TIN TÀI TRỢ.

Nhà hàng tiệc cưới Happy Garden (Quang Trung)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 210 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em tính sang năm tổ chức tiệc cưới ở Happy Garden, chị nào đã đặt tiệc hay ăn tiệc ở đây rùi cho em xin chút ý kiến vs ạ.
    nhà em ở tận quận 12, mà khu quận 12 thì ko có nhà hàng nào hợp ý em để đãi nên em đang tia Đông Phương Nguyễn Oanh (đang xây dựng), Happy Garden Quang Trung và Hương Phố (Phan Văn Trị) thui
    nhưng theo em được biết thì Đông phương trên đường Nguyễn Oanh đang xây dựng theo tiêu chuẩn 5 sao nên chắc là hơi mắc so vs túi tiền vc em ^^, còn Hương Phố thì nghe nói là mắc mà chất lượng lại không tương xứng vs số tiền mình bỏ ra, đường vào hơi nhỏ nên sợ kẹt xe ...thế là em tính chọn Happy Garden vì sảnh lớn, đường lộ cũng lớn, nhìn bên ngoài khá sang trọng mà chưa bik chất lượng và dịch vụ như thế nào nữa!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 210 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

hic k ai giúp mình hết ak
    • 93 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình cũng đãi happy garden,vài ngày nữa mình sẽ review cho Louie
    • 210 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ui thks b nhiu lam nghen
    b co bang bao gia cua nhà hàng thì gửi vào hộp thư cho mình nữa nha
    • 93 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đám cưới 2 vc mình không phải lo gì,toàn mẹ chồng lo nên bảng giá mình không có giữ,L lên nhà hàng tư vấn họ sẽ cho 1 list về xem rồi tham khảo,mà nhà chồng mình cũng toàn đãi cưới ở đây,thấy cũng ổn.Vài bữa có hình ảnh để mình up lên cho L xem sảnh,lễ của nhà hàng
    • 210 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

uk thế bạn cưới ngày mấy vậy để mình ngóng hình nè..hi
    ak mà bạn chọn thực đơn bao nhiu 1 bàn vậy? mình chỉ tính đãi 20 bàn thui vì họ hàng với bạn bè ko nhiều, chẳng bik có dc ưu đãi z k nữa ^^
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Louise.0406 ơi, em cũng ở Quận 12, định đặt tiệc tại Happy garden vào tháng 12.2014, chị có thể cho em ý kiến được không ạ?
    Cám ơn chi nhiều nhé