TIN TÀI TRỢ.

Nếu không phải tính đến chi phí thì bạn sẽ chụp ảnh cưới của ai ????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.52K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 115 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Chào cả nhà webtretho

Tình hình là e chuẩn bị chụp ảnh cưới ^^ Tìm hoài nhưng không biết nên chụp ở studio nào và của ai
    Ở Hà Nội e thấy mọi người hay nói tới mr. lee, Hailecao, Sài Gòn thì có A Thiện ( Dolphin Li) ... không biết chọn sao bây giờ !
    E muốn chụp nhiều cảnh biển, trời cao trong xanh và đồng cỏ mướt Cả album sẽ là 1 câu chuyện, như chuyện tình dài dài của em vậy ^^
    E thích chụp rõ mặt cô dâu chú rể, rõ cảnh, phong cách ảnh trang nhã, lịch sự, ko quá màu mè, ko cần độc đáo theo kiểu dị dị
    Cả nhà ai biết chỗ nào chụp đẹp và hợp với mình thì chỉ em với nha ! Cảm on mọi ng nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nghĩ nếu bạn chụp ở biển thì nên chụp anh lee nhưng phải book đúng a í chụp, còn hailecao thì mình thấy phong cách của a ấy ko hợp vs chụp cảnh biển cho lắm, vs cả mình thấy a lee cũng khuyến khích khách hàng của a ấy chụp ảnh theo cốt truyện đấy, hoặc bạn cũng có thể tham khảo a Tony de long í, bạn search tên fb a ấy để xem ảnh nhé, miền nam thì có liebe chụp cũng được, nhưng chị mình chụp thì kêu ông í khó tính lắm, lại đắt nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Vote 1 phiếu cho anh Thiện (Ồ Production) nha bạn, nước hình nhìn trong và đẹp lắm, có nhiều tấm hình rất độc đáo và ấn tượng, anh ấy cũng chủ yếu chụp ở biển nhiều lắm. Mình khá thích anh này nhưng budget không cho phép
    • 89 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình cũng vote cho Ồ nha, ảnh đẹp mê ly luôn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nếu k0 tính đến chi phí thì em cũng thích màu của Ồ, nhưng em chụp anh Minh Trần bộ vintage vì Ồ không có chụp style này, với lại đám cưới nhiều chi phí, em chọn dịch vụ nào tốt mà giá hợp lý thôi.
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị Kim Anh tham khảo gói chụp ảnh cưới Aviation Tour 2013 của Tạp chí Hàng Không bên em xem sao nhé.
    Em biết là chị thích chụp ở biển, nhưng em nghĩ nếu anh chị chụp tại Asian Resort & Spa, cũng có nhiều cảnh trời trăng mây nước, lại độc đáo, lãng mạn không kém ở biển nhưng cũng rất sang trọng nữa. Hiện giờ bên em chỉ chụp cho các cô dâu chú rể với số lượng có hạn trong mùa cưới này thôi, nên em đảm bảo là bộ ảnh của chị Kim Anh sẽ lưu giữ được những khoảnh khắc quan trọng nhất trong cuộc đời anh chị.
    Em mời chị Kim Anh ghé qua Fanpage bên em xem các bộ ảnh thử nhé
    https://www.facebook.com/aviationtourvn?fref=ts
    Khi chụp ảnh, cô dâu chú rể được make-up bởi chuyên gia Bul Nguyễn rất nổi tiếng, chị sẽ có 3 váy chụp album tinh tế và sang trọng của nhà thiết kế Quyên Nguyễn. Ngoài ra, anh chị còn được nghỉ dưỡng 1 đêm Bungalow 5 sao, với các dịch vụ bể bơi 4 mùa, tắm khoáng, sauna... ăn sáng buffet, 2 bữa ăn thân mật cùng ekip và nhiều ưu đãi hấp dẫn khác nữa.
    Chị Kim Anh muốn biết chi tiết hơn vui lòng gọi cho em để được tư vấn thêm nhé. Em là Hannal Phương (SĐT: 0976.71.22.96 hoặc 0904.72.05.53). Em rất sẵn lòng giải đáp các câu hỏi của chị. Chúc anh chị mãi luôn hạnh phúc và yêu thương.
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thì thích Ngọc Huy Studio hơn, Anh huy chụp hình khá là nghệ thuật. Cứ vào trang: Ngochuyphoto.com tham khảo thêm mọi người nhé !
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn thử tham khảo website của anh này xem : www.histudio.vn
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tuần trước con bạn mình cũng chụp bên tạp chí hàng không này, thấy ảnh dưới nước của 2 đứa chúng nó lung linh ra phết, về khoe loạn cả lên. Cuối năm mình cũng cưới, nhưng sợ nước nên chả dám chụp như nó.
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ah mình thấy đang có chương trình chụp hình, quay phim gì ở resort Muine Bay ah bạn. Bạn lên fb hỏi thử xem. Mình nghe bạn mình làm trong đó nói, chương trình vài ngày nữa mới public, hình thì do bên Sweet Love Studio thực hiện ah. Bạn search xem thử hình ra sao
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 99 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em thấy anh Hana Minh Trần chụp đẹp mà giá tốt nữa, bạn bè em cũng có nhiều người chụp và làm trọn gói ở đó luôn. Em thấy cái hình này chịp ở Sài Gòn mà đẹp lắm nè.

10054267376_d85de590de_c
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi online247 Xem bài viết
    Em thấy anh Hana Minh Trần chụp đẹp mà giá tốt nữa, bạn bè em cũng có nhiều người chụp và làm trọn gói ở đó luôn. Em thấy cái hình này chịp ở Sài Gòn mà đẹp lắm nè.

10054267376_d85de590de_c
    Hình trong quá, chụp ở đâu mà nhìn hoang sơ vậy bạn?
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị mình mới cho xem hình của bạn chỉ chụp, hình tự nhiên nhìn thích lắm. loi nhoi copy đc 2 tấm này

57958912.untitled4

57958915.untitled5
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đang tính chụp ngoai cảnh ở Phan Thiết, cũng ngồi hóng nhờ các bạn mách chọn studio nào cho hợp lý, tiền bạc thì mình cũng đủ để chụp, ngày cưới mà , có 1 lần trong đời nên cũng ko tiếc.Minh rảo qua trên mạng có thấy bên Dano có gói chụp phan thiết 25tr, tự lo chi phí đi lại và ăn ở cho ekip, gói gồm:
    • Trang điểm + làm tóc
    • Áo cưới: 2 bộ soire + 1 bộ vest
    • 1 album 30x30cmx40trang
    • tặng 1 hình lớn 60x90cm
    • tặng 1 DVD slide chạy hình trên nền nhạc
    • Toàn bộ file gốc
    • Giá trên chưa bao gồm chi phí ăn ở và đi lại

Mọi người có biết chỗ nào khác, giá mềm hơn và gói có nhiều ưu đãi khác thì giới thiệu voi minh nha,
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatrannguyen013 Xem bài viết
    Mình đang tính chụp ngoai cảnh ở Phan Thiết, cũng ngồi hóng nhờ các bạn mách chọn studio nào cho hợp lý, tiền bạc thì mình cũng đủ để chụp, ngày cưới mà , có 1 lần trong đời nên cũng ko tiếc.Minh rảo qua trên mạng có thấy bên Dano có gói chụp phan thiết 25tr, tự lo chi phí đi lại và ăn ở cho ekip, gói gồm:
    • Trang điểm + làm tóc
    • Toàn bộ file gốc

Mọi người có biết chỗ nào khác, giá mềm hơn và gói có nhiều ưu đãi khác thì giới thiệu voi minh nha,
    Lúc nãy mình có rảo qua 1 vòng, xem bên PENPEN studio trên website thấy gói cao nhất là 19tr có thể chụp ngoai cảnh ở bất cứ đâu mình muốn đó,mà bên đó với gói 19tr còn được tặng cả áo cưới soare nữa đó bạn! nếu 19tr còn cao thì cũng có gói 12tr cũng chụp duoc o PT theo y ban,nhug ko duoc tặng áo soare thôi.
    Mình thì cũng đang tìm studio nào thích hợp với túi tiền để chụp tháng 1 tới, xem qua 1 vòng cũng hoa cả mắt,ngồi hóng chờ các bạn cho ý kiến.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatrannguyen013 Xem bài viết
    • Trang điểm + làm tóc
    • Toàn bộ file gốc

Bạn có muốn chụp kết hợp nghỉ dưỡng luôn không, tại bên mình mới làm chương trình kết hợp với Muine Bay resort ở Phan Thiết ah. Bao gồm chụp hình, quay pre-wedding cưới và nghỉ dưỡng 2 ngày 1 đêm tại resort bao gồm:

- phòng garden view
    - buffet sáng
    - thức uống ở Pool Bar
    - make-up, làm tóc
    - 2 váy, 2 vest
    - album 30x30cm, 30 trang, 1 album mini 10x10cm, 1 tấm ảnh lớn 60x90cm
    - 2 bó hoa cầm tay
    - 1 DVD slideshow
    - 2 clip phim pre-wedding được biên tập và dựng từ 5-7'

Chi phí là: 33,950,000 giảm 28% còn 24,500,000đ ah. Còn nếu bạn không chọn quay phim thì 21.200.000đ ah.
    Vì mấy ngày nữa bên Muine Bay sẽ bán deal này trên Kay.vn ah nên giờ mình nói luôn
    Gửi bạn một vài hình và phim bên mình để bạn tham khảo hen, có thể qua bên mình để tham khảo nhiều hơn ah.

57970968.qt175
    57970970.qt188
    57970971.qt229
    57970972.qt355
    • 115 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phaletuyet1906 Xem bài viết
    Tuần trước con bạn mình cũng chụp bên tạp chí hàng không này, thấy ảnh dưới nước của 2 đứa chúng nó lung linh ra phết, về khoe loạn cả lên. Cuối năm mình cũng cưới, nhưng sợ nước nên chả dám chụp như nó.
    Hihi! Mình cũng thích cái tour này của tạp chí hành không, nhưng tiếc quá là tận hè năm sau mình mới chụp ảnh ^^ Nên ko đk được ! Tiếc ngẩn ngơ
    • 10 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Oánh dấu chỗ này để tham khảo, hihi. Mình cũng đang tham khảo mấy chỗ chụp ảnh cưới mà chưa chọn được.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimanh312 Xem bài viết
    Chào cả nhà webtretho

Tình hình là e chuẩn bị chụp ảnh cưới ^^ Tìm hoài nhưng không biết nên chụp ở studio nào và của ai
    Ở Hà Nội e thấy mọi người hay nói tới mr. lee, Hailecao, Sài Gòn thì có A Thiện ( Dolphin Li) ... không biết chọn sao bây giờ !
    E muốn chụp nhiều cảnh biển, trời cao trong xanh và đồng cỏ mướt Cả album sẽ là 1 câu chuyện, như chuyện tình dài dài của em vậy ^^
    E thích chụp rõ mặt cô dâu chú rể, rõ cảnh, phong cách ảnh trang nhã, lịch sự, ko quá màu mè, ko cần độc đáo theo kiểu dị dị
    Cả nhà ai biết chỗ nào chụp đẹp và hợp với mình thì chỉ em với nha ! Cảm on mọi ng nhiều

Mình đã từng chụp của TuArts Nguyen và hoàn toàn ưng ý với sản phẩm, bạn tham khảo gói đi Đà Nẵng, Nha Trang chắc sẽ phù hợp với tiêu chí mà bạn đưa ra đó:

9002171243_4cebbcafdb_z

9022226317_487460760a_z

8674023327_b81ed3a3c7_z

8674023725_19da40d363_z