2900k. và giảm 300k, tặng bia Saporo suốt tiệc, miễn phí nước ngọt và suối.... Chương trình thì được trang trí toàn hoa tươi, có luôn cổng hoa và máy chiếu... ( cái vụ này mình đi một số nhà hàng là ko có nên qua đây thấy thik thik) Còn tặng mình 1 chỉ vàng SJC nữa
    Cũng hơi thích thích rồi nhưng lên đây ngóng thử các mẹ xem có mẹ nào biết về nhà hàng này cũng như cách phục vụ không để mình yên tâm hơn.... Cho mình ngóng với vì 29/6 này là hết chương trình tặng vàng rồi .
    Vấn đề lớn nhất mình đang lo là nhà hàng chưa xây xong, có người nói là mới thì dịch vụ sẽ chu đáo, có người nói mới thì không biết dịch vụ ra sao. Băn khoăn quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đã tham quan bên cái melisa này thấy nhân viên tue vấn dễ thuong ấn tượng nhất là cái bông hồng khổng lồ ở ngay giửa phòng tiệc đẹp lắm. Mình cũng đang lưỡng lự vì chưa xây xong nhưng chắc chọn đặt ở đây .Vì bủa mới nghe bên Phúc An Khang bị kẹt thang máy sợ quá.Ở đây toàn tầng trệt không có lầu thấy an toàn hơn.
    Y Thảo
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 251 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LeeQuynh Xem bài viết
    Em gái mình dự định tổ chức đám cưới vào tháng 11 này mà hiện giờ chưa kiếm được nhà hàng ưng ý. Hôm vừa rồi có chạy qua đường Thoại Ngọc Hầu thì hai chị em mình mới phát hiện ra nhà hàng Melisa mới đang xây dựng nằm trong 1 con đường nội bộ cũng khá rộng. Dạo qua một vòng thì phát hiện phòng nhận tiệc nằm ngay đầu đường nên quyết định vào tham khảo. Mình được một em nhân viên tư vấn và giới thiệu về nhà hàng. Chương trình thì hấp dẫn, được cho xem demo về hình ảnh nhà hàng thì thấy hoành tráng. Mình được tư vấn thực đơn đặt biệt 2900k. và giảm 300k, tặng bia Saporo suốt tiệc, miễn phí nước ngọt và suối.... Chương trình thì được trang trí toàn hoa tươi, có luôn cổng hoa và máy chiếu... ( cái vụ này mình đi một số nhà hàng là ko có nên qua đây thấy thik thik) Còn tặng mình 1 chỉ vàng SJC nữa
    Cũng hơi thích thích rồi nhưng lên đây ngóng thử các mẹ xem có mẹ nào biết về nhà hàng này cũng như cách phục vụ không để mình yên tâm hơn.... Cho mình ngóng với vì 29/6 này là hết chương trình tặng vàng rồi .
    Vấn đề lớn nhất mình đang lo là nhà hàng chưa xây xong, có người nói là mới thì dịch vụ sẽ chu đáo, có người nói mới thì không biết dịch vụ ra sao. Băn khoăn quá.
    Sao mình không có được mấy vụ này ta, KHông có giảm giá luôn. Bạn tham khảo khi nào? Mình mới tham khảo đây thôi. Nhân viên thì dễ thương và nhiệt tình thiệt
    I <3 Thanh Bùi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình tham khảo hồi tháng 6 nè, số lượng bàn tới 60 lận. Ngóng mà hok thấy ý kiến nên chị em mình đặt ở đây luôn rùi. Hôm bóc thăm được 1000k tiền mặt nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nho Mod chuyengiup minh bai nay vao muc chuyen de nha hang tiec cuoi dc ko. O day ko thay y kien cua ban nao het
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng lăng tăng qua bên Melisa tham khảo, không biết có Cd nào như mình hok. Mình đặt cọc giữ sảnh bên Nhà hàng Âu Cơ rồi. Vào 1 ngày đẹp trời lại thấy quảng cáo về cái Melisa này, từ lâu đã ao ước đãi tiệc cưới ở những cái nhà hàng kiểu kiểu ntn, vậy là ham hố tìm hiểu, càng tìm càng thích. Phải nói sảnh đẹp quá, quành tráng và sang trọng, có điều tất cả chỉ là hình ảnh chứ không biết đầu tháng 10 đi vào hoạt động thì ntn
    Giờ đang đau đầu cái vụ bỏ cọc qua bên này, hức, hức
    Mình được bạn Nương tư vấn, bạn này nc duyên, dễ thương, hihi, thích cái đồng phục của mấy bạn tư vấn, mà hình như mặt bằng mấy bạn này khá xinh
    Đang phân vân lưỡng lự quá cả nhà ơi, ai có kinh nghiệm j chia sẻ với mình với, bỏ cọc 5 triệu số tiền không nhỏ, tiếc đứt ruột. Rùi qua bên này liệu có ổn không
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thứ 5 này 2 vợ chồng mình lên đây cọc nà. Bữa có tham khảo rồi, bạn tư vấn gọi lại báo ngày 14 này đặt cọc được giảm tới 700k/ bàn + bia luôn. Mình đặt cái voucher bàn Gallary của Melisa bên Kênh Cưới nữa nên coi như đủ. Cũng có thấy quảng cáo trên Facebook là chri giảm trong 8 ngày thôi. Bạn gọi lại xem chương trình coi được không nha. Mình đãi ngày thường nên được ưu đãi nhiều. KHông biết trường hợp của bạn sao.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ga-ran Xem bài viết
    Thứ 5 này 2 vợ chồng mình lên đây cọc nà. Bữa có tham khảo rồi, bạn tư vấn gọi lại báo ngày 14 này đặt cọc được giảm tới 700k/ bàn + bia luôn. Mình đặt cái voucher bàn Gallary của Melisa bên Kênh Cưới nữa nên coi như đủ. Cũng có thấy quảng cáo trên Facebook là chri giảm trong 8 ngày thôi. Bạn gọi lại xem chương trình coi được không nha. Mình đãi ngày thường nên được ưu đãi nhiều. KHông biết trường hợp của bạn sao.
    Bạn Ga-ran đã tới kí hợp đồng đặt bàn ở đây chưa vậy? Mình định đặt ở đây mà thấy thực đơn chuẩn chỉ có mấy món, muốn đổi 1 món ăn khác phải thêm 200k,, còn nếu lấy thực đơn ngoài thì giá tiền bàn sẽ cao hơn 3000k mình hơi ngán.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyhoang2591 Xem bài viết
    Mình cũng lăng tăng qua bên Melisa tham khảo, không biết có Cd nào như mình hok. Mình đặt cọc giữ sảnh bên Nhà hàng Âu Cơ rồi. Vào 1 ngày đẹp trời lại thấy quảng cáo về cái Melisa này, từ lâu đã ao ước đãi tiệc cưới ở những cái nhà hàng kiểu kiểu ntn, vậy là ham hố tìm hiểu, càng tìm càng thích. Phải nói sảnh đẹp quá, quành tráng và sang trọng, có điều tất cả chỉ là hình ảnh chứ không biết đầu tháng 10 đi vào hoạt động thì ntn
    Giờ đang đau đầu cái vụ bỏ cọc qua bên này, hức, hức
    Mình được bạn Nương tư vấn, bạn này nc duyên, dễ thương, hihi, thích cái đồng phục của mấy bạn tư vấn, mà hình như mặt bằng mấy bạn này khá xinh
    Đang phân vân lưỡng lự quá cả nhà ơi, ai có kinh nghiệm j chia sẻ với mình với, bỏ cọc 5 triệu số tiền không nhỏ, tiếc đứt ruột. Rùi qua bên này liệu có ổn không
    Hôm rồi mình có tham khảo bên Âu Cơ, mình thấy giá cả hợp lý và cũng đang khmai nhiêu mà ban, giá bàn 2700k+120K(phí phục vụ)=2820k/bàn . Giá này được khuyến mãi 1/2ket bia saporo và qua tang socola cho khách mang ve.Nếu mình không lấy bia thì có thể đổi thành 1-2ban tiêc cũng được. Minh thay vay cũng được, sảnh cũng đẹp nữa. Bạn không cần phải lăn tăn bo tiền cọc để đổi nhà hàng đâu. hihi
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cochunho7338 Xem bài viết
    Hôm rồi mình có tham khảo bên Âu Cơ, mình thấy giá cả hợp lý và cũng đang khmai nhiêu mà ban, giá bàn 2700k+120K(phí phục vụ)=2820k/bàn . Giá này được khuyến mãi 1/2ket bia saporo và qua tang socola cho khách mang ve.Nếu mình không lấy bia thì có thể đổi thành 1-2ban tiêc cũng được. Minh thay vay cũng được, sảnh cũng đẹp nữa. Bạn không cần phải lăn tăn bo tiền cọc để đổi nhà hàng đâu. hihi
    Ủa vậy là bạn đặt bên nào, mình đã quyết định bỏ cọc bên Âu Cơ rồi, hôm qua cũng book bên Melisa. Hic, cũng tại cái chương trình 8 ngày bùng nổ hấp dẫn quá mà ra.
    Thật sự mình rất thích bên Melisa vì nhìn sang trọng vô cùng, hôm qua mình có tham quan sảnh thì đã hoàn thành được 80% rồi, đã thấy được giống như bản vẽ nên cũng yên tâm phần nào. Chỉ có điều lo sợ nhất là cái menu, mình nghĩ tụi mình ham ưu đãi quá chắc phần thức ăn nó không được ok. Sợ quá đi thôi, ngại nhất người ta dự đám cưới xong nói ăn không được gì, k no.....
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vẫn chưa quyết định đặt chỗ nào hết, vì mình cưới ngày 11.1.2015 nên còn lưỡng lự. Bạn cưới ngày nào? Mình nghe nói ai đặt tiệc bên Melisa sẽ có một ngày tập trung tất cả các đôi đi ăn thử và xem phong cách phục vụ đó. Nếu lúc đó mình sợ khách không no thì có thể đổi món cơm sang lẩu (thêm 200k) cũng được. hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình vẫn chưa quyết định đặt chỗ nào hết, vì mình cưới ngày 11.1.2015 nên còn lưỡng lự. Bạn cưới ngày nào? Mình nghe nói ai đặt tiệc bên Melisa sẽ có một ngày tập trung tất cả các đôi đi ăn thử và xem phong cách phục vụ đó. Nếu lúc đó mình sợ khách không no thì có thể đổi món cơm sang lẩu (thêm 200k) cũng được. hihi.
    Melisa không có ngày tập trung tất cả các đôi đi ăn thử cô chủ nhỏ ơi, nhưng cũng tặng bàn ăn thử phụ thuộc vào số lượng bàn đặt. Hiện tại đang có rất nhiều ưu đãi vì trung tâm tiệc cưới mới, đến 9 sảnh luôn.
    Vì đời là thế
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uhm, mình đãi ngày 07/12/14, hôm qua lúc kí hợp đồng giữ chỗ xong, mình mới hỏi khi nào có tiệc nhớ nhắc mình lên tham khảo với ăn thử món ăn ntn, bạn Nương mới bảo à bên Melisa k có hỗ trợ cái chuyện ăn thử như mấy Nhà Hàng khác mà sẽ tập trung tất cả CD lại vào một ngày như bạn nói, mà cũng mới có dự định vậy thôi chứ chưa được chính thức duyệt. Nếu vậy mình hoàn toàn k được thử món ăn mà chỉ được nhìn qua hình ảnh, hơi bị chán. Bạn giống mình, rất ư là lo cái vụ menu, với cái giá đó chắc khách không thể nào no nỗi, hic!!!!!!!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy giá này là giá mặt bằng chung của khu vực Tân Phú và các khu lân cận. Nếu không có khuyến mãi thì giá vẫn như mọi nơi gần đó. Melisa là trung tâm mới nên mình nghĩ sẽ chú trọng đến tất cả các dịch vụ, bao gồm thức ăn. chúng ta chờ đợi xem sao nha.
    Vì đời là thế
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đặt rồi chochunho7338. Mình tính đổi 1 món thôi nên tính ra khoảng 2tr5/ bàn. Tại mình đặt trong chương trình ưu đãi. 2 vợ chồng mình chủ yếu là nghĩ nhà hàng mới đẹp tiết kiệm được phí trang trí với ở khu mình cái này là sang trọng nhất rồi. Hi vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ga-ran Xem bài viết
    Ga-ran đăĩ ngày thường là nhằm ngày mấy zậy bạn, ko bít có chung ngày với mình ko ( mình 10/12 đó ) Mình cũng đang định bỏ cọc 10tr bên Diamond Place wa đây vì anh xã thic quá bên này cũng mới nữa, còn Diamond thì cũ rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có nghe về việc Melisa Center đang lên kế hoạch cho tất cả các cặp đôi đã đặt tiệc, nhưng chưa có thông báo chính thức. Bạn Phương tư vấn cho mình nói là do nhà hàng mới nên định lượng thức ăn sẽ rất cao để đảm báo thực khách no lâu đồng thời để nhà hàng lấy tiếng nữa
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng mới tham khảo bên Melisa, lung linh lắm. Bữa em vào thì đang bắt đầu gắn đèn, đèn chiếu 2 bên tường nhìn thích lắm rồi nồi niu xông chảo về quá chừng . Mà e vẫn sợ cái sảnh 2 bên đối diện nhau, ng đi qua kẻ đi lại=> khó chụp hình. Còn đồ ăn ở khu tân phú nấu chắc ok, 9 người 10 ý mà, sao làm vừa ý hết được. Nghe nói là 15-10 này sẽ có tiệc, chắc em cũng phải lên coi thử ntn ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đặt rồi nha cochunho, tại mình thấy thực đơn 2tr9 có sẵn cùng đầy đủ và có cá nữa nên 2 vợ chồng quyết luôn. Vợ chồng mình vừa mới vào nhà hàng xem lại nữa nà, thấy lên đèn đẹp lung linh, đang thấy vui vui.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đãi ngày 6.11 đó Nhi Poly, trời ơi, nhà hàng mới đẹp lung linh luôn đó, mình vô coi rồi. Nhi Poly quay lại coi 1 lần cho yên tâm đi.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4