Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhà hàng tiệc cưới Hoa Hồng (Rose), NH Đông Hồ 2-3, NH Kỳ Hòa 2? Chỗ nào thức ăn ngon và phục vụ tốt?p

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 123 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Tình hình là em sang năm cũng tổ chức cưới, nên đang tìm nhà hàng. Nghe bảo NH Đông Hồ cũng ok lắm mà trong đó có tới 3 4 cái nên nhờ mọi người tư vấn và chia sẻ kinh nghiệm xem chỗ nào tốt chỗ nào í ẹ. Mà sáng nay em hỏi thì NH Đông Hồ 1 chỉ nhận tiệc đến cuối tháng 3 thôi, sau đó sẽ cho Malaysia thuê lại hay sao đó ( híc), mà em thì cưới tháng 4 nên kg thể hỏi thêm được gì.

Em thấy NH rose trông sảnh cũng ok, nhưng giá bàn hơi cao so với 2 cái NH còn lại là Đông Hồ 2-3 và NH Kỳ hòa 2.

Xin mọi người cho biết giá cả, thức ăn, phục vụ và kinh nghiệm đãi tiệc khu này.... Lúc khách đến đâu có dễ nhầm kg ta, vì khu nào cũng chung chạ nhiều thứ quá...

Cảm ơn mọi người nhiều/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 79 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

nghe mọi người trên WTT khen Đông Hồ nhiều lắm, là cái Đông Hồ ở xéo xéo Kỳ Hòa 2 đó, còn Rose thì bạn mình đi rồi, bị chê nhiều lắm. Mình cũng năm sau cưới,lúc đầu chọn Đông Hồ, nhưng Đông Hồ sảnh chỉ đủ 40 bàn thôi mà đám cưới mình trên 40 bàn nên mình đổi sang Kỳ Hòa 2. Nghe các bạn trên WTT bảo là Kỳ Hòa 2 cũng được lắm, còn mình chưa ăn ở đó bao giờ nên không biết nữa
    • 1,384 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

up. Mình thấy NH Đông Hồ khá nhỏ và trần thấp. Đang dự tính đặt Hoa Hồng. Cả nhà cho xin ý kiến tí